Dành cho những người dùng K+HD.

atamd

Active Member
Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

K+ ngoài bóng đá ra thì chẳng còn gì, năm tới mà ko mua được bản quyền (80% là ko mua được) thì coi như đóng cửa treo chảo lên bán cho ngta mua về chiên trứng thôi :D

meo_neko

Member
Ðề: Re: Dành cho những người dùng K+HD.

Cái remote K+ HD của mình giờ chỉ có nút OK hiển thị list kênh và các nút lên xuống xung quanh là còn bấm được, toàn bộ các nút khác như tăng giảm volume, tăng giảm kênh, bấm số kênh, đều bấm mà ko thấy tín hiệu, ko rõ là bị gì, anh em có kinh nghiệm thì chỉ giúp với, thanks.

Cái này em biết bệnh của nó. Nhưng em đang ở công ty không nhìn được phím thực tế trên remote.
Đại khái là thế này. Góc trên cùng bên, ở hàng (dòng) phím đầu tiên, có hai nút bấm. Bác đi từ bên trái sang (nhớ là dòng phím bấm đầu tiên trên cùng nhé) gặp phím thứ hai, em không nhớ rõ tên phím là gì. Bác nhấn vào đó một lần (nhớ là chỉ nhấn một lần thôi). Thấy đèn tín hiệu trên mặt đầu thu nháy đỏ là ok
Sau đó bác có thể dùng bình thường. Trong quá trình sử dụng bác nhớ đừng có ấn vào hai phím trên cùng bên trái đó, kẻo nó lại bị như vậy đó. Còn khi nào nó bị thì bác lại nhấn vào phím thứ 2 từ trái sang như em hướng dẫn ở trên nhé.
Chúc bác thành công và xem K+ vui vẻ.

duyen_pham

Cái remote K+ HD của mình giờ chỉ có nút OK hiển thị list kênh và các nút lên xuống xung quanh là còn bấm được, toàn bộ các nút khác như tăng giảm volume, tăng giảm kênh, bấm số kênh, đều bấm mà ko thấy tín hiệu, ko rõ là bị gì, anh em có kinh nghiệm thì chỉ giúp với, thanks.

cái này do chọn chế độ điều khiển TV, chọn lại nút STB phía trên cùng đó

Minhsur

Banned
Phú 72 tràn Tha-Vie, Văn Quyết ghi bàn, tỷ số thành 1-2. Trên K+ thằng BLV lại thao thao: VQ đã ghi bàn ghỡ hòa, chỉ 1 bàn nữa thôi, VN sẽ giành chiến thắng. Sư chúng nó, lại phải quay về VTV2 để xem Thailand dần thành trò PTH.
Bó tay với mấy thằng thần kinh này, không biết Cao Vào Liết có xem không?

Phú 72 tràn Tha-Vie, Văn Quyết ghi bàn, tỷ số thành 1-2. Trên K+ thằng BLV lại thao thao: VQ đã ghi bàn ghỡ hòa, chỉ 1 bàn nữa thôi, VN sẽ giành chiến thắng. Sư chúng nó, lại phải quay về VTV2 để xem Thailand dần thành trò PTH.

về VTV2 gặp Biên Cương của em rồi :))

minhhuub

Active Member

Đang xem trên ESPN HD quay ra K+NS HD xem nó nói năng gì thì gặp ngay câu đấy =)). Thèng này nói sai có bài bản rồi nên khó đỡ lắm các bác ạ. Tự nhiên cái giải này ko có âm thanh gốc ko bình luận =))

yeuhd1080i

ĐỘI TRUYỀN LỬA của K+ năm nay thành công thật. Khán giả xem bóng đá mà như gặp hỏa hoạn

minhhuub

Active Member

Công nhận K+ dạo rất thích chơi bắt gà =))

minhhuub

Active Member

Đáng buồn cho người đi đầu công nghệ HDTV của VN. Thế còn thua MyTV đồng nát =))

dhpaul

Well-Known Member

Được hôm mấy đầu thu của VTC hỏng các bác ném đá kinh thế =))
Mà có phải lần đầu đâu =)) lần thứ n rồi =))

Mr Manh

ANgon rùi mà chắc lúc đầu lỗi tín hiệu vệ tinh

hehe Dạo này, chả thấy KM gì cho thuê bao đang sử dụng K+ nhể

Bên trên