Dành cho những người dùng K+HD.

thebluez

Active Member
Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

tối qua (4/2), có ai xem bộ phim Bẻ Cong Công Lý (tập 7, season 3) không? Lúc cuối phim có cảnh siêu hot, tức là cảnh mấy em nude nguyên bộ ngực luôn :)). Lần đầu tiên thấy 1 đài tại VN phát sóng như vậy :))
Hình như chiều nay phát lại lúc 14h5 và 17h35 đó :))

nexus9x

Well-Known Member

tối qua (4/2), có ai xem bộ phim Bẻ Cong Công Lý (tập 7, season 3) không? Lúc cuối phim có cảnh siêu hot, tức là cảnh mấy em nude nguyên bộ ngực luôn :)). Lần đầu tiên thấy 1 đài tại VN phát sóng như vậy :))

;)) bác chưa thấy bao giờ à.trước kia trào lưu phim cuối tuần đăc sắc VTV1 hay Kênh Hà Nội TV...vv. hay kể cả VTC hở như thế là bình thường bác, còn có cả cảnh nóng cơ =)) em nhớ nhất là bộ phim thần bài chiếu ơ VTC 2

thebluez

Active Member

;)) bác chưa thấy bao giờ à.trước kia trào lưu phim cuối tuần đăc sắc VTV1 hay Kênh Hà Nội TV...vv. hay kể cả VTC hở như thế là bình thường bác, còn có cả cảnh nóng cơ =)) em nhớ nhất là bộ phim thần bài chiếu ơ VTC 2

tại mình thấy phim lên HBO, Star Movies nó cắt ghê quá, cứ tưởng là sang đài VN nó phải gắt gao hơn chứ. Nhưng hôm qua mình xem là nó lộ mồn một, diễn viên lộ ngực đi qua đi lại nữa chứ

prols245

Các bác cho em hỏi hết gói trả tiền rồi dùng free những kênh nào

huuanh2014

Bác mới gặp lần đầu à? :))
K+ chiếu táo bạo lắm, có đợt làm em giật bắn cả mình =))
Đợt nọ ngồi xem với bà bác bạn mẹ phim hành động khỉ gì của Mỹ ấy.
Có cái cảnh nóng, em gái nọ đang sex với anh kia, thế khỉ nào nó chiếu cả đoạn đấy, em kia cứ ngồi chồm chồm trên bụng anh này, quả ngực lộ nguyên 2 trái bưởi nhảy tưng tưng. Má ơi, xem đến đoạn này mà em ngượng không còn gì để nói =)) Xem một mình không sao, lại còn ngồi cạnh bà bác bạn mẹ, thật chỉ thiếu nước độn thổ mà chui xuống thôi =))
Mấy bố K+ chiếu phim sợ thật đấy =))

no3peace

Các bác cho em hỏi là dây từ chảo xuống đầu thì tối đa là bao nhiêu mét vậy?. Nhà em dây từ chảo thu xuống đầu chia làm 2 đoạn (1 đoạn đi ngầm trong tường khoảng 15m và 1 đoạn đi ở ngoài khoảng 15m nữa), vậy có ảnh hưởng đến chất lượng hình ảnh không?.

Flatland

Well-Known Member

Có cái cảnh nóng, em gái nọ đang sex với anh kia, thế khỉ nào nó chiếu cả đoạn đấy, em kia cứ ngồi chồm chồm trên bụng anh này, quả ngực lộ nguyên 2 trái bưởi nhảy tưng tưng. Má ơi, xem đến đoạn này mà em ngượng không còn gì để nói =)) Xem một mình không sao, lại còn ngồi cạnh bà bác bạn mẹ, thật chỉ thiếu nước độn thổ mà chui xuống thôi =))
Quá bình thường, đầu phim tất cả các phim có cảnh bạo lực, cảnh nhạy cảm về giới tính đều có cảnh báo rõ ràng rồi. Vơis lại các phim đã được duyệt nhập rồi thì cứ thế mà phát thôi. Phim việt giờ còn có nhiều cảnh nóng để hút khán giả mà vẫn phát hành bình thường kia mà. Túm lại là cái gì chưa quen rồi thì sẽ quen.

quan7388

Well-Known Member

Quá bình thường, đầu phim tất cả các phim có cảnh bạo lực, cảnh nhạy cảm về giới tính đều có cảnh báo rõ ràng rồi. Vơis lại các phim đã được duyệt nhập rồi thì cứ thế mà phát thôi. Phim việt giờ còn có nhiều cảnh nóng để hút khán giả mà vẫn phát hành bình thường kia mà. Túm lại là cái gì chưa quen rồi thì sẽ quen.

Cứ có cái Mac đối tượng 18+ ở bìa phim là ok ngay thôi bác nhỉ

thebluez

Active Member

ôi, xin tên phim :'(

Cứ có cái Mac đối tượng 18+ ở bìa phim là ok ngay thôi bác nhỉ

tại (chắc mình xui nên) mình chưa bao giờ thấy K+ chiếu phim bạo cả, cứ thấy cảnh báo nhưng khi xem chả thấy gì hot :(

boy_hn

Active Member

có cảnh nóng thế mấy hấp dẫn

HitDat

Member

Em mới ra Cao Thắng mua cái đầu HD với cặp thẻ multiroom, bảo vài ngày nữa kích hoạt, thế mà nó kích hoạt ngay làm cái thẻ ở Đà Lạt vô giá trị rồi, làm ông già tối nay ko xem bóng đc T_T, giờ về chỉ cần lắp bộ chia vào rồi chia ra 2 đầu thu thôi đúng ko các bác

vkin

dạo này k+ của nhà mình khi xem những kênh HD thi thoảng bị giật 1 phát kèm theo vỡ hình và tiếng (trong khoảng 1 giây) như kiểu trời đang mưa . Mọi người có bị như vậy ko ?

arcnmsang

Member

k+ gửi tin nhắn gia hạn gói cước mặc dù nhắn tin tổng đài còn tới 3 tháng nữa, không hiểu sao nữa.

thebluez

Active Member

Em mới ra Cao Thắng mua cái đầu HD với cặp thẻ multiroom, bảo vài ngày nữa kích hoạt, thế mà nó kích hoạt ngay làm cái thẻ ở Đà Lạt vô giá trị rồi, làm ông già tối nay ko xem bóng đc T_T, giờ về chỉ cần lắp bộ chia vào rồi chia ra 2 đầu thu thôi đúng ko các bác

chưa hiểu ý bạn lắm

Bên trên