Dành cho những người dùng K+HD.

minhhuub

Active Member
Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Trận Sevilla-Real Madrid hay thế mà ko trực tiếp lại để cái ông Bóng Đá TV SD nó làm, rõ chán 8-|

thì trận Barca - Sevilla nó lại làm độc quyền :)) nói chung là chiêu của VTV hết thôi =)) VCTV , SCTV , K+ đều của VTV còn HTV thì là con nuôi VTV , giải lớn nhỏ nào VTV có chả hợp tác với HTV

baohen1510

Well-Known Member

Mình vào k+ chủ yếu để xem hd trận real . Mình chưa bao giờ xem hết 1 trận barca . Vậy mà giờ nó phát 3 trận liên tiếp hd barca . Chơi trò gì thế

tuank+

Member

Mình vào k+ chủ yếu để xem hd trận real . Mình chưa bao giờ xem hết 1 trận barca . Vậy mà giờ nó phát 3 trận liên tiếp hd barca . Chơi trò gì thế

xem sd cũng đc chứ sao . real với barca chủ yếu đá vào 2 ,3 giờ sáng lúc ấy có coi thì hd cũng ra sd mà thôi . thôi thì chia sẽ mỗi người 1 ít đúng với khẩu hiệu k+ vui tv

baohen1510

Well-Known Member

xem sd cũng đc chứ sao . real với barca chủ yếu đá vào 2 ,3 giờ sáng lúc ấy có coi thì hd cũng ra sd mà thôi . thôi thì chia sẽ mỗi người 1 ít đúng với khẩu hiệu k+ vui tv

Bạn nói mà mình cũng chả hiểu bạn nói gì luôn . Nếu xem sd cũng đc thì tội gì mình phải vào hd làm gì cho phí tiền . "hd cũng ra sd" .???? . Mà nếu chia sẽ thì cũng 1 tuần real 1 tuần barca chứ . Đằng này 5 vòng thì phát hd hết 4 trận barca . Có nguyên cái ban bệ k+ là fan barca không nhĩ , trước đây laliga có ông tạ biên cương là fan của barca ấy . Hay bình luận la liga nghe mà phát chán . Giờ thêm mấy ông truyền lữa bình luận còn chán hơn

tiny_1210

Chia buồn với các bác fan real nhe :D
Em vẫn thích barca hơn :D

prosper_dart

K+ phát Getafe – Barca cũng hay đấy chứ mình thích lối đá Tiqui taca của barca. Đêm nay có bác nào cú đêm xem trận này kô ^^

ngdthtrung

Bạn nói mà mình cũng chả hiểu bạn nói gì luôn . Nếu xem sd cũng đc thì tội gì mình phải vào hd làm gì cho phí tiền . "hd cũng ra sd" .???? . Mà nếu chia sẽ thì cũng 1 tuần real 1 tuần barca chứ . Đằng này 5 vòng thì phát hd hết 4 trận barca . Có nguyên cái ban bệ k+ là fan barca không nhĩ , trước đây laliga có ông tạ biên cương là fan của barca ấy . Hay bình luận la liga nghe mà phát chán . Giờ thêm mấy ông truyền lữa bình luận còn chán hơn

MÌnh hiểu ý bạn ấy nói, và thực tế đã cảm nhận gần như vậy. không nhớ chính xác là trận nào nhưng lúc đó khoảng 2-3h gì đó, xem trên K+PC mà mình thấy màn hình "nét căng" xem xong ngủ sáng hôm sau xem tin tức lại mới thấy lạ vì nhớ hôm qua xem trận đó nét như HD cơ mà, sao giờ xem lại trên K+PC thì thảm vậy. Lý do là lúc đó vừa xem vừa buồn ngủ, nên thành ra nó bị ảo như vậy đó ^^

anhducdiesel

tạ biên cương giờ cũng BL K+ đâu :)) truyền lửa là phải tội nói hơi nhiều chưa có kn thôi chứ ko thảm họa nói sai như tạ biên cương

munhana

Các bác vẫn hồn nhiên à nó chọn theo mã trận, mã trận sắp xếp trận hay dở do bên cung cấp nó trùng với barca là trận có mã mà K+ chọn thì nó phải phát thôi, toàn ý kiến cá nhân , truyền hình làm dâu trăm họ ông nào cũng thích sướng về mình thì khổ cho ai

anhducdiesel

em thấy xem trận 4 -1 nhiều bàn thắng tốt hơn là trận 1 - 0 tẻ nhạt :)) bóng đá là phải có nhiều bàn thắng mới hay

munhana

chắc chắn là thế rồi có trận hay thế nào mà ko có bàn thắng thì cũng chán

ipanel

ai bán buôn acc chạy openbox vậy

Bạn lưu ý post 2 bài cùng nội dung này rồi đó

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

anhducdiesel

oh, xem bóng đá theo kiểu đàn bà =)) trận ARS-SOUT, MU-WIG là 2 trận nhạt như nước ốc

còn hơn xem real sevilla đc mấy pha nguy hiểm thế, bóng đá ko giới tính nói chung bác là fan đội nào thì thích xem đội đó thôi, đừng kiểu đàn ông đàn bà, cách trả lời comment mới biết thế nào là ông với bà nhé bác ;)

munhana

Đọc không kỹ thì dễ bị hiểu nhầm, các trận đấu hay nhất mùa giải không có nghĩa là tất cả các trận đấu hay nhất, các trận giao hữu của đội tuyển Argentina và Brazi không có nghĩa là tất cả các trận. Bây giờ k+ bắt đầu sửu dụng đến chiêu mập mờ rồi, quảng cáo nhiều làm khán giả cứ tưởng lắp k+ là có tất cả những gì tốt nhất. Hết đợt gia hạn này em thề Cạch mặt k+ .

giải anh cũng xem đc cả CN cả super sunday, giải TBN xem đc real barca và các trận còn lại thì đúng rồi mà có gì mập mờ nhỉ :-? Các đài khác cũng có chiếu được tới thế đâu

Bên trên