Dành cho những người dùng K+HD.

phamtug

Active Member
Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Outdoor channel là kênh về săn bắt hoạt động ngoài trời

Q@tv

Member

Tui thấy mấy kênh K+ bây giờ hay hơn trước đó chứ :)) Đang coi HOẠT SẮC SINH HƯƠNG trên K+NS, từ ngày K+ nó chiếu thì cũng là ngày nó quét sạch bộ phim này trên YouTube và mấy web phim nổi tiếng :)) Chắc chuyển sang độc quyền phim rồi :))

thebluez

Active Member

K+ nên dẹp cái Trận Đấu 1 Phút và Super Match đi
phát huy cái Thứ 7 Ngoại Hạng ấy, cho Bá Phú lên sóng nhiều vào
minh không thích cái kiểu bình luận theo kiểu thông tin đại trà phổ cập kiến thức cơ bản
mà phải là phân tích như Bá Phú ấy, cách nói cũng thông minh, không rập khuôn

boy_hn

Active Member

K+ chuẩn bị về vườn đi là vừa

thebluez

Active Member

Sao hôm qua cái Super Match không quay big offline khi kết thúc trận mà chỉ quay đầu trận thế :)). Chắc là 2 bên oánh nhau tanh bành hay fan MU quê độ nên bỏ về hết rồi, há há

thegioi05

Active Member

Sao hôm qua cái Super Match không quay big offline khi kết thúc trận mà chỉ quay đầu trận thế :)). Chắc là 2 bên oánh nhau tanh bành hay fan MU quê độ nên bỏ về hết rồi, há há
M.U thua nhục nhã không thể PR cho em Tú Linh được nên chương trình bị cắt sóng, hóng mỗi Nhật Lệ (Cry Girl) mà không thấy em ấy lên sóng. :((

Nhưng phải công nhận, các đài khác cần phải học hỏi rất nhiêu từ K+ cách làm studio, big match trailer, đồ họa...Mẹ nhìn mấy bố VTV hay các đài khác làm đồ họa, hay quảng cáo giải đấu, trận đấu chỉ muốn tắt tv.

Flatland

Well-Known Member

minh không thích cái kiểu bình luận theo kiểu thông tin đại trà phổ cập kiến thức cơ bản
Đây là sân chơi cho những người muốn chơi đó bác. Mỗi người mỗi sở thích mà bác. Bác thấy kết quả mỗi tuần đấy, bác và nhiều người không thích nhưng rất nhiều người thích đấy chứ.

quanganh_08

Active Member

Đề nghị K+ tuyển anh Cương cứng vào bình loạn mới xôm :D

Vinh20

Well-Known Member

Đúng vậy nếu K+ còn Premier League thì vẫn ngon, chấp hết những tụi còn lại cơ mà mong :( K_ mua gói A Champions League hu hu hu, xem qua BDTV TTTV toàn trận cùi buồn kinh khủng!

hieukbhn

Active Member

Sao ko bác nào nhắc đến truyền hình FPT nhỉ, em đang nghiên cứu thằng này thấy cũng hay mà.

140k xem được hơn 100 kênh HD, có kho phim trên Fshare sẵn có, đầu thu thì dùng đc như Android box.

Chỉ đang băn khoăn mỗi cái là giá chát quá, mỗi tháng mà dùng Net + TV + K+ thì cũng tốn kha khá !

Sao ko bác nào nhắc đến truyền hình FPT nhỉ, em đang nghiên cứu thằng này thấy cũng hay mà.

140k xem được hơn 100 kênh HD, có kho phim trên Fshare sẵn có, đầu thu thì dùng đc như Android box.

Chỉ đang băn khoăn mỗi cái là giá chát quá, mỗi tháng mà dùng Net + TV + K+ thì cũng tốn kha khá !
Có cả một chủ đề rồi bạn nhé

ngbmanh

Member

Ngày mốt 09-10 là hết hạn K+ rồi, dùng 5 năm chưa 1 lần khuyến mãi. (từ thời lắp mới là 4tr8...). Lần này ko gia hạn xem có được km không.

Vinh20

Well-Known Member

Đó là lý do mình đến với VTVCab đó!
Còn kho film hiện tại kho film của FPT đang bị khóa vì vi phạm bản quyền rồi thì phải! Còn fpt xem được trên fshare thì mình không rõ lắm!

thebluez

Active Member

Còn kho film hiện tại kho film của FPT đang bị khóa vì vi phạm bản quyền rồi thì phải! Còn fpt xem được trên fshare thì mình không rõ lắm!

app FPT trên TV Sony cũng đang chán kinh, lỗi liên tục, thất cmn vọng

Hôm nay tớ lại vừa có tin nhắn khuyến mãi của K+
gia hạn 3 tháng tang 2
gia hạn 1 tháng tang 1 :D
=))

phithien

Well-Known Member

Hôm nay tớ lại vừa có tin nhắn khuyến mãi của K+
gia hạn 3 tháng tang 2
gia hạn 1 tháng tang 1 :D
=))
Tớ cũng có. Nhưng hết ham rồi :D
Mà có giới hạn nạp 1 tặng 1 ko nhỉ. chứ ngu gì mà nạp 3 tặng 2. nạp 3 cái 1 tặng 3 ko ngon hơn sao

Bên trên