Dành cho những người dùng K+HD.

thegioi05

Active Member
Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Sao mình ko nhận đc tin nạp 3 tháng tặng 1 nhỉ, cũng ko thấy ai gọi nói tăng 10k. còn hạn tới giữa tháng 2
K+ khôn lắm, đại loại là những ai hết hạn trong tháng 12 hoặc tháng thì mới nhận được tin nhắn gia hạn thuê bao. Những ai còn nhiều thì không nhắn.

Pogba

Member
Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

K+ khôn lắm, đại loại là những ai hết hạn trong tháng 12 hoặc tháng thì mới nhận được tin nhắn gia hạn thuê bao. Những ai còn nhiều thì không nhắn.

Chuẩn luôn, mình hết hạn 18/12 và cũng nhận được tin nhắn khuyến mãi của K+. Tiếc là hạ chảo nhảy qua VTVCab mất rồi.:-h

duy5687

Active Member

Kênh RED và AFC đã lên sóng nhưng chưa lên hình

arcnmsang

Member

các kênh này đều là sd hết vậy ko có hd sao?

duy5687

Active Member

ko biết ở đây có bác nào mê phim tvb giống em ko? thông báo 1 tin vui từ 2015 sctv9 đã đàm phán độc quyền phim tvb. thế là tha hồ xem phim tvb mới nhất 24/24. em nghĩ htv2 sẽ sụt khán giả vì 1 phần htv2 có ratting cao là nhờ phim tvb.

thebluez

Active Member

ko biết ở đây có bác nào mê phim tvb giống em ko? thông báo 1 tin vui từ 2015 sctv9 đã đàm phán độc quyền phim tvb. thế là tha hồ xem phim tvb mới nhất 24/24. em nghĩ htv2 sẽ sụt khán giả vì 1 phần htv2 có ratting cao là nhờ phim tvb.

SCTV16 thì hợp tác với Fox Action Movies. SCTV9 lại có TVB. SCTV có vẻ máu

boy_hn

Active Member

Mấy bác cho hỏi kênh Red và UFO là kênh phim à

phithien

Well-Known Member

Vậy HTV2 bị mất bản quyền phim TVB như thời gian vừa qua hả bạn

Mấy hôm nay, cứ tầm 6h tối trở đi mây ở đâu kéo đầy bầu trời, tín hiệu K+ chả bắt được, chán bỏ xừ

Hix, đúng là xem vệ tinh khổ quá !!!

Mà Chảo và LNB K+ sao yếu thế nhỉ, hay là lâu ngày nó xuống cấp rồi

duy5687

Active Member

Htv2 vẫn chiếu phim tvb nhưng chỉ là các phim 2014 về trước khi mua trước đó. Từ 2015 thì ko còn bản quyền. Các bác ở miền nam thì quá rõ phim tvb ng dân rất thích. E xem thấy nó chất lượng hơn nhìu với phim hàn. E xem tvb từ 1996 đến nay.

thebluez

Active Member

2 kênh HBO HD và Star Movies HD khi xài chung với dàn loa 5.1 hình như cũng cho ra âm thanh 5.1 ngon phết

Flatland

Well-Known Member

Mấy hôm nay, cứ tầm 6h tối trở đi mây ở đâu kéo đầy bầu trời, tín hiệu K+ chả bắt được, chán bỏ xừ

Hix, đúng là xem vệ tinh khổ quá !!!

Mà Chảo và LNB K+ sao yếu thế nhỉ, hay là lâu ngày nó xuống cấp rồi
Chỉnh lại chảo, LNB đi bác ơi. Chỉ khi nào bắt đầu mưa lớn (cũng lúc đầu thôi) mới bị do bị khúc xạ tín hiệu.

Mainboard

Member

Htv2 vẫn chiếu phim tvb nhưng chỉ là các phim 2014 về trước khi mua trước đó. Từ 2015 thì ko còn bản quyền. Các bác ở miền nam thì quá rõ phim tvb ng dân rất thích. E xem thấy nó chất lượng hơn nhìu với phim hàn. E xem tvb từ 1996 đến nay.
Không rõ HTV2 mua những phim nào nhỉ vì mình vốn không thích phim lồng tiếng (TVB khi chiếu lại thường vậy).
Nhưng vừa biết hồi đó đã từng coi "Thanh cung 13 hoàng triều" bản thuyết minh trên HTV7 thì ra là của TVB làm. Nay muốn kiếm lại thì không ra chỉ có phần cuối lồng tiếng THVL chiếu.
Vậy HTV2 từng chiếu lại phim này chưa?
https://www.youtube.com/watch?v=yMC9fRSczbY

thegioi05

Active Member

Không rõ HTV2 mua những phim nào nhỉ vì mình vốn không thích phim lồng tiếng (TVB khi chiếu lại thường vậy).
Nhưng vừa biết hồi đó đã từng coi "Thanh cung 13 hoàng triều" bản thuyết minh trên HTV7 thì ra là của TVB làm. Nay muốn kiếm lại thì không ra chỉ có phần cuối lồng tiếng THVL chiếu.
Vậy HTV2 từng chiếu lại phim này chưa?
https://www.youtube.com/watch?v=yMC9fRSczbY
Thường thì những phim này thì SCTV9 sẽ chiếu.

K+ thay đổi cước thuê bao, gói Access+ : 95k/tháng. Gói Premium HD+ : 230k/tháng.

Bắt đầu từ 8/1/2015. Phải tranh thủ gia hạn thôi các bác ạ

K+ thay đổi cước thuê bao, gói Access+ : 95k/tháng. Gói Premium HD+ : 230k/tháng.

Bắt đầu từ 8/1/2015. Phải tranh thủ gia hạn thôi các bác ạ

Khiếp cái gói Access+ như dở hơi mà cũng tăng giá. :">
Em không quảng cáo đâu, nhưng sắp tới khi AVG chuyển về Vinasat 2 thì bác nào muốn xem truyền hình vệ tinh thì lắp AVG ý, gói đắt nhất vẫn rẻ hơn của Access+ của K+ mà lại còn có kênh HD. AVG còn hứa sẽ mở khóa kênh địa phương ở Vinasat 2 rồi #:-S

Bên trên