Dành cho những người dùng K+HD.

daewoo

Member
Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Nhiều kênh K+ nhà em bị mức tín hiệu kém quá
trừ mấy kênh HD ra còn lại chất lượng đều thua anh VTVcab hết
Chán !

Đang xem đá bóng trên SS thì nó lại trở lại tín hiệu cũ. Chán thật

minhhuub

Active Member

Ai đời dùng K+ HD lại đi xem La Liga trên Star Sport :-?? Nghe John Champion với jim Beglin bình luận trên K+1 ko hay hơn à

Thì tại lâu không được xem bóng đá trên kênh đó thì có hứng tí thôi.:x

Thao tran

mấy đứa tổng đài K+ nó rảnh nhỉ . có cái gia hạn thuê bao mà nó gọi 4-5 lần bực bội thiệt . đã nói là để tui tự gia hạn trực tuyến . mà cứ gọi hoài . có ai làm bên K+ làm ơn nói tụi nó gọi 1-2 lần người ta biết rồi .

mấy đứa tổng đài K+ nó rảnh nhỉ . có cái gia hạn thuê bao mà nó gọi 4-5 lần bực bội thiệt . đã nói là để tui tự gia hạn trực tuyến . mà cứ gọi hoài . có ai làm bên K+ làm ơn nói tụi nó gọi 1-2 lần người ta biết rồi .
Lần sau Bác chỉ Cần hỏi xem bao giờ thì giảm giá, lập tức số ĐT của Bác sẽ vào backlist.

minhhuub

Active Member

Toàn gia hạn trước 1-2 tháng nên chả ma nào gọi. À mà bác nào phản ánh vào mail của nó thì bọn này cũng gọi cho thôi rồi lượm ơi, nhớ hồi trước phàn nàn vụ tuần chỉ tường thuật Barca, tuần thì Real bị nó gọi đi gọi lại 4-5 lần :)) May mắn thay là MyTV có 2 kênh Bóng Đá TV HD và Thể Thao TV HD rồi nên ko quan tâm

Thao tran

Lần sau Bác chỉ Cần hỏi xem bao giờ thì giảm giá, lập tức số ĐT của Bác sẽ vào backlist.
cái này được à . lúc nó gọi xong , nó có hỏi có góp ý kiến gì không . để lần sau nó mà gọi sẽ góp ý như bác :D

mabuV

Well-Known Member

Trời, tụi nó phải ráo riết để mà cứu cái khoản TRÓT CHƠI NGÔNG sắp tới chứ pác, mấy chục triệu Mỹ kim lận !!! ;;)

Phải bài bây thế mới tồn tại được, mất việc như bỡn, phải không Điêu nhể??? :))

Thao tran

trời ơi . bây giờ chuyển qua nhắn tin thông báo nữa . bó tay . công nhận k+ nhiệt tính thấy mà sợ luôn :D

Mr Manh

Đang hết hạn cả 2 cái đầu thấy các em đại lý điện hỏi thăm gia hạn dữ quá, mình hỏi có khuyến mại gì khi gia hạn không thì các em ú ớ nói để em phản ánh lại các anh ở trên...

Mr Manh

Vừa lại có em bên VTC cũng nhiệt tình hỏi han để gia hạn... đợt này bóng bánh chẳng có gì hẵng cứ từ từ nhé các em.

hopmai86

Member
các bác ơi ,cho em hỏi làm thế nào để biết thuê bao k+ của mình là hết hạn vào ngày nào vậy ạ

minhhuub

Active Member
Ðề: Re: Dành cho những người dùng K+HD.

các bác ơi ,cho em hỏi làm thế nào để biết thuê bao k+ của mình là hết hạn vào ngày nào vậy ạ

Vào cái gia hạn trực tuyến mà xem, đừng cố gọi lên tổng đài để bọn nó câu tiền dịch vụ :D

minhbinh

Active Member

Toàn gia hạn trước 1-2 tháng nên chả ma nào gọi. À mà bác nào phản ánh vào mail của nó thì bọn này cũng gọi cho thôi rồi lượm ơi, nhớ hồi trước phàn nàn vụ tuần chỉ tường thuật Barca, tuần thì Real bị nó gọi đi gọi lại 4-5 lần :)) May mắn thay là MyTV có 2 kênh Bóng Đá TV HD và Thể Thao TV HD rồi nên ko quan tâm
Nói cái vụ Real, Barca này mới nhớ. Mình có gọi lên 19001592 phản ánh, thế là từ đó trở đi không bao giờ gọi được nữa. Té ra bọn nó chơi mình

Chỉnh sửa lần cuối:

dhpaul

Well-Known Member

Nói cái vụ Real, Barca này mới nhớ. Mình có gọi lên 19001692 phản ánh, thế là từ đó trở đi không bao giờ gọi được nữa. Té ra bọn nó chơi mình

Nhiều người hỏi quá nó sợ chứ sao =))
Chả lẽ bây giờ bảo là bên em chỉ cố độc quyền mã trận 1, 3, còn các trận khác mặc kệ đặc biệt là trận có mã 2, 4 =)) Để ý kỹ sẽ thấy không bao giờ K+ trực tiếp các trận mã 2,4 mà VCTV, SCTV, HTV đã phát vào, mà toàn lấy các trận mã 5 trở đi (tức trận lởm =))) sau khi đã cố độc quyền xong mã 1,3.

Bên trên