Dành cho những người dùng K+HD.

boy_hn

Active Member
Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

k+pc HD,htv3,htv4 bao jo lên sóng thế bác. hay là đến tết sang năm =))

Flatland

Well-Known Member

bác vietkor84 nói là em tin tưởng rùi. mong nó tăng sớm. bác thebluez nói có htv3 và htv4 là bác dùng nhìu nhà cung cấp. chứ dùng 1 mình k+ thì có 2 kênh này đâu. htv3 thì em yêu cầu nó tăng từ lâu rùi mà giờ mới có, nó là kênh hoạt hình hot nhất hiện nay, vtvcab cắt htv3 analog thấy khách hàng chửi là thấy nó hot cỡ nào. htv4 thì em ko ham. đáng lẽ tăng kênh hấp dẫn hơn. chứ htv4 thì ko hay.
Bóng dáng em nó đây ạ View attachment 177217 View attachment 177218

Bavs này hay, nói có sách mách có chứng kẻo có nhiều người thừa nước đục thả câu, hehe

duy5687

Active Member

Bác vietkor84 cho e hỏi là ngoài 3 kênh sẽ lên sóng thì còn kênh nào khác sẽ lên sóng nữa ko?

nexus9x

Well-Known Member

màu tivi bác vietkor84 có vẻ rực quá nhỉ :D bác post ảnh lên làm em cứ tưởng có rồi :)) làm trưa làm về bật mà k thấy .chắc cũng sớm có

hunglong84

Active Member

cac bác có thể cho e cái tp có kênh k +pchd với htv3, htv4 ko ạ

Đến bao giờ K+ lại khuyến mại cho thuê bao HD+ đang sử dụng vậy các bác ??? Lâu lắm rồi chưa có chương trình cho thuê bao cũ . Họ ra rõ lắm chính sách cho thuê bao mới nhưng chả có gì cho thuê bao cũ , mất 10 thuê bao cũ và thêm 8 thuê bao mới thì còn đi xuống chứ chả nói muốn đi lên . Buồn thật :(

phithien

Well-Known Member

Đến bao giờ K+ lại khuyến mại cho thuê bao HD+ đang sử dụng vậy các bác ??? Lâu lắm rồi chưa có chương trình cho thuê bao cũ . Họ ra rõ lắm chính sách cho thuê bao mới nhưng chả có gì cho thuê bao cũ , mất 10 thuê bao cũ và thêm 8 thuê bao mới thì còn đi xuống chứ chả nói muốn đi lên . Buồn thật :(

Còn ngoại hạng là thuê bao cũ cũng ko dám rời k+, nên k+ ko có gì phải lo, chỉ cần mất giải ngoại hạng thì tháng sau là sạch bóng thuê bao k+ HD

arcnmsang

Member

vào tay VTC càng tệ hơn, ngoài thuê bao còn phải mua đầu thu, đổi đầu thu thì chết

yên tâm nhé, sẽ có chương trình cho thuê bao cũ đó.

nhocgary

Trong tương lai, K+ BẮT BUỘC phải tăng thêm 1 số kênh thiết yếu như ANTV, VTC1, VTC14 và VTC16.

boy_hn

Active Member

antv thì có từ lâu rồi còn gì nữa. ông k+ này toàn bỏ rơi khách hàng cũ. làm ăn chán vê lù

thebluez

Active Member

nhưng lại có K+PC HD.

kênh này ngoài đá banh chả có gì hay, mình đang cần xem tennis Điệu à

vào tay VTC càng tệ hơn, ngoài thuê bao còn phải mua đầu thu, đổi đầu thu thì chết

đúng đấy, nội cái chuyên mọn bóng đá thôi thì VTC làm cũng dở ẹc

yên tâm nhé, sẽ có chương trình cho thuê bao cũ đó.

wow, nhân viên ưu tú của K+ đã lên tiếng :))

Trong tương lai, K+ BẮT BUỘC phải tăng thêm 1 số kênh thiết yếu như ANTV, VTC1, VTC14 và VTC16.

2 kênh này đầu K+ HD tự thu được mà

kênh này ngoài đá banh chả có gì hay, mình đang cần xem tennis Điệu à

đúng đấy, nội cái chuyên mọn bóng đá thôi thì VTC làm cũng dở ẹc

wow, nhân viên ưu tú của K+ đã lên tiếng :))

2 kênh này đầu K+ HD tự thu được mà

Yên tâm nào, những thứ trên K+ đều có.

thegioi05

Active Member

Đợt tăng kênh này hy vọng thêm kênh QPVN để em khỏi tốn công add TP. Cả đám kênh free trên Vinasat thì có TP của HTV là có giá trị.

Bên trên