Dành cho những người dùng K+HD.

boy_hn

Active Member
Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Gưi kiểu gì hả bác.em chưa hiểu lắm

Thao tran

khi nào K+ mới nâng cấp đầu thu HD mới vậy . Xài 4 năm có 1 cái đầu thu à . chỉ xem được mỗi truyền hình . Không record được , không play được file media từ ổ cứng hay USB ngoài .

giomua

Well-Known Member

Hôm nay lại được ăn MultiFoot

2lua

Member

Gần hết hạn phát thi nhau gọi với nhắn tin bảo gia hạn, vãi các bạn thật.

bomlong0404

Các bác cho em hỏi. E đang dùng đầu thu k+ opentel ods1400na để xem gói K+SD 190k/ tháng ấy. Bây h đầu nhà em hết hạn mà em không có nhu cầu gia hạn tiếp. Vậy có cách nào xem được thêm các kênh miễn phí trên đầu này không ạ. Mong các bác giúp đỡ e ạ

aliasleo7

Member

Các bác cho em hỏi: quán cafe nhà em dùng K+HD mà sao tiếng của các kênh chậm hơn khoảng 2-3 giây so với nhà hàng xóm dùng K+SD, nhất là khi xem trực tiếp bóng đá, hơi ức chế...

boy_hn

Active Member

Đầu k+ opentel ods1400na hết hạn khônh thu được kênh free nhé.chỉ đầu HD thôi

vnmaths

Member

Xem cho vui (không có ý định dìm hàng) :)

mình vừa lắp vtv cab HD thì chả xem được mấy trận bóng, toàn K+ độc quyền. Mà bây giờ kích hoạt gói K+ lại mất thêm 150k.
(vtvcab HD)110 + 50 +150 = 310 > 270 (K+HD). Bây giờ thấy tiếc quá. :(

vnmaths

Member

mình vừa lắp vtv cab HD thì chả xem được mấy trận bóng, toàn K+ độc quyền. Mà bây giờ kích hoạt gói K+ lại mất thêm 150k.
(vtvcab HD)110 + 50 +150 = 310 > 270 (K+HD). Bây giờ thấy tiếc quá. :(
Tạm bằng lòng với cái mình có thôi bác ạ. VTVCab có nhiều kênh HD và chất lượng phát sóng tốt nhất hiện nay, không bị nén nhiều như các đài khác.

lúc khó khăn thế này lại có người an ủi, cảm giác dễ chịu hơn. Cơ mà mình thích xem bóng đá và đặc biệt là Real Madrid thì K+ toàn độc quyền đội này. Có mấy trận VTVcab có bản quyền thì toàn trận chán với 1-0 :( Còn mấy kênh HD kia cũng ít khi xem lắm bác ah :(
Tạm bằng lòng với cái mình có thôi bác ạ. VTVCab có nhiều kênh HD và chất lượng phát sóng tốt nhất hiện nay, không bị nén nhiều như các đài khác.

Thao tran

lúc khó khăn thế này lại có người an ủi, cảm giác dễ chịu hơn. Cơ mà mình thích xem bóng đá và đặc biệt là Real Madrid thì K+ toàn độc quyền đội này. Có mấy trận VTVcab có bản quyền thì toàn trận chán với 1-0 :( Còn mấy kênh HD kia cũng ít khi xem lắm bác ah :(
Bạn thích bóng đá mà lại đi chọn VTVcap , khó hiểu thật . K+ hiện tại mỗi tuần độc quyền hơn 15 trận . Nhiều trận hay đều bị K+ độc quyền . Nhìn cái list trận độc quyền của k+ cuối tuần này là thấy oải rồi
Fulham - Chelsea
Bayern Munich - Schalke 04
Atl Madrid - Real Madrid
Sevilla - Sociedad
AC Milan - Juventus
Fiorentina - Lazio
PSG - Marseille
....

vunhathung

Giá HD giờ vẫn hơi cao, kể ra K+ điều chỉnh giá HD về mức Pre+ thì ngon hơn nhỉ :D

boy_hn

Active Member

Mỗi ngày có 10k thấy cũng không cao lắm với giá thị trường như bây giờ

dhpaul

Well-Known Member

Mỗi ngày có 10k thấy cũng không cao lắm với giá thị trường như bây giờ

Nhưng gộp cả cục thì cũng mệt =)) Chả lẽ mỗi ngày bỏ ống 10k đến lúc hết hạn thuê bao lấy ra tiêu =))

Thao tran

Giá HD giờ vẫn hơi cao, kể ra K+ điều chỉnh giá HD về mức Pre+ thì ngon hơn nhỉ :D
Nếu K+ nó chuyển HD xuống còn 200k/tháng , vậy chắc premier phải xuống 120k-150k/tháng . Mấy thằng SCTV , HTVC , VTC sao cạnh tranh lại .

Bên trên