[DÀNH RIÊNG CHO PHÁI ĐẸP]{Happy Women's Day}{Các Bà - Các Mẹ - Các Chị - Các em}

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
{Happy Women's Day}{Các Bà - Các Mẹ - Các Chị - Các em}
Xin chúc Các Bà - Các Mẹ - Các Chị - Các em một ngày của riêng mình: Thật ý nghĩa, vui tư­ơi ngập tràn hạnh phúc. Chúc Các Bà - Các Mẹ - Các Chị - Các em luôn cười tư­ơi, cư­ời duyên, cư­ời e thẹn, cư­ời trẻ trung, ngập tràn hạnh phúc trong ngày Women's Day !

Xin gửi những bó hoa tươi thắm nhất cho Các Bà - Các Mẹ - Các Chị - Các em !

:) Và Mẹ ơi ... !

Con cảm ơn mẹ đã sinh ra con, chở che bao bọc và nuôi dưỡng con cho đến ngày trưởng thành. Cảm ơn mẹ về những tháng ngày nhọc nhằn đã làm lưng mẹ còng xuống, đôi mắt mẹ thâm quầng vì những đêm không ngủ, về những nỗi buồn lo mà mẹ đã âm thầm chịu đựng bao năm ... 8/3, con chúc mẹ mỗi ngày đều vui vẻ, sống khỏe. Con yêu mẹ nhiều!
:):):)
Mẹ ơi con ở nơi đây.
Ngày đêm mong nhớ,đêm ngày nhớ mong.
Mẹ già sức yếu lưng còng.
Con thương mẹ lắm sóng lòng con nao.
Nhớ về năm ấy hôm nào.
Con còn bé nhỏ té nhào trước sân.
Mẹ hay mẹ chạy lại gần.
Bàn tay êm ái đỡ đần con lên.
Và rồi mẹ bảo,mẹ khuyên.
Con còn bé nhỏ đừng nên chạy đùa.
Những lời của mẹ năm xưa.
Con còn ghi nhớ đâu chừa một câu.
Thế mà cách đã bấy lâu.
Con dần khôn lớn còn đâu bé hoài.

Mẹ còn thức những đêm dài.
Lo từng cơm áo đường dài cho con.
Mẹ dù thịt nát xương mòn.
Vẫn mong con mẹ hãy còn tương lai.
Đường con đi hãy còn dài.
Cũng còn có lắm chông gai đường trần.
Mẹ dù chịu kiếp phong trần.
Vẫn mong con mẹ được nhàn tấm thân.
Chớ đừng theo nghiệp nông dân.
Suốt đời lam lũ lưng trần phơi sương.
Hôm nay con với phố phường.
Lòng còn thổn thức đêm trường chưa nguôi.
Chắp tay xin chút ơn trời.
Ban cho mẹ vẫn suốt đời bên con.
:):):):)
Lại một năm nữa chúng con ở xa nhà, nhưng đối với chúng con mẹ luôn ở trong trái tim. Chúng con chúc mẹ luôn được Hạnh Phúc. Gởi tặng Mẹ bó hoa tình cảm từ trái tim của các anh em con !.

Mã:
[COLOR=#ff0000][B]Ngày của mẹ mà con không thể ở gần để trực tiếp tặng hoa, quà cho mẹ hay đơn giản là dọn dẹp giúp mẹ căn nhà nhỏ thân yêu. 
Con xin lỗi mẹ!
Con rất nhớ mẹ, mẹ là nguồn sống của con. Mẹ luôn theo sát những bước đi của con. 
Cảm ơn mẹ và chúc mẹ luôn khoẻ mạnh ![/B][/COLOR]
{Happy Women's Day}

Chỉnh sửa lần cuối:

Rosalie1411

Well-Known Member
Ðề: [DÀNH RIÊNG CHO PHÁI ĐẸP]{Happy Women's Day}{Các Bà - Các Mẹ - Các Chị - Các em}

Rất hay và có ý nghĩa, thông qua topic của bác cũng cho em gửi lời chúc mừng những điều tốt đẹp nhất đến tất cả các Bà, Mẹ, Chị, Em và các Cháu luôn luôn hạnh phúc và may mắn.

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: [DÀNH RIÊNG CHO PHÁI ĐẸP]{Happy Women's Day}{Các Bà - Các Mẹ - Các Chị - Các em}

tặng chị em mỗi người một bó này nhé :D

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Re: Ðề: [DÀNH RIÊNG CHO PHÁI ĐẸP]{Happy Women's Day}{Các Bà - Các Mẹ - Các Chị - Các em}

Chơi trội ha, hoa em bé hơn, mà có mỗi bông thuj ;))

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Re: Ðề: [DÀNH RIÊNG CHO PHÁI ĐẸP]{Happy Women's Day}{Các Bà - Các Mẹ - Các Chị - Các em}

Rất hay và có ý nghĩa, thông qua topic của bác cũng cho em gửi lời chúc mừng những điều tốt đẹp nhất đến tất cả các Bà, Mẹ, Chị, Em và các Cháu luôn luôn hạnh phúc và may mắn.

Hôm qua tặng bà xã cái gì đấy, có thể bật mý để Miu tham khảo hông ? ;))

quoctrung

Well-Known Member
Chúc mừng chị em Phụ Nữ vùng lên ngày Quốc Tế Phụ Nữ 8/3 <:p

Rosalie1411

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: [DÀNH RIÊNG CHO PHÁI ĐẸP]{Happy Women's Day}{Các Bà - Các Mẹ - Các Chị - Các em}

Hôm qua tặng bà xã cái gì đấy, có thể bật mý để Miu tham khảo hông ? ;))

Hôm nay em mới tặng bác ah. Ngày này cũng là ngày cưới cách đây 5 năm bác ah. Em định chơi con IPhone4 cho hoành! bác thấy được ko?

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: [DÀNH RIÊNG CHO PHÁI ĐẸP]{Happy Women's Day}{Các Bà - Các Mẹ - Các Chị - Các em}

Hôm nay em mới tặng bác ah. Ngày này cũng là ngày cưới cách đây 5 năm bác ah. Em định chơi con IPhone4 cho hoành! bác thấy được ko?

Hoành quá chớ, nhưng theo ngu ý của Miu bác chuyển sang con SAMSUNG cho bà xã thì hay hơn, IP nhiều với lại không nữ tính cho mấy ;))

P/S: Trăn năm tình viên mãn - Bạc đầu nghĩa phu thê !

Rosalie1411

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [DÀNH RIÊNG CHO PHÁI ĐẸP]{Happy Women's Day}{Các Bà - Các Mẹ - Các Chị - Các em}

Hoành quá chớ, nhưng theo ngu ý của Miu bác chuyển sang con SAMSUNG cho bà xã thì hay hơn, IP nhiều với lại không nữ tính cho mấy ;))

P/S: Trăn năm tình viên mãn - Bạc đầu nghĩa phu thê !

Thanks bác, vậy thì em dẫn bà xã ra chọn vậy. Em cũng đang dùng SS Note rồi.

solomine

Well-Known Member

Quá ý nghĩa trong ngày này. Chúc các tất cả các bà, mẹ, cô, dì, chị, em vui vẽ và hạnh phúc. Happy Woman's Day.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên