Dành cho những người dùng K+HD.

boy_hn

Active Member
Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Mà k+ không định cho vtv6 HD vào hay sao ý nhỉ.mãi không thấy có.

K+ đợt này khuyến mãi có 1 triệu đồng cái đầu HD, gớm phết nhỉ

kiểu khuyến mại nhỏ giọt đây mà. sợ mình đăng kí hết hay sao í mà duỗi xoắn nhanh thế B-)

phần lớn khách hàng đăng ký hết vào gói vtvcab hết rồi! Nếu mà mình ko đăng ký gói vtvcab vừa rồi thì cũng lắp đợt km này của K+

ko biết thế này đã rẻ nhất chưa nhỉ, chuẩn bị lắp cái, hay đợi sang năm biết đâu free đầu thu luôn thì hay

boy_hn

Active Member

Thế ko lẽ giờ vẫn chưa phải chính thức à điêu

caybanggia

Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

ko biết thế này đã rẻ nhất chưa nhỉ, chuẩn bị lắp cái, hay đợi sang năm biết đâu free đầu thu luôn thì hay
Đợi thế thì đến bao giờ hả bác, thích thì múc thôi. Không nên hoãn cái sự sung sướng đó lại :)):)):))

dinhkimdung92

lâu lâu mới thấy K+ kmai, chắc bác mà đợi chắc tết năm sau :v

Pogba

Member
Tin nóng rực người các bác ơi:
Mình vừa nhận được mail: Gia hạn 6 tháng được tặng thêm 2 tháng (Gói HD). Thời hạn hết 31/01/2014

Ðề: Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Đợi thế thì đến bao giờ hả bác, thích thì múc thôi. Không nên hoãn cái sự sung sướng đó lại :)):)):))

Nay múc rồi bác ạ, đi lắp cái k+ mà ghê hết người

Chả là em đang dùng cái VTC HD thích bóng bánh & hình đẹp nên chuyển sang K+ cho xịn.

Lúc mua ngoài cửa hàng ông chủ tiệm kích hoạt cho, kích hoạt xong, mình nhìn lên 4-5 cái TV đang nối vào đầu mình thầm nghĩ "mợ, cửa hàng gì bày toàn TV lởm, xem nhòe nhoẹt, k+ HD mà rứa ah", đến lúc về cắm vô TV nhà ko có gì khả quan hơn, còn bị vợ phang 1 câu "K+ HD gì mà thua cả VTC, phí tiền", em buồn quá các bác ạ

Nhưng may quá, để xem tầm 10 phút thì thấy hình nét rẹt. Thì ra mới khởi động máy nên nó thế, hú hồn

Các bác cho em hỏi làm thế nào để xem đc 4:3 qua HDMI, mấy kênh SD dẹt hình chán quá, e tìm mãi mà ko đc, chuyển về 4:3 trong menu vẫn thế :(

Em Dùng TIVI Sony

Ah cho em hỏi thêm cái nữa là kênh VTV3 HD của các bác có bị mất tiếng 1 bên loa ko vậy?

Bên trên