Dành cho những người dùng K+HD.

pieke

Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

VTVCab thì là tổ hợp rồi nhưng nó k có gói supper của K+, đúng là càcau cơm ngon lành, mà sao dạo này các nhà đài thi nhau khuyến mãi thế nhỉ?

cạnh tranh thôi bác ợ. bây giờ nhà đài nào cũng muốn thu hút khách hàng từ đối thủ để vươn lên làm bá chủ truyền hình thôi mà nên khuyến mãi là điều đương nhiên

dinhkimdung92

Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

công nhận K+ đỉnh thật, đêm qua mưa bão mà sóng vẫn tốt, xem trận MU_ Asernal hay voãi

pieke

các bác ơi cho em hỏi cái gói Multiroom xem K+ trên nhiều tivi là dư thế nào đấy ạ? em tưởng cứ mua đầu K+ là xài trên tivi nào chả dk. giờ lại phát sinh thêm khoản này thì có mà tốn ối xiền à????///

hongson2828

Well-Known Member

giá thuê bao phụ chi 60k xem giống như thuê bao chính ,chỉ tội mua thêm cái đầu chính giá gấp đôi đầu thường

tan_huy_93

Well-Known Member

Em là fan trung lập.
Trận cầu SuperSunday đêm qua diễn ra không như kỳ vọng, không nói là dở..!
Arsenal thì cố thủ còn MU sân nhà mà đá lối gì mà không hề đặc sắc, bàn thắng của V.Persie bắt nguồn từ tình huống cố định (phạt góc) nên cũng chẳng có gì Hot.
Một trận SuperSunday mà chỉ có một bàn thắng và nó bắt nguồn từ một tình huống cố định thì đủ biết trận đấu nó dở tệ như thế nào.
công nhận K+ đỉnh thật, đêm qua mưa bão mà sóng vẫn tốt, xem trận MU_ Asernal hay voãi

hongson2828

Well-Known Member

1 đầu k+ hd chính giá 4tr 1 đầu phụ 2 tr, 1 thuê bao chính giá 1 năm 270k 1 tháng cộng 60k giá thuê bao phụ tổng 330k 1 tháng

phuongtv_76

Well-Known Member

Khen cũng ko biết cách khen, truyền hình vệ tinh band Ku thì ảnh hưởng của thời tiết là giống hệ nhau, K+ xem đc thì thằng khác cũng xem đc, hài

pieke

ôi trời thế này thì khác gì đâu ợ. đúng là 1 kiểu bày vẽ khác mà bản chất vẫn thế!

1 đầu k+ hd chính giá 4tr 1 đầu phụ 2 tr, 1 thuê bao chính giá 1 năm 270k 1 tháng cộng 60k giá thuê bao phụ tổng 330k 1 tháng

loằng ngoằng thế nhể lại còn chính với phụ. từ trước giờ em cứ tưởng nó chỉ có 1 loại đầu, 1 laọi thuê bao cố định. thế bác cho em hỏi loại phụ loại chính dùng cái gì lợi hơn? cái gì tốt hơn ạ? Thanks bác nhiều

dinhkimdung92

chẳng biết các bác thấy VTVCab thế nào, không hiểu sao hôm nọ e vào quán ăn thấy quán đấy dùng VTVCab mà sao chất lượng hình ảnh với cả sóng kém lắm, mặc dù giữa lòng HN, bác nào giải thích hộ e

thegioi05

Active Member

chẳng biết các bác thấy VTVCab thế nào, không hiểu sao hôm nọ e vào quán ăn thấy quán đấy dùng VTVCab mà sao chất lượng hình ảnh với cả sóng kém lắm, mặc dù giữa lòng HN, bác nào giải thích hộ e
Bạn phải xem chủ quán đó chia đường truyền tín hiệu cho bao nhiêu cái TV nữa.

dinhkimdung92

mà VTVCab mà 1 đầu truyền sang nhiều tivi thế, bọn nó kiểm tra mà biết được có bị phạt k các bác?

Bên trên