Đánh giá Dành cho những người dùng VTC HD.

dhpaul

Well-Known Member
Ðề: Dành cho những người dùng VTC HD.

từ tuần trước rồi bác ạ. 2 trận/vòng; có bác nào biết tối nay vtc3 có phát trận nào ko nhỉ......

Ngó sang xem HTV trực tiếp trận gì thì chắc VTC cũng trực tiếp trận đấy thôi =))

Ngó sang xem HTV trực tiếp trận gì thì chắc VTC cũng trực tiếp trận đấy thôi =))

htv ko phát giải ý mà phát 2 trận giải tây ban nha lúc 0h30 và 2h30 trên HTV Thể thao kiểu này là ông vtc3 ko có rồi. bác ttung94 giải thích hộ cái

ttung94

Active Member
Re: Ðề: Dành cho những người dùng VTC HD.

htv ko phát giải ý mà phát 2 trận giải tây ban nha lúc 0h30 và 2h30 trên HTV Thể thao kiểu này là ông vtc3 ko có rồi. bác ttung94 giải thích hộ cái

Điều này tức là đêm qua không có trận nào thuộc Gói Quảng Bá nên cả HTV và VTC đều không phát thôi mà bác =))

dencalang

Member

Ô hay nhỉ mua thì không thấy mua mà tự dưng lại phát. Ông VTc hay thế nhỉ. Chẳng lẽ thế kỷ 21 roài mà vẫn còn chuyện này là sao nhỉ. Chắc là ăn cắp trận xong bị thổi còi nên thôi không dám nữa

Ô hay nhỉ mua thì không thấy mua mà tự dưng lại phát. Ông VTc hay thế nhỉ. Chẳng lẽ thế kỷ 21 roài mà vẫn còn chuyện này là sao nhỉ. Chắc là ăn cắp trận xong bị thổi còi nên thôi không dám nữa

có mua sao không? nhưng VTC mua gói kênh quảng bá, chứ không phải mua hết, chỉ được phát các trận quảng bá còn lại sau các trận độc quyền của K+.

dhpaul

Well-Known Member

Đã nói rồi, nếu ăn cắp thì VTC đã ăn cắp từ vòng 1, cớ gì đến tận vòng 35, gần như ngã ngũ rồi mới câu trộm =))
Mà sóng sạch dễ câu trộm thế à =))

Trên Star Sports đang chiếu lại trận Celta Vigo - ATL Madrid kìa các bác

Ðề: Re: Ðề: Dành cho những người dùng VTC HD.

Điều này tức là đêm qua không có trận nào thuộc Gói Quảng Bá nên cả HTV và VTC đều không phát thôi mà bác =))[/QUOTE

vtc3 mới tuần trước phát vòng 35 của giải ý nhưng ở loạt trận giữa tuần và cuối tuần này (vòng 36 và 37) thì lại ko trực tiếp trận nào . không hiểu ông vtc mua bản quyền kiểu gì (hay lại giống vụ ngoại hạng anh năm ngoái, phát được 8 vòng xong là nghỉ phát luôn). VTC HD - Lịch THTT bóng đá trên VTC đến ngày 12/05/2013

dhpaul

Well-Known Member

Juventus vô địch rồi thôi còn trực tiếp làm gì nữa =))
Nói chung thỏa thuận có thể là thật, sóng sạch là do bên kia cấp thật, vấn đề thỏa thuận thế nào thôi =))

Juventus vô địch rồi thôi còn trực tiếp làm gì nữa =))
Nói chung thỏa thuận có thể là thật, sóng sạch là do bên kia cấp thật, vấn đề thỏa thuận thế nào thôi =))

thì vẫn còn cuộc đua giành vé dự cúp châu âu và cuộc chiến trụ hạng mà.

BTDBRVT

Vãi mấy tên thực tập, nghịch ngợm lấy ổ khóa Narga 3 khóa tạm VTV3HD. Các bác an tâm nhé, có người khẳng định VTV3HD sẽ free :))

ngocsonpt

Member

Sau này không biết thế nào chứ bây giờ toàn phát khung hình 4:3 chán vãi Chẳng buồn xem

Sóng sạch bác ạ. VTC đã có bản quyền Serie A các vòng còn lại của mùa này và 2 mùa tiếp theo. Còn vì sao thì em xin phép không tiết lộ.

bác ttung94 ơi sao vtc mua bản quyền kiểu gì mà mới phát được 1 vòng mà đã thôi rồi bác. mua để phát 2 mùa còn lại mà phát thế này thì bó tay với vtc mất thôi.

Vãi mấy tên thực tập, nghịch ngợm lấy ổ khóa Narga 3 khóa tạm VTV3HD. Các bác an tâm nhé, có người khẳng định VTV3HD sẽ free :))
ai dám khẳng định vậy anh? ;))
Sau này không biết thế nào chứ bây giờ toàn phát khung hình 4:3 chán vãi Chẳng buồn xem

Tiếng Audio lại còn bé nữa, muốn nghe toàn phải chỉnh âm lượng lên tận 50.....nản

ai bắt 2 ông phải xem mà phải chán và phải nản chi cho khổ cái thân thế ? =))

Re: Ðề: Dành cho những người dùng VTC HD.

Kênh Thuần Việt HD không hiểu bọn VTC có bị đầu đất không mà nó nó để có 2 vạch đen phía trên và dưới, xong hình thì cứ dẹt dẹt y như 4:3 kéo thành 16:9. Nó không để màn hình Full đừng có vạch đen thì ngon, đỡ bị méo mó không nhỉ. Đúng là ngu ko hiểu nổi. Mà lúc nào nó phát cũng thế mới đau, ko tài nào chỉnh lại đc

Có bác nào biết chỉnh mấy kênh Thuần Việt HDVTC 1 HD về 4:3 ko? Xem HD mà dẹt dẹt tức ko chịu nổi. TV nhà em ko chỉnh đc, ko biết đầu HD5 có chỉnh đc ko?
Muốn gọi điện lên chửi bọn VTC quá
Thà như kênh Start Movie, có những đoạn quảng cáo tỉ lệ 4:3 nó để nguyên là 4:3, có những cái hình nó đang chuẩn 16:9 ngon lành, bọn ngu này chỉnh thêm 2 vạch đen trên dưới xong cho hình nó dẹt xuống làm gì ko biết nữa???

Có bác nào biết chỉnh mấy kênh Thuần Việt HDVTC 1 HD về 4:3 ko? Xem HD mà dẹt dẹt tức ko chịu nổi. TV nhà em ko chỉnh đc, ko biết đầu HD5 có chỉnh đc ko?
Muốn gọi điện lên chửi bọn VTC quá
Thà như kênh Start Movie, có những đoạn quảng cáo tỉ lệ 4:3 nó để nguyên là 4:3, có những cái hình nó đang chuẩn 16:9 ngon lành, bọn ngu này chỉnh thêm 2 vạch đen trên dưới xong cho hình nó dẹt xuống làm gì ko biết nữa???

cách hay nhất là tự anh gọi điện ;))

Bác nào cầm nick 2011 gì đó, anh không nhớ lắm. Em đọc lại các trang trước sẽ biết :)) :)) :))

không có free trên TP của K+ đâu, VTV muốn phát free V3HD thì phải phát trên TP của VTV, có thể là C band.

Bên trên