Dành cho những người dùng K+HD.

thegioi05

Active Member
Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Vtvcab thì tăng kênh rồi mà mấy ông k+ k chịu tăng gì cả
2 công ty khác nhau có kế hoạch kinh doanh khác nhau. Thằng này tăng kênh chả mắc mớ gì tới thằng kia cả. Thêm nữa là kế hoặch tăng kênh trên vệ tinh phức tạp hơn là trên truyền hình cáp.

Theo tin đồn thì đợt này K+ tăng khá nhiều kênh thì khả năng cao sẽ đưa vào sử dụng thêm 1 hoặc 2TP nữa nên phải chuẩn bị về các vấn đề kỹ thuật khi phát.

duy5687

Active Member

Em để ý là từ ngày k+ có mặt trên thị trường là k+ có bản quyền thì sẽ đưa lên web. Còn ko có thì ko đưa. Chưa bao giờ đưa lên web những thứ mình ko có. Tuy là k+ chưa công bố nhưng đã đưa vào danh mục các kênh can nhiễu mặt trời thì chắc chắn sẽ có. Các bác cứ chờ đi.

trungchuoi

Em nghe lỏm được K+ sắp áp dung công nghệ Multiroom mới cho các gói Access+ và PremiumHD+ áp dụng cho các thuê bao mới và thuê bao đang sử dụng K+.Áp dụng tối đa 1 TV chính + 2 TV phụ. Giá thuê bao multiroom: 25.000 VNĐ/tháng/TV.
Đặc biệt K+ sẽ MIỄN PHÍ thuê bao phụ cho khách hàng đăng ký thuê bao multiroom lần đầu tiên trong năm 2014 (thời gian miễn phí thuê bao phụ sẽ tính theo thời hạn còn lại của thuê bao chính) Khách hàng chỉ phải trả phí thuê bao phụ khi gia hạn lại.Vậy nếu để được miễn phí thuê bao phụ lâu thì phải nạp thuê bao chính dài hạn.

Cái này nghe vẻ cũng HOT đây nhỉ, kể ra mấy anh em hàng xóm chung nhau một thuê bao như internet thì cũng được nhỉ :D

boy_hn

Active Member

Toàn tin đồn tăng kênh chứ nào có phải thật

thegioi05

Active Member

Toàn tin đồn tăng kênh chứ nào có phải thật
Chắc bác này đợi dài cổ quá rồi nên giờ mất hết hy vọng rồi. Tính ra cũng gần 3 năm rồi K+ mà K+ chưa cho ra 1TP mới nào cả. Một ý kiến của cá nhân em thế này: "Đừng hy vọng để rồi thất vọng, với dịch vụ truyền hình vệ tinh thì nó phát mình bao nhiêu kênh thì mình xem bấy nhiêu kênh đừng cú mong chờ nó tăng kênh, chờ lâu lắm."

boy_hn

Active Member

Từ lúc k+ xuất hiện đến giờ mới tăng dc vài kênh tàm tạm.thật sự mà nói giờ chả hi vọng gi ở cái ông k+ này.

Ðề: Re: Dành cho những người dùng K+HD.

thích k+ ở chỗ có ngoại hạng anh

Mình cũng chỉ xem ngoại hạng Anh cuối tuần, còn đâu lâu lâu xem tí thời sự HD, chứ có rảnh rỗi đâu mà suốt ngày ôm tivi xem kênh này kênh kia, hihi. Tăng kênh hay không cũng chẳng quan trọng

boy_hn

Active Member

Dựa vào vài cái thông tin k rõ ràng vậy mà bảo k+ tăng kênh có lẽ là trong giấc mơ

boy_hn

Active Member

Nói thay thế còn tạm tin đươc chứ tăng kênh thì mơ hồ quá

Pogba

Member
Mình thì chỉ cần có 2 kênh BĐTV HD và TTTV HD thôi, mấy kênh khác không mấy khi xem. Tiện thể đây các bác cho mình hỏi: Chất lượng hình ảnh gói kênh K+HD trên VTV Cab có được như trên K+ không ạ?

budapest

Ðề: Re: Dành cho những người dùng K+HD.

Mình thì chỉ cần có 2 kênh BĐTV HD và TTTV HD thôi, mấy kênh khác không mấy khi xem. Tiện thể đây các bác cho mình hỏi: Chất lượng hình ảnh gói kênh K+HD trên VTV Cab có được như trên K+ không ạ?

Không hề kém đâu bác ơi. Nó chỉ chậm hơn một chút thôi. Khi nhà hàng xóm...."vào"...thì nhà mình đang ..."zrda".

boy_hn

Active Member

Các bác cho hỏi sao e gia hạn k+ 1 tuần nay rồi mà k thấy gửi tin nhắn thông báo về nhỉ

Các bác cho hỏi sao e gia hạn k+ 1 tuần nay rồi mà k thấy gửi tin nhắn thông báo về nhỉ

Quan trọng là xem hạn trên đầu thu có tăng hay không? vì sms lâu lâu vì vấn đề gì đó mà đi lạc cũng không khó hiểu.

Flatland

Well-Known Member

Bác cho em mượn số thẻ, e xem hộ cho. Mà không gửi càng tốt chứ sao, hết hạn thì họ đowx hỏi thăm, miễn sao bác vẫn xem bt là ok mà

minhasp

khe cắm thẻ giải mã k+ là chuẩn CI hay CI+ nhỉ các bác

boy_hn

Active Member

Em xem hạn trên đầu thu vẫn ko thấy tăng các bác ạ.có khi nào k+ định xỏ em ko nhỉ =))

Bên trên