Dành cho những người dùng K+HD.

Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Vấn đề là 3 năm tới có độc quyền không ??? Chứ kí hợp đồng phát 3 năm thì đài truyền hình lớn nào mà chả làm được

Beckham

Vấn đề là 3 năm tới có độc quyền không ??? Chứ kí hợp đồng phát 3 năm thì đài truyền hình lớn nào mà chả làm được

Nói chung là mình tin tưởng thằng của Pháp này thôi, hy vọng nó không bị VTC hay một đài nào đó hớt tay trên.

Mr Manh

Có thể nhiều ông không mê football thì K+ chả là cái đếch gì, rồi thì đắt...nhưng với những người ham mê bóng đá và các kênh HD của K+ thì tôi không thấy hối hận tí nào. 270k/tháng...giảm uống cafe vài bữa hay bỏ 1 bữa nhậu là ok liền.
Sau ngày 6/2/2012 với sự trở lại của VTC thì người tiêu dùng đang được hưởng lợi bằng chứng là k+HD đã giảm giá thiết bị 800k và VTC đã tăng kênh trên vinasat1 từ 47 lên 72 kênh. Hiện tại mình đang dùng cả 2 đầu thu, thật sự trước ngày 6/2 mình gần như bỏ không vtc nhưng h thấy với giá tiền 80k/tháng nếu bạn gia hạn 12 tháng thì có thể thấy truyền hình HD đang được phổ cập rùi mà cái này là điều người tiêu dùng được hưởng lợi nhất. Rất có thể trong thời gian ngắn tới K+ sẽ tăng kênh và giảm giá thuê bao xuống điều đó làm những ai đã lựa chọn k+ sẽ không phải hối hận.

Beckham

Sau ngày 6/2/2012 với sự trở lại của VTC thì người tiêu dùng đang được hưởng lợi bằng chứng là k+HD đã giảm giá thiết bị 800k và VTC đã tăng kênh trên vinasat1 từ 47 lên 72 kênh. Hiện tại mình đang dùng cả 2 đầu thu, thật sự trước ngày 6/2 mình gần như bỏ không vtc nhưng h thấy với giá tiền 80k/tháng nếu bạn gia hạn 12 tháng thì có thể thấy truyền hình HD đang được phổ cập rùi mà cái này là điều người tiêu dùng được hưởng lợi nhất. Rất có thể trong thời gian ngắn tới K+ sẽ tăng kênh và giảm giá thuê bao xuống điều đó làm những ai đã lựa chọn k+ sẽ không phải hối hận.
Có thread nói tháng 4 K+ tăng thêm kênh HD và SD đó
không biết thật không

demon_bn

Member

có phần độc quyền và phần không độc quyền,túm lại là giống như 3 năm đầu.

e Điêu nói k bao giờ tin đc. Trc thì kêu VTC sắp hết hạn 2 TP trên vinasat1, đùng 1 cái k những k hết hạn lại thuê thêm đc 2 TP. :)) Đúng là Thần Điêu.

K3nt

Active Member

Các bác cho mình hỏi chút, hồi trước cái remote K+ HD của mình chỉnh theo hướng dẫn sử dụng thì điều khiển được cả TV LCD Panasonic luôn, hôm qua nhóc con nhà mình nghịch ngợm bấm lung tung gì giờ không điều khiển được ti vi nữa, tìm sách hướng dẫn mất tiêu luôn rồi. Mình nhớ phải bấm phím nào đó rồi nhập mã code của TV Panasonic là điều khiển được. Bác nào nhớ cách setup thì chỉ giùm mình với ạ. Cảm ơn các bác !

Các bác cho mình hỏi chút, hồi trước cái remote K+ HD của mình chỉnh theo hướng dẫn sử dụng thì điều khiển được cả TV LCD Panasonic luôn, hôm qua nhóc con nhà mình nghịch ngợm bấm lung tung gì giờ không điều khiển được ti vi nữa, tìm sách hướng dẫn mất tiêu luôn rồi. Mình nhớ phải bấm phím nào đó rồi nhập mã code của TV Panasonic là điều khiển được. Bác nào nhớ cách setup thì chỉ giùm mình với ạ. Cảm ơn các bác !
trẻ con hay nghịch nhỉ :)

e Điêu nói k bao giờ tin đc. Trc thì kêu VTC sắp hết hạn 2 TP trên vinasat1, đùng 1 cái k những k hết hạn lại thuê thêm đc 2 TP. :)) Đúng là Thần Điêu.
sau khi thay tổng GĐ thì người sau lại quyết định ngược lại là bỏ Asiasat5 và quay về Vinasat1,ác ác ác...
lần sau thay nữa chắc phá sản luôn quá.

minhdt49

sau khi thay tổng GĐ thì người sau lại quyết định ngược lại là bỏ Asiasat5 và quay về Vinasat1,ác ác ác...
lần sau thay nữa chắc phá sản luôn quá.

em chỉ được hóng rồi chém gió thôi chớ nói chuyện còn con nít lắm Điêu ơi !, valentjne gần tới rồi mà còn thế thì bao giờ mới có người tặng quà !

Flatland

Well-Known Member

Bạn bấm và giữ phím TV trên remote rồi bấm đồng thời 1 trong các mã (3 số) sau đây, nếu TV của bạn tắt nguồn là đã được: 099/ 049/ 016/ 104/ 107/ 139/ 151/ 152/ 172/ 396/ 420/ 466/ 469/ 481

em chỉ được hóng rồi chém gió thôi chớ nói chuyện còn con nít lắm Điêu ơi !, valentjne gần tới rồi mà còn thế thì bao giờ mới có người tặng quà !

anh có tặng gì cho em không? hay anh tặng em bộ K+ đi.

quanglh73bg

Active Member

Tôi dùng gói access+ trên đầu Opentel ODS4000v (viacess), có hiện tượng như sau: Khi kênh K+1 được mở mã ( tại một số thời điểm trong ngày) thì có một số kênh đang xem bình thường (điển hình là các kênh disney chanel, BBC, MTV...) hiển thị thông báo "Bạn không có quyền truy cập... " và không xem được nữa. Khi kênh K+1 bị khóa trở lại thì các kênh đó lại xem được bình thường.
Tôi nghĩ có thể lỗi do hệ thống của K+, Đề nghị K+ nên kiểm tra khắc phục.

nguyenviquynh

---------- Post added at 09:17:28 AM ---------- Previous post was at 09:16:36 AM ----------

[/COLOR]
Nếu bác chỉ xem 1 TV tại 1 thời điểm thì bác mua bộ chia HD rồi mua thêm bộ điều khiển từ xa kéo dài (Remote Control Extender) là bác có thể nằm tại phòng ngủ chuyển kênh trên đầu thu đặt tại phòng khách, chi phí rẻ hơn là mua thêm 1 đầu thu và thuê bao riêng cho phòng ngủ.

mua cái này ở đâu và giá bao nhiêu hả bác?

---------- Post added at 09:17:28 AM ---------- Previous post was at 09:16:36 AM ----------

[/COLOR]

mua cái này ở đâu và giá bao nhiêu hả bác?

Bác cho em hỏi mua cái này ở đâu và giá cả bao nhiêu ạ.Nhà em phòng khách để đầu K+ ở tầng 2,phòng ngủ em tầng 4 thì dùng cái này được không ạ

dencalang

Member

Cái đó có phải là bộ khuyeechs đại hồng ngoại không a. Sử dụng như thế nào, mua ở đâu giá bao nhiêu
bác có thể nói cho em biết được không a
bác có thể gửi mail cho em được không
Email:[email protected]
Cám ơn nhiều

Bên trên