Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Re: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

Không như những sinh nhật trước, đợt này các em PG được yêu cầu mặc quần (dài)

không có yêu cầu mặc áo đâu phải hok a :)) :-bd=P~

Hú hú, có bác nào cho e hỏi cái. Số là e đã đăng kí đi dự sinh nhật, mãi tới hôm nay gấu e mới đòi đi theo mà chưa có đăng kí. Hic, mà hết hạn rồi, thế e dẫn theo được không ạ? Tiền thì sẽ đóng tại tiệc.

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

có thể miêu tả chi tiết cỡ phun hắt dê sau khi bác...lượm cây viết lên hông..

Lần thứ nhất : thấy còn nguyên

Lần 2 : thấy mẻ 1 tí

Lần 3 : ................................bể mẹ cây viết =))

itsaigon

Member
Hú hú, có bác nào cho e hỏi cái. Số là e đã đăng kí đi dự sinh nhật, mãi tới hôm nay gấu e mới đòi đi theo mà chưa có đăng kí. Hic, mà hết hạn rồi, thế e dẫn theo được không ạ? Tiền thì sẽ đóng tại tiệc.

okey, bác có trong danh sách lúc đầu rồi mà...alô chú Bình nhé

tonytruong

Super Moderators
bác Trường làm vậy coi chừng nhiều lão nóng nực cởi trước là mí em PG chạy hết áh..:))

Chắc chạy quá,nhưng nhiều khi lại chạy lên sân khấu múa lửa cho mấy AE bớt nóng ấy chứ kakaka :)):-j=))

Lần thứ nhất : thấy còn nguyên

Lần 2 : thấy mẻ 1 tí

Lần 3 : ................................bể mẹ cây viết =))

Chú Long ơi,có thể nói rõ bể cây viết nào không á :D :))

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

em nghĩ là...cây viết lông phải hông bác...
vì khi tham gia các gameshow thường phải chuẩn bị bút viết để ghi vào giấy của PG phát cho

haha sao lại để Dũng trả lời thế chú Long,? :D sợ không bể cây viết mà sợ bể bình mực à há Dũng ơi :))

Trời ạh! có một cây viết khuyến mãi thôi mà 2 bác suy đi diễn lại hoài phí công quá.

Tui thì không tiếc gì cây viết cả nhưng vì nó bể mịa nó rồi lấy chi mà đánh rơi nữa ........buồn. [-(

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

Trời ạh! có một cây viết khuyến mãi thôi mà 2 bác suy đi diễn lại hoài phí công quá.

Tui thì không tiếc gì cây viết cả nhưng vì nó bể mịa nó rồi lấy chi mà đánh rơi nữa ........buồn. [-(

tự nhiên trời mưa, chán thiệt, may lên đây có ba AE nói chuyện cũng đở buồn chọc chú Long cho vui vui chút :D

tonytruong

Super Moderators
ý quên bên này là để ACE chuyên đề mục đăng ký SN- AE mình tám bên này không ổn rồi thôi chạy về sân nhà :D ,Sorry cả nhà [-O<

itsaigon

Member
Re: Ðề: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

Buồn là không còn viết được hả.? ( hết mực ) :)) buồn X_X ,
tự nhiên trời mưa, chán thiệt, may lên đây có ba AE nói chuyện cũng đở buồn chọc chú Long cho vui vui chút :D

hết đâu mà hết...bác Long tốt nghiệp ra trường lâu rồi, đâu còn ngồi học trả bài và xài viết nữa...nên mực còn đầy ấy chứ... ...chỉ sợ lâu ngày không xài nó...ngẹt thôi...

itsaigon

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

ọe... em cũng ngồi chém diết quên đây là đâu lun, thôi chạy qua bên kia ae ơi...

chú Bình có đi ngang move dùm đống hàng tồn của 3 ae qua bên kia càng tốt :D..không để vầy cũng được..đừng del càng tốt hơn..:))

spam vãi...sorry mọi người

khuya rùi...thôi em thăng đây...mai còn đi làm sớm...

islandvt

Banned
Ðề: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

e sẽ lon ton vào ké ko biết có bị đuổi ra ko ta ;))

love_yejin

Huyền Thoại

cái hình em tìm mãi mới được thì sao mà em set avatar k được, đang nhờ bác Tân và chú Bình set dùm nè anh

thủ môn genzo đây mà, người có thể bắt bất cứ cú sút nào từ ngoài vòng cấm địa :D

genzo1984

Well-Known Member

lúc còn là học sinh thì em có thể bắt tất cả các cú sút từ ngoài vòng cấm địa
bây giờ em có thể ''bắt'' những cái gì tròn tròn nhưng nhỏ hơn trái bóng từ khoảng cách 5m (bệnh nghề nghiệp chăng):pX_X

NHMOLS

Member

NHMOLS cũng chưa đăng ký nữa nên nhờ MOD Trung giữ giùm một chố, hôm đó 7pm vọt ra chúc mừng sinh nhật

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên