Danh sách anh em HD VietNam tại TP Đà Nẵng

Ðề: TẠO TẠO DANH SÁCH CÁC ANH EM HD Ở ĐÀ NẴNG

Anh Bình ơi theo như em biết thì hôm đó có 3 thành viên mới mà, tính cả em hehe;))

Chào tất cả các Bạn!
Hôm nay ( CN,Ngày 23/05/2010 ) chương trình OFF LINE lần 3 của anh em Hôi HD Đà nẵng nhận được thêm 2 thành viên mới cũng rất pro-S ( danh sách sẽ cập nhập sau) và chương trình diễn ra tốt đẹp nhưng không có tăng 2 L-), lý do do bận họp phụ huynh cho các Cháu nhỏ quá nên thôi hẹn tuần tới ..vậy mà vẫn họp tới 14h00' mới giải tán đúng là Pro quá =D>..cảm ơn những người Bạn rất nhiệt huyết với HD..cái nhiệt huyết ở đây mình không nói về HD mà mình muốn nói đến lòng nhiệt tình chia sẽ những hiểu biết của mình đối với mọi người , cái đấy thể hiện tâm hồn và bản chất của Họ thật đáng khâm phục. Các Bạn có thể đọc nhiều trên sách báo và mạng nhưng có người tận tình chỉ cho Bạn thật là ...khâm phục lắm.Rất cảm ơn các Anh Bạn Già (Bác Đức, Bác Châu, Bác Hạnh, Bác Thành.... )...Mọi người có thể qua hình ảnh này sẽ tìm thấy cho Mình 1 người Bạn tốt ngoài Đời để chia sẻ thêm trong cuộc sống của Mình để thêm ý nghĩa .
Thân Chào!
------------------------------------------
Một cây làm chẳng nên non
Ba Cây chụm lại nên hòn núi cao

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

---------------
Chào Bạn!
Thay mặt anh em trong Hội Mình mình xin cảm ơn Bạn dã tham gia Hôi HD và xin chúc Bạn và gia đình sức khỏe....Nếu Bạn muốn biết thêm chi tiết các danh sách các Anh em thì Bạn có thể lật từng trang 1 của Topic này để Bạn có thể thấy quảng đường lịch sử của Hội phát triển cuat Hội anh em HD Đà Nẵng và biết thêm tính nhiều thứ khác nữa....Chúc Bạn vuiver và thành công.Thân Chào

Hi bác Bình, cảm ơn những lời nồng nhiệt của bác.
Vậy bác update mình vào danh sách "FULL HD" Đà Nẵng luôn nhé ^_*

Chúc bác và anh em vui vẻ.

P/s: Lịch OFFLINE khi nào tiếp tục vậy bác?

tuvotongdn

Hi bác Bình, cảm ơn những lời nồng nhiệt của bác.
Vậy bác update mình vào danh sách "FULL HD" Đà Nẵng luôn nhé ^_*

Chúc bác và anh em vui vẻ.

P/s: Lịch OFFLINE khi nào tiếp tục vậy bác?

Chủ nhật mỗi tuần đúng vào lúc 8h30 tại Cafe Apple đường Nguyễn Văn Linh

anbinhdo

Well-Known Member

Anh Bình ơi theo như em biết thì hôm đó có 3 thành viên mới mà, tính cả em hehe;))
-----------------------------------
Hì hì ..Đã tính rồi :-j vào list rồi nhé....mà khi đã vào list thì chuyển qua LÍT X_X hi hi được mấy chai nhỉ =P~

sawyer8x

Member

cho em tham gia với:
Nguyễn Minh Đức
01/01/1985
0935.202220
nghề nghiệp: aptech - softech.

Haha cái kiểu này chắc bữa nào phải tăng 2 với mấy anh mới được, em thì nhậu ít ly lắm, cứ y lít là em tới à khà khà

anbinhdo

Well-Known Member

cho em tham gia với:
Nguyễn Minh Đức
01/01/1985
0935.202220
nghề nghiệp: aptech - softech.
--------------------------------

Cảm ơn Bạn đã tham gia Hội HD VN Đà Nẵng..Thấy Bác giới thiệu nghề nghiệp chắc là dân Pro rồi đây..có phải Bác làm ngay đường nguyễn Văn linh gần shop FPT không vậy ...chúc Bác luôn vui vẻ và gặp nhiều may mắn L-)

anbinhdo

Well-Known Member

:D Tính thế này thì cứ 6 lít là 1 thùng :D

----------------------------------
Ối Bác đến nhà không báo để Anh em lo đón tiếp Bác tý ..thật có lỗi quá..nếu Bác quá bộ Anh em trong Hội Đà Nẵng mời Bác vài Thùng ( cứ 1 thùng 6 lít...8->) ..cho Anh em gặp mặt tý nhé...Nếu thấy không say thì bữa sau Bác cứ tới tiếp nhé để Anh em thỏa lòng mong đợi .Rất vui khi Bác ghé thăm Đà Nẵng >:D<.

anbinhdo

Well-Known Member

Chào tất cả các Anh em!
Tình hình đến ngày hôm nay danh sách anh em của Hội rất là đông lên đến con số 29 T.Viên...Và cũng rất tinh thông về 'Võ nghệ ' hi hi hi..cái này phải nói để ít bữa còn chia sẽ với Anh em nữa chứ nhỉ...:| Mình mong muốn Hội Đà Nẵng chúng ta luôn luôn phải là Hội tiên kích mới được và Anh em nhớ mở rộng giao lưu với các Anh em ở Hội khác nhé để mời Họ "về nhà mình" ghé thăm anh em cho biết nhà biết mặt tý..nhất là các Hội ở S.Gòn; H.Nội; N.Trang...để mở rộng phần hiểu biết =P~
---------------------------------------------
Mình vì mọi người - Mọi người vì mình

camry2006

Member

Chào tất cả các Anh em!
Tình hình đến ngày hôm nay danh sách anh em của Hội rất là đông lên đến con số 29 T.Viên...Và cũng rất tinh thông về 'Võ nghệ ' hi hi hi..cái này phải nói để ít bữa còn chia sẽ với Anh em nữa chứ nhỉ...:| Mình mong muốn Hội Đà Nẵng chúng ta luôn luôn phải là Hội tiên kích mới được và Anh em nhớ mở rộng giao lưu với các Anh em ở Hội khác nhé để mời Họ "về nhà mình" ghé thăm anh em cho biết nhà biết mặt tý..nhất là các Hội ở S.Gòn; H.Nội; N.Trang...để mở rộng phần hiểu biết =P~
---------------------------------------------
Mình vì mọi người - Mọi người vì mình

Chậc chậc, cuối tuần này đi họp rùi không off được tiếc quá. Tăng 2 ở đâu em đến các Bác ơi.

makiemsau

Well-Known Member

em xin đăng ký tham gia vào hội, mong mọi người giúp đỡ người mới như em:

Họ và tên: Nguyễn Duy Toàn
Nơi làm việc: Phòng CNTT Miền Trung - Trung Tâm CNTT Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam ( BIDV)
Đthoai: 0903584488
email: [email protected]
yahoo: [email protected]

camry2006

Member

em xin đăng ký tham gia vào hội, mong mọi người giúp đỡ người mới như em:

Họ và tên: Nguyễn Duy Toàn
Nơi làm việc: Phòng CNTT Miền Trung - Trung Tâm CNTT Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam ( BIDV)
Đthoai: 0903584488
email: [email protected]
yahoo: [email protected]

Hoan hô anh Toàn tham gia hội.
Em để ý anh lâu rồi đó nghe.

anbinhdo

Well-Known Member

Ủa xin lỗi, bạn biết mình hả :|
------------------------
Hai Bác nếu giới thiệu không ai thì là làm cùng 1 lĩnh vực đấy..:| tên thì khác nhưng chữ BANK thì giống nhau O:) mời nhau ly ~O) đi nhé..Cảm ơn Bác Toàn đã tham gia Hội HD ..thay mặt Anh em trong Hội Đà Nẵng chúc Bác luôn thành công và sức khỏe..sức khỏe để nghe được các cặp Loa của Bác O:)......

sawyer8x

Member

--------------------------------

Cảm ơn Bạn đã tham gia Hội HD VN Đà Nẵng..Thấy Bác giới thiệu nghề nghiệp chắc là dân Pro rồi đây..có phải Bác làm ngay đường nguyễn Văn linh gần shop FPT không vậy ...chúc Bác luôn vui vẻ và gặp nhiều may mắn L-)

bác đề cao em quá, em chỉ mới là dân đen tập tành chơi HD thôi à, lỡ lâm vô rồi, nên phải theo các bác thôi. em vừa học vừa làm bên cơ sở 1 bên quang trung chứ bên nguyễn văn linh là cơ sở 2 rồi bác à. tình hình là lần off tiếp theo là khi nào vậy bác?

anbinhdo

Well-Known Member

bác đề cao em quá, em chỉ mới là dân đen tập tành chơi HD thôi à, lỡ lâm vô rồi, nên phải theo các bác thôi. em vừa học vừa làm bên cơ sở 1 bên quang trung chứ bên nguyễn văn linh là cơ sở 2 rồi bác à. tình hình là lần off tiếp theo là khi nào vậy bác?
-------------------
Lần tới là CN tuần này (30/05/2010) quán Apple đường Nguyễn Văn Linh tầng 2 . 8h30'..Mong rằng Bác có mặt để thêm dung lượng HDD cho nhiều 8->

makiemsau

Well-Known Member

------------------------
Hai Bác nếu giới thiệu không ai thì là làm cùng 1 lĩnh vực đấy..:| tên thì khác nhưng chữ BANK thì giống nhau O:) mời nhau ly ~O) đi nhé..Cảm ơn Bác Toàn đã tham gia Hội HD ..thay mặt Anh em trong Hội Đà Nẵng chúc Bác luôn thành công và sức khỏe..sức khỏe để nghe được các cặp Loa của Bác O:)......

cảm ơn anh Bình, chúc hội nhà ngày càng phát triển mạnh mẽ.~O)

Bên trên