[Đánh giá]: Review chi tiết Himedia 900B] 3D + Android

hdradio

Member
Ðề: [Đánh giá]: Review chi tiết Himedia 900B] 3D + Android

Chuẩn men . Em này OK đó

robotcon

Active Member

thằng nay có duyệt poter dạng FAN-ART đc ko các bác

phuocmobile

Well-Known Member
Con 900B này dùng cũng được, nhưng thỉnh thoảng đang xem phim nó bị đơ 1 lúc. Em nhấn trên khiển nó vẫn kêu tạch tạch mà hình không chạy, một lúc sau lại chạy tiếp. không biết do phim hay do đầu nữa các bác

warone

thằng nay có duyệt poter dạng FAN-ART đc ko các bác

hình như là hông có, không nhớ rõ nữa

Con 900B này dùng cũng được, nhưng thỉnh thoảng đang xem phim nó bị đơ 1 lúc. Em nhấn trên khiển nó vẫn kêu tạch tạch mà hình không chạy, một lúc sau lại chạy tiếp. không biết do phim hay do đầu nữa các bác

mình cũng bị, nó sao sao á

nguyenmhb

Cho mình hỏi, mình dùng con Himedia 910B khi phát phim từ NAS qua giao thức UPnP thì không hiển thị được phụ đề rời (khi xem bằng giao thức "Mạng" thì phụ đề hiển thị bình thường) có ai bị trường hợp giống mình không vậy? Cho mình hỏi cách khắc phục như thế nào?

thinhsve

Well-Known Member

Em sử dụng con HD900B xem 3D Bluray ISO giật tung chảo luôn.

thinhsve

Well-Known Member

Em thử trên 3 cái HD900B (của em 1 cái, 2 cái kia của bạn em đều mua của Bác meocon), 1 cái HDLife V9: Phim Avarta 3D Bluray ISO 50GB cũng bị rất nhiều đoạn. Soure phim lấy nhiều nguồn khác nhau cũng như vậy (các đoạn bị đều giống nhau). Phim Titanic 3D 2disc 93.2GB cũng bị như vậy ở các đoạn cao trào. Up lên FW .6.0 thì không bị nữa nhưng bị lỗi đọc File. Thế là tiễn em lên đường rùi.

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại
Re: Ðề: [Đánh giá]: Review chi tiết Himedia 900B] 3D + Android

Em thử trên 3 cái HD900B (của em 1 cái, 2 cái kia của bạn em đều mua của Bác meocon), 1 cái HDLife V9: Phim Avarta 3D Bluray ISO 50GB cũng bị rất nhiều đoạn. Soure phim lấy nhiều nguồn khác nhau cũng như vậy (các đoạn bị đều giống nhau). Phim Titanic 3D 2disc 93.2GB cũng bị như vậy ở các đoạn cao trào. Up lên FW .6.0 thì không bị nữa nhưng bị lỗi đọc File. Thế là tiễn em lên đường rùi.
Có e Kiwi Mele xử gọn được cả Avarta 3D BD-ISO đấy bác;).

meocon

Well-Known Member

Chà vậy nâng cấp lên kiwi-Mele đi a

Bên trên