Dành cho những người dùng K+HD.

Lambn

Member
Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Thấy trang chủ nó thông báo phát kênh K+ PM mà mình dò chả thấy đâu nhỉ

Flatland

Well-Known Member

chuyện này từ lâu rồi, 3 năm trước đã rao bán mà chẳng ai thèm mua, vì để sức la làng đã, khi nào làm Chí Phèo không xong thì mới chịu mua.

Chí Phèo của thời xưa tự rạch mặt mình để ăn vạ; Chí Phèo của thời nay cao cấp hơn nhiều - rạch mặt thiên hạ để ăn vạ...=))

duy5687

Active Member

Kênh CNBC đã trở lại rồi các bác

quanhuy90

Member

Dân kinh doanh, đầu tư, buôn vàng đặc biệt quan tâm đến kênh này với Bloomberg đấy bác ạ =)) Bác không chơi thì không ngó thôi.

à, dân đầu tư kinh doanh họ xem kênh này để theo dõi tình hình kinh tế. em dùng k+ chỉ xem một vài kênh thôi như: HBO, STAR MOVIES, AXN, DISCOVERY, NGC, FOX SPORT, K+1, K+NS tất cả đều là chuẩn HD nhé.

ohmanxxx

Member

à, dân đầu tư kinh doanh họ xem kênh này để theo dõi tình hình kinh tế. em dùng k+ chỉ xem một vài kênh thôi như: HBO, STAR MOVIES, AXN, DISCOVERY, NGC, FOX SPORT, K+1, K+NS tất cả đều là chuẩn HD nhé.

y chang ! hầu như ai chơi K+HD chỉ mê mẩn mấy kênh HD thôi, còn mấy kênh SD thì lâu lâu ngó một cái cho dzui !

quanhuy90

Member

đầu k+HD này chạy không nóng nhiều các bác nhỉ, đầu VTC HD nhất là VTC HD 01 chạy nóng kinh luôn chắc là tổn thọ lắm đây.

AC_Khanh03

Quan trọng là K+ không được lòng anh em HD, chứ mấy quán cafe này nọ thì khá hút khách :D

KSAS

Member

y chang ! hầu như ai chơi K+HD chỉ mê mẩn mấy kênh HD thôi, còn mấy kênh SD thì lâu lâu ngó một cái cho dzui !

Mình thì giống các bác nhưng thêm cái VTV3HD có nhiu show hay. và các kênh HTV free nội dung khá hay và hình ảnh ăn đứt kênh HTV 7,9,2 sd của K+.

quanhuy90

Member

Mình thì giống các bác nhưng thêm cái VTV3HD có nhiu show hay. và các kênh HTV free nội dung khá hay và hình ảnh ăn đứt kênh HTV 7,9,2 sd của K+.

VTV3HD chỉ có một số chương trình phát theo chuẩn HD thôi bác, hầu hết là upscale. Nếu bác dò các kênh HTV free thì sẽ mất 1 TP của K+

KSAS

Member

VTV3HD chỉ có một số chương trình phát theo chuẩn HD thôi bác, hầu hết là upscale. Nếu bác dò các kênh HTV free thì sẽ mất 1 TP của K+

vui ở chổ các kênh thuộc TP ấy ko bao giờ mở lên chứ đừng nói la xem. ^^

dencalang

Member

Xem 2 cái kênh này có ngày cận thị =))
Ông này nói có vẻ đại gia nhỉ ai chả biết ông có K+HD và mytivi. Nói như ông chúng tôi dùng gói SD của K+ thì cận thì hết rồi hay sao hai kênh đó thaatys chất lượng phát SD còn hơn gấp mấy lần cái anh truyền hình cáp ấy

quanhuy90

Member

Ông này nói có vẻ đại gia nhỉ ai chả biết ông có K+HD và mytivi. Nói như ông chúng tôi dùng gói SD của K+ thì cận thì hết rồi hay sao hai kênh đó thaatys chất lượng phát SD còn hơn gấp mấy lần cái anh truyền hình cáp ấy

đúng rồi hai kênh đó nội dung thể thao rất phong phú và hay

Bên trên