[Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

Dùng dàn all in one mà cách này cũng có tác dụng sao? :D

thì bác ấy bảo trên amply DVD đó có optical mà.gọi là có thôi chứ all in one để xem phim chứ nghe nhạc nỗi gì.muốn giải mã mua cái đầu MD về làm DAC cho sướng

LUC QUYET CHIEN

Active Member
ATV 520 chỉ thích hợp với nhà bác nào mà có dàn âm thanh có HDMI in thôi.chứ muốn có DTS mà nhà chỉ có mỗi cái TV LED là nhiệm vụ bất khả thi.Đã mua thì thêm mấy trăm làm cái ATV1200 cho đủ các ngõ tín hiệu luôn

Ðề: Re: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

ATV 520 chỉ thích hợp với nhà bác nào mà có dàn âm thanh có HDMI in thôi.chứ muốn có DTS mà nhà chỉ có mỗi cái TV LED là nhiệm vụ bất khả thi.Đã mua thì thêm mấy trăm làm cái ATV1200 cho đủ các ngõ tín hiệu luôn

Bác này phát biểu chí lý - đầu tư 1 lần full option thì tuyệt vời.

voicoi0401

Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

em này hình như không có chơi được 3d bluray.iso huhu~X(

maddox

Ðề: Re: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

Em sinh viên nghèo các bác ơi. Gom mãi mới đủ tiền làm con LED với dàn 5.1 cỏ. Vì cái dàn cỏ này chỉ có 1 HDMI, 1 Optical, 1 AV in nên mới ra nông nỗi này.
Thôi em làm luôn Q10, thà 1 lần đau rồi ăn mì cả tháng :((

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Re: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

Em sinh viên nghèo các bác ơi. Gom mãi mới đủ tiền làm con LED với dàn 5.1 cỏ. Vì cái dàn cỏ này chỉ có 1 HDMI, 1 Optical, 1 AV in nên mới ra nông nỗi này.
Thôi em làm luôn Q10, thà 1 lần đau rồi ăn mì cả tháng :((

chờ vài bừa nữa làm con Q5II đi bạn , giá cũng chắc ko khác Q10 đâu

voicoi0401

Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

hix, atv1200 không chơi được 3d, chán, tính thanh lý em này, mới mua chưa được 1 tháng ở smartshop, ai có nhu cầu pm em, giá lúc e mua là 2tr3, chắc tầm 2tr1 là cho bay được nhỉ các bác :(

thaovjp89

Well-Known Member
Re: Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

hix, atv1200 không chơi được 3d, chán, tính thanh lý em này, mới mua chưa được 1 tháng ở smartshop, ai có nhu cầu pm em, giá lúc e mua là 2tr3, chắc tầm 2tr1 là cho bay được nhỉ các bác :(

Ồ í của bác là Brulay3D.iso đó hả, MKV,... - chập hình và chữ tốt mà

bác o dau vậy . em cung dang muon múc con này. Còn thẻ bao hành chính hang của smartshop ko. 2 chai nhé

mua hàng chính hãng chỉ có ở Thế Giới Android TV thôi nhé.

thaovjp89

Well-Known Member
Re: Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

mua hàng chính hãng chỉ có ở Thế Giới Android TV thôi nhé.

Bác có cần đính chính lại thông tin không ạ, nên phát triển thành 1 cộng đồng Android box lớn mạnh - điều này chắc ai cũng mong muốn !

voicoi0401

Ðề: Re: Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

Ồ í của bác là Brulay3D.iso đó hả, MKV,... - chập hình và chữ tốt mà

vâng. 3d bluray.iso. cơ bản là e down phim đó về rồi, chứ biết đâu là những file kia cũng chuyển qua 3d được đâu, hixx. Thấy bảo giữa tháng sau có dòng nào chơi được file này, bác xem có cách nào đổi các e atv1200 thì ới e với nhé :D

voicoi0401

bác o dau vậy . em cung dang muon múc con này. Còn thẻ bao hành chính hang của smartshop ko. 2 chai nhé

còn, nhưng nếu cho đi thì chắc đúng 2tr1, e mới mua chưa được 1 tháng, đầy đủ phụ kiện phiếu bảo hành đoàng hoàng

" As Agent " dịch theo tiếng Anh căn bản lớp 1 là chỉ là đại lý. Còn nhà phân phối là " distributor " nhé.

giá bán lẻ là 2,500,000 vnđ nhé bác.

Bên trên