Đánh giá khả năng phát HD của tablet Trung Quốc: Ainol Novo 7 Aurora

bjlbjl2010

Ðề: Đánh giá khả năng phát HD của tablet Trung Quốc: Ainol Novo 7 Aurora

Cố gắn hạn chế mua đồ TQ là góp phần bảo vệ chủ quyền VN.

Đồ công nghệ mà mua của Việt Nam thì nghỉ luôn cho nhanh. Tất cả các hàng công nghệ thì hàng của việt nam chất lượng kém nhất

trong đời em gét nhất là dùng đồ tàu

sweetkissls

xin hỏi pác chủ mua con này ở đâu thế???

MM88 Shop - Men & More - Đàn ông và hơn thế nữa...

bác tham khảo địa chỉ này nhé, em cũng đang dùng 1 em Aurora màu trắng, công nhận màn hình cực nét, 7" cầm vừa tay; còn khoản xem HD thì em cũng chưa chê được em nó điểm gì.

P/S: khi xem HD qua HDMI thì màn hình của Aurora chỉ hiện phụ đề thôi các bác nhé, không hiển thị hình ảnh để tiết kiệm pin (em nghĩ thế)

sweetkissls

Aurora tiếp tục được sản xuất với tấm nền mới của LG bác nhé, lô hàng mới chạy Firm 20120322 thì phải

sweetkissls

:), bác có điều kiện thì đầu tư hẳn momo 11 là đúng đắn, màn hình IPS cảm ứng 10 điểm không khác IPad 2 là mấy đâu, vẫn đầy đủ cổng kết nối như Aurora, mà pin em này là 7800mAh, bác chơi game cả ngày luôn.
Có 1 điểm đáng chú ý là chân cắm headphone của em này hơi chặt, nên bác dùng tai nghe lởm là phải rất cẩn thận, không là tụt cả jac cắm tai nghe lại đó ;;)

bác có thể tham khảo và xem hàng tại đây ạ.

osinhvien

Mình muốn tìm 1 con tablet Trung Quốc có Bluetooth nhưng chưa biết loại nào. Các Bác tư vấn cho em con nào hợp lý với

Bên trên