Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

em đăng ký tặng 1 thùng Ken nha (cái này đã nói từ lúc bắt đầu tổ chức sinh nhật rồi nha)

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

topic này còn nhiệm vụ cực kỳ quan trọng nữa: kêu gọi và cập nhật danh sách các nhà tài trợ:x, thời gian và nội dung cụ thể của chương trình:-bd, và cuối cùng là hình ảnh, dư âm của sự kiện lớn này (cái vụ dư âm chắc kéo dài đến sinh nhật lần sau à;)))

AlanDave

Member
Ðề: Re: Ðề: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

Khóa sổ rồi bác đã có ghi rõ, nếu có nhã ý thì ngay từ đầu bạn hãy đăng ký dùm. Cái thông báo cũng gần 2 tuần rồi ko phải mới đây. Thân

Anh Bình ơi bữa có nói trong kỳ họp CN9H là em sẽ đăng ký trễn vì lịch công tác chưa xong ah, giờ ok rồi em có thể đăng ký được không ah?

VAN_LOC

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

Anh Bình ơi bữa có nói trong kỳ họp CN9H là em sẽ đăng ký trễn vì lịch công tác chưa xong ah, giờ ok rồi em có thể đăng ký được không ah?

Bác thì OK nhé . Bác nào nhanh chân đăng ký nhe .

delldell

Well-Known Member

em đăng ký tặng 1 thùng Ken nha (cái này đã nói từ lúc bắt đầu tổ chức sinh nhật rồi nha)

Chú Bình ơi! mau chóng cập nhật tấm lòng của anh em vào trang 1 kìa, không để chú Toàn buồn đấy!

delldell

Well-Known Member

Topic này đã mở từ 11/6 đến giờ đà được 2 tuần rồi, thời gian đó theo mình những ai muốn tham gia đã đủ thời gian để đắn đo, sắp xếp rồi. Đã vậy bác chủ còn để mở việc đăng ký chỗ trước, đóng tiền sau nữa. Ngoài ra các hội viên HDSG còn có nhiều bài post tha thiết kêu gọi, động viên các ACE đăng ký tham gia buổi SN này. Vì vậy theo mình nghĩ, BTC đã làm hết trách nhiệm, cho nên các bác nào không đăng ký kịp thì xin "đừng trách đa đa" mà hãy tự trách mình không dứt khoát. Xin các bác thông cảm cho, và năm sau các bác hãy tích cực hơn nữa nhé!. Xin cám ơn.

truonghd

Well-Known Member

Mình bổ sung là thêm 1 bé dưới 6 tuổi nhé, tổng cộng là 4 bé dưới 6 tuổi

truonghd

Well-Known Member

Của ít lòng nhiều , mình tặng 3 thùng nước suối 0,5l AQUA nhé, còn k a e tính toán khoảng bao nhiêu thùng đủ để mình tặng 1 lần luôn, k biết có cho đem vào k

hbinhlove2003

Well-Known Member
Re: Ðề: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

Của ít lòng nhiều , mình tặng 3 thùng nước suối 0,5l AQUA nhé, còn k a e tính toán khoảng bao nhiêu thùng đủ để mình tặng 1 lần luôn, k biết có cho đem vào k
Nước suối và nước ngọt nhà hàng tặng free rồi anh ơi em có ghi rõ trang 1 :D, đem vào thoải mái ko tốn phí.

truonghd

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

Nước suối và nước ngọt nhà hàng tặng free anh ơi :D, đem vào thoải mái ko tốn phí.

Feer thì để về nhà coi còn cái gì tặng nữa k, chứ đã tặng free rồi mình đem vô chi nữa

genzo1984

Well-Known Member

anh Trường quy ra Ken luôn cho tiện, còn vợ con anh thì bảo đảm nước suối, nước ngọt bao la

longdnl

Well-Known Member

Thôi thì gom 3 thùng kia lại thành 1 thùng ken được không chú Trường \:D/

VAN_LOC

Well-Known Member
Re: Ðề: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

Topic này đã mở từ 11/6 đến giờ đà được 2 tuần rồi, thời gian đó theo mình những ai muốn tham gia đã đủ thời gian để đắn đo, sắp xếp rồi. Đã vậy bác chủ còn để mở việc đăng ký chỗ trước, đóng tiền sau nữa. Ngoài ra các hội viên HDSG còn có nhiều bài post tha thiết kêu gọi, động viên các ACE đăng ký tham gia buổi SN này. Vì vậy theo mình nghĩ, BTC đã làm hết trách nhiệm, cho nên các bác nào không đăng ký kịp thì xin "đừng trách đa đa" mà hãy tự trách mình không dứt khoát. Xin các bác thông cảm cho, và năm sau các bác hãy tích cực hơn nữa nhé!. Xin cám ơn.

Theo mình nên gia hạn thêm 24h cho các Bác chưa thu xếp được đăng ký . Thanks

dungdt2

Cứ cho gia hạn đóng tại tiệc, ai hứa đến đóng tại tiệc mà ko đi thì baned, thế là xong :D

longdnl

Well-Known Member

Mình phải đặt số lượng bàn tiệc với NH trước 1 tuần, nếu đăng ký chỉ có 1 hay 5 bàn thì cũng khóa sổ đúng thời hạn thôi bác ạh.

Tuy mới đăng cai lần đầu nhưng với tinh thần của hội HDSG thì sự "uy tín" là cần nhất.L-)

cũng như sinh hoạt hằng tuần của hội vậy "CN 9H" và "12h" rất đúng giờ =D>=D>=D>

hbinhlove2003

Well-Known Member

Cứ cho gia hạn đóng tại tiệc, ai hứa đến đóng tại tiệc mà ko đi thì baned, thế là xong :D
Trên tinh thần của toàn thể anh em là có nhiêu chơi nhiêu ko day dưa, còn việc hứa là 1 chuyện khác. Ngày trọng đại và tiệc vui tự nguyện ko như các lần offline DT kia nên chữ ban nói trong đây "hơi bị khó nghe" cho anh em lắm ;)

truonghd

Well-Known Member

Trên tinh thần của toàn thể anh em là có nhiêu chơi nhiêu ko day dưa, còn việc hứa là 1 chuyện khác. Ngày trọng đại và tiệc vui tự nguyện ko như các lần offline DT kia nên chữ ban nói trong đây "hơi bị khó nghe" cho anh em lắm ;)

Mình ủng hộ ý kiến này, vì thời hạn 2 tuần rồi, giò lỡ đăng kí mà k đi thì ai chịu tránh nhiệm, cái này cũng là tập cho cho tính tập thể thôi

truonghd

Well-Known Member

Thôi thì gom 3 thùng kia lại thành 1 thùng ken được không chú Trường \:D/

K biết uống bia sao tặng bia đây ta, để về coi chà đồ nhôm được gì k đã, của ít , ăn nhiều nhaX_X

Roland

Well-Known Member
À, chừng nữa có dịp giao lưu với các bác bằng nước giải khát loại "trà đá có gaz" thì e còn tiếp các bác được chứ "gụ" thì em xin hàng nhe. Ko bik uống :D

Dự tiệc xg chắc khuya em dong về lun. Sáng còn đi học nữa :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên