Dành cho những người dùng K+HD.

duyhaiphong

Active Member
Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Em cũng giống bác.
3 mùa đầu tiên nhịn gần chết, cafe bóng đá cuối tuần cả 3 năm, đuối gần chết.
Trận nào sớm thì còn xem được chứ những trận muộn lại gặp hôm mưa gió trời rét nữa thì thôi rồi lượm ơi.
3 năm chờ ông K+ tịt ngóm nhưng vẫn sống khỏe nhăn răng, thậm chí K+ còn mua tiếp 3 mùa giải tiếp theo thế là em đếch nhịn nữa, quất luôn =)) Giờ hy vọng những năm tiếp theo K+ tiếp tục mua chứ lại phải đổi đầu thu thì nhục lắm @.@

Xem dc thì xem , ko thì thôi chứ sao phải thường xuyên chịu khổ đội mưa gió ra quán cà phê .
Cũng chỉ là bóng đá thôi mà

vulinh68

Member

Mình cũng biết là K+PC HD nằm riêng trên một tp chứ. Hay là mọi hôm V1HD vẫn xấu hơn V3 HD nhỉ :D

boy_hn

Active Member

k+pc HD nội dung chương trình giờ thấy cũng ko có gì hấp dẫn. nhảm

phamtug

Active Member

Ngon nhể chắc ít nữa trên vtvcab cũng chuyển sang k+pc HD nốt cho đủ bộ

thebluez

Active Member

Ở Thái, TrueVisions hồi xưa có bản quyền EPL, để giá thuê bao cao ngất ngưởng, xong rồi đùng một cái có thêm CTH nhảy vào và nó cuỗm toàn bộ bản quyền EPL của TrueVisions, mà giá thuê bao của CTH lại rẻ hơn TrueVisions đó bác. <:p
Nên là hãy cứ tiếp tục nuôi hy vọng về một cuộc lật đổ nào đó trong tương lai :-bd>:D<

True giờ yếu lắm, nó mất cả WWE luôn rồi

k+pc HD nội dung chương trình giờ thấy cũng ko có gì hấp dẫn. nhảm

đã vậy hình ảnh cũng tầm thường, vì đa phần K+ PC toàn phát 4:3

boy_hn

Active Member

thế ra k+pc HD là giả cầy à mấy bác

thebluez

Active Member

Thì nhiều chương trình đang phát dở là nguồn SD mà. Phải upscale lên thôi. Chỉ chương trình phát mới thì mới là nguồn HD.

nhìn chung cũng ổn rồi, chương trình golf sáng nay nguồn HD nên hình ảnh đẹp

boy_hn

Active Member

chăng qua ở quê ko có vtvcab chứ k thì e cũng lắp vtvacab dùng cho sướng.

Flatland

Well-Known Member

chăng qua ở quê ko có vtvcab chứ k thì e cũng lắp vtvacab dùng cho sướng.

Bác ở tỉnh nào mà VTVCab chưa tới vậy? Em thấy VTVCab đã đến khá nhiều tỉnh thành trên cả nước. Tuy nhiên tùy điều kiện của địa phương mà mức độ hợp tác khác nhau thôi. Và tất nhiên ở các tỉnh thành khác ngoài các trung tâm lớn ra thì chất lượng và lượng kênh không đồng đều. Và đương nhiên là mang một cái tên thương mại khác nữa bác ạ.

duy5687

Active Member

Theo lps thì trận có barca trên tttv hd. Vậy là cuối tuần này trên k+ ko xem được trận này. Chán như con gián

thegioi05

Active Member

Tăng lên 10k mà không có 2 kênh TheerThaoTV HD và Bóng Đá TV HD thì hết nói nổi rồi.

boy_hn

Active Member

em ở hưng yên làm quái gì có vtvcab. chỉ ở thị xã và thị trấn huyện mới có cáp thôi. chứ ở xã làm gì có vtvcab đâu.

nexus9x

Well-Known Member

em ở hưng yên làm quái gì có vtvcab. chỉ ở thị xã và thị trấn huyện mới có cáp thôi. chứ ở xã làm gì có vtvcab đâu.

;)) mình cũng ở xã và chưa có vtvcab. giờ chuyển sang dùng tạm AVG và sang đầu tháng làm kéo lại mạng 12mb của VT nữa là xong :D

Bên trên