Danh sách anh em HD VietNam tại TP Đà Nẵng

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Danh sách anh em HD Đà Nẵng (Cập nhập tại trang 1 và trang 161 )

Các bác cho em ké 1 vé được không, em HD Quy Nhơn nhưng hay ra Đà Nẵng lắm vì quê vợ mưh!
Thông tin em đây:
Name : NGUYỄN DANH
Nick: loiruot
Sn: 30/05/1984
Add : Quy Nhơn
Phone: 0905.799.468
Nghề nghiệp: CB.VCB
Đơn vị công tác hiện tại: QUY NHƠN
mail: [email protected]
Mong gia nhập hội HDVN tại Đà Nẵng .
Thanks

Chúc hôi ngày một lớn mạnh!!!
p/s lần nào ra ĐN e cũng tới cafe Hải Quỳnh Hoàng Diệu, Mỳ Quãng các Bà(nhiều bà quá hông nhớ, mà bà nào cũng ngon), bánh tráng Trần, quán nhậu cũng đi tất!!!

Quy Nhơn quê mình đây.
Chào Bác , em sẽ lưu và alo cho Bác để bóp lon off chui cho vui.
Khi nào về Quy Nhơn alo em nhé :))

năm nay HDSG đăng cai tổ chức sinh nhật HDVN ở cụm Tp.HCM và các tỉnh lân cận
vì đây là lần đầu tiên HDSG có được vinh dự này nên anh em đã dành rất nhiều tâm huyết thiết kế một chương trình cực kỳ đặc sắc, đảm bảo các thành viên tham dự sẽ có ấn tượng về một HDVN vững mạnh và đoàn kết
kính mời các anh chị em đã, đang và sẽ trở thành hội viên HDVN nhiệt tình tham dự
nếu có bác nào là thành viên ở hội HD miền Bắc và miền Trung tham dự giao lưu thì cuộc vui càng thêm ý nghĩa
xin cảm ơn

Hy vọng năm nay cụm HDSG tổ chức lần đầu được hoành tráng và đông vui.
Có giấy mời không em làm một xuất với 8-}

Mình tên: Đỗ Mạnh Hoàn (nick diễn đàn Steeve - Lee - Lỳ ) 43 tuổi.
Ngày Sinh : 11/1/1969
Mail liên lạc: [email protected]
Nơi công tác : Hãng hàng không Vietnamairline
Số điện thoại liên lạc: 0122 488 1675

Đăng ký cho con trai :
Tên: Đỗ Hoàng Nam (nick diễn đàn Steeve - Lee - Lỳ ) 18 tuổi.
Ngày sinh : 20/09/1993
Mail liên lạc: [email protected].
Nơi công tác : Đại Học Sư Phạm Đà Nẵng.
Số điện thoại liên lạc: 01663 141 375

Mong sớm nhập hội để OFF cùng các bác tìm hiểu thêm kiến thức. :D

Hai Cha con luôn nhỉ, cả nhà đều đam mê Hát Dê như thế này thì đúng là tư tưởng lớn gặp tư tưởng to rồi đây.
Nhưng mà đi bóp lon thì mỗi một mình Bố thôi nhé, con đi suất khác :)>-

GIÚP EM VỚI !!!!!
Tình hình là em mới mua máy WDTV Live Hub cách đây khoảng 5 tháng! Máy vẫn hoạt động tốt nhưng không hiểu vì sao mà gần đây lúc xem thì màn hình lại hiện ra màu đỏ có nhiều vạch ! Em đã kiểm tra thì dây HDMI vẫn tốt, em chuyển qua dùng cổng AV thì máy vẫn xem đc bình thường , chứng tỏ là máy của em không có vấn đề gì mà có lẽ cái cổng HDMI của máy đã bị hư gì đó!!!!! Có lẽ là do em hay rút ra rút vào nhiều quá nên đã bị lỏng hoặc hư chỗ nào!
Em đã đem đến PhiLong Plaza Đà Nẵng thì họ bảo phải gửi vào Sài Gòn để kiểm tra nhưng em ngại vì phải gửi đi xa mà không biết có sửa đc không, chưa kể là họ có thể không giữ gìn máy của mình nữa :((
Khổ nỗi là máy này em mua ở bên Úc, nếu bây h gởi qua đó bảo hành rồi gởi về lại thì lại quá mất công và tốn tiền ! 
Ai có kinh nghiệm thì giúp em với, hoặc cho em một địa chỉ sửa đầu HD uy tín ở Đà Nẵng để em sửa hoặc thay cổng HDMI với!!!!!
Cảm ơn nhiều!!!

Em nghĩ cổng HDMI của Bác có vấn đề rồi đấy. ở Đà Nẵng chắc chưa có nơi nào để sửa đâu. Chắc Bác phải gửi em nó đi SG ngao du quá .
Chúc Bác may mắn

Em tên : Hà Như Danh (nick diễn dàn nhudanh2803 ) 20 tuổi.
Ngày sinh : 28/03/1992
Mail liên lạc : [email protected]
Nơi công tác: Sinh Viên Đại học Kiến Trúc Đà Nẵng.
Nơi ở: 63 Mai lão Bạng - Phường Thuận phước-Quận Hải Châu.
Số điện thoại liên lạc: 0979.129.921
Em mong được tham gia với hội để được hiểu biết thêm và nhận được nhiều nieenfm vui.

Đường Mai Lão Bạng này là khu Thanh Bồ cũ đây, em có nhà Bà Cô trong ấy.
Rất vui được gặp Bác .

loiruot

Well-Known Member

Quy Nhơn quê mình đây.
Khi nào về Quy Nhơn alo em nhé :))

Hy vọng năm nay cụm HDSG tổ chức lần đầu được hoành tráng và đông vui.
Có giấy mời không em làm một xuất với 8-}

Mấy ngày nay em lôi kéo mà chưa có bác mô đi cả, hay em với bác làm chuyến!!!

chet2lan

Banned

ủa ren E không nhận được SMS của Bác Bình hè ?

linhddang

Member

Đăng ký đã lâu nhưng chưa bao giờ được gặp mặt anh em . Mới được chuyển về ĐN mong hôm nào vui bác Bình cho hội ngộ .
Em tên :
Ngày sinh :
Mail liên lạc :
Thân Chào.

Chỉnh sửa lần cuối:

anbinhdo

Well-Known Member

ủa ren E không nhận được SMS của Bác Bình hè ?

Ủa hình như không có thì phải Bác chet2lan :D

Mình cũng thế :(

Không em sms Bác ấy nhờ việc riêng nên không tiện sms cho Bác.
Có gì em sẽ alo Bác để lai rai sau vài ngày :-c

Đăng ký đã lâu nhưng chưa bao giờ được gặp mặt anh em . Mới được chuyển về ĐN mong hôm nào vui bác Bình cho hội ngộ .
Em tên : Đặng Duy Linh (nick diễn dàn linhddang )
Ngày sinh : 11/12/1976
Mail liên lạc : [email protected]
Nơi công tác: V&T Việt Nam
Số điện thoại liên lạc: 0918 300 004
Thân Chào.

Thế khi nào Bác vui cho em biết với nhé. Chủ nhật này có vẻ được đấy nhỉ

quoctrung

Well-Known Member

Quy Nhơn quê mình đây.
Khi nào về Quy Nhơn alo em nhé
Hồi Tết về Quy Nhơn tiếc không gặp đc pác ~O)

linhddang

Member

Ủa hình như không có thì phải Bác chet2lan :D

Không em sms Bác ấy nhờ việc riêng nên không tiện sms cho Bác.
Có gì em sẽ alo Bác để lai rai sau vài ngày :-c

Thế khi nào Bác vui cho em biết với nhé. Chủ nhật này có vẻ được đấy nhỉ

Thường Chủ nhật đàn con yêu giấu nó bu không cho đi đâu được , để hôm nào sắp xếp sẽ phone pác liền.thanks

anbinhdo

Well-Known Member

Hồi Tết về Quy Nhơn tiếc không gặp đc pác ~O)
Vậy à, tiếc quá.Tết vừa rồi em về cũng khá lâu được hơn 1 tuần.
Bác lưu số em vào đi có dịp alo nói chuyện cho vui.
Nhớ sms nhé
Chúc vui

Thường Chủ nhật đàn con yêu giấu nó bu không cho đi đâu được , để hôm nào sắp xếp sẽ phone pác liền.thanks
Vậy khi nào rỗi ta gặp cũng được.
Chủ Nhật vui vẻ.
-------------------------------------------------------------------
p/s: Danh sách anh em đăng ký thông tin mới tại đây rất nhiều. Hy vọng trong CN tuần tới nếu không có gì thay đổi , em sẽ cố gắng sắp xếp thời gian để gặp mặt với các Bác mới một tý.

Chỉnh sửa lần cuối:

Lipgloss

Em nghĩ cổng HDMI của Bác có vấn đề rồi đấy. ở Đà Nẵng chắc chưa có nơi nào để sửa đâu. Chắc Bác phải gửi em nó đi SG ngao du quá .
Chúc Bác may mắn

Vậy là vô phương cứu chữa hả bạn?? Không lẽ ở Đà nẵng k chỗ nào sửa đc hết :((
Mình nghĩ chỉ cần chỉnh lại một chút thôi chứ, cùng lắm là thay cổng HDMI mới thôi !

coixaygio

Active Member
Re: Ðề: Danh sách anh em HD Đà Nẵng (Cập nhập tại trang 1 và trang 161 )

Vậy à, tiếc quá.Tết vừa rồi em về cũng khá lâu được hơn 1 tuần.
Bác lưu số em vào đi có dịp alo nói chuyện cho vui.
Nhớ sms nhé
Chúc vui

Vậy khi nào rỗi ta gặp cũng được.
Chủ Nhật vui vẻ.
p/s: Danh sách anh em đăng ký thông tin mới tại đây rất nhiều. Hy vọng trong CN tuần tới nếu không có gì thay đổi , em sẽ cố gắng sắp xếp thời gian để gặp mặt với các Bác mới một tý.

bác Bình dạo này giao lưu với mem mới ko thèm quan tâm gì đến hoạt động của Hội nhé !!
ae gọi bác rất nhiều lần trong những hoạt động hàng tuần của Hội mà bác ko nghe hoặc ko cần quan tâm ?
kết nạp nhiều thành viên để làm gì mà người mang trọng trách Hội Trưởng nữa năm rồi ko có kế hoạch hay hoạt động gì liên quan đến Hội ??

ps: thuốc đắng giải tật xin gởi đến bác.

trantovu

Re: Ðề: Danh sách anh em HD Đà Nẵng (Cập nhập tại trang 1 và trang 161 )

bác Bình dạo này giao lưu với mem mới ko thèm quan tâm gì đến hoạt động của Hội nhé !!
ae gọi bác rất nhiều lần trong những hoạt động hàng tuần của Hội mà bác ko nghe hoặc ko cần quan tâm ?
kết nạp nhiều thành viên để làm gì mà người mang trọng trách Hội Trưởng nữa năm rồi ko có kế hoạch hay hoạt động gì liên quan đến Hội ??

Bác hiểu sai nội dung rồi.
"p/s: Danh sách anh em đăng ký thông tin mới tại đây rất nhiều. Hy vọng trong CN tuần tới nếu không có gì thay đổi , em sẽ cố gắng sắp xếp thời gian để gặp mặt với các Bác mới một tý".
Có nghĩa là: Chủ nhật tới bác hội trưởng sẽ thu xếp thời gian để cafe với AE mới vào hội, còn mem cũ thì đương nhiên rồi. bình tĩnh chứ, chưa gì đã kiện cafe rồi :))

chet2lan

Banned

p/s: Danh sách anh em đăng ký thông tin mới tại đây rất nhiều. Hy vọng trong CN tuần tới nếu không có gì thay đổi , em sẽ cố gắng sắp xếp thời gian để gặp mặt với các Bác mới một tý.[/QUOTE]
Z
Gớm Bác hội chẩn lói cứ như chủ tịt đi gặp thần dân hay tổng thống đi uỷ lạo tin thần quân sĩ nhẩy ?
Thế Bác có cho mấy mềm cũ được gặp để nghe lời vàng của Bác không nhỉ ?

Em ước mong tuần tới không có động đất, sóng thần hay cái gì mà làm cho Bác lại lỗi hẹn thì tội cho các Mềm mới lắm !
....hic tội cho E nữa. Hi hi nhớ Bác dễ sợ mà Bác có được khỏe mạnh khổng hỉ ?

-------------
Tin vịt : nghe đồn chủ Nhật này Bác chủ có tổ chức sinh Nhật HD VN hoành tá tràng không bít có phải hông he ? Nếu có Bác cho Em xin 1 cái SMS hỉ ?

Chỉnh sửa lần cuối:

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Danh sách anh em HD Đà Nẵng (Cập nhập tại trang 1 và trang 161 )

Vậy là vô phương cứu chữa hả bạn?? Không lẽ ở Đà nẵng k chỗ nào sửa đc hết :((
Mình nghĩ chỉ cần chỉnh lại một chút thôi chứ, cùng lắm là thay cổng HDMI mới thôi !

Cái khó là thợ lấy ra để thay thế đấy Bác.
Ở Đà Nẵng chắc nhiều cái ta có thể đưa ra tiệm một tý để sữa chữa được nhưng sợ cái tạch mạch của các thợ trong khi sữa chữa lại làm hổng các phần khác nên thôi để cho an toàn cứ gửi đi bảo hành .

Hôm nay có Bác lên tiếng chắc em cũng tiện giã bày luôn, cảm ơn Bác.
* Vấn đề thứ nhất về công việc và hoạt động Hội:
- Lý do trong thời gian qua công việc của em thật sự là quá dồn dập, đi công tác trên tuyến có thời gian rất kéo dài về nhà đi làm cũng ít có khi về được sớm hơn mọi hôm vì lý do lại việc giải quyết các tồn động trong công việc khi làm trên tuyến ( vì dự án bên công ty em).
- Về các hoạt động đúng là trong thời gian qua do công việc công ty nên em không sắp xếp để tổ chức các hoạt động như các năm khác đấy là lỗi của em.
- Về Hội Trưởng tại HD Đà Nẵng : cái này em đã nói và đề xuất rất nhiều, Hội Chúng Ta nên có kế hoạch đề xuất người HT mới cho Hội để ổn định và phát triển Hội.
Nếu như Hội Chúng Ta đã mong muốn có những hoạt động tích cực trong thời gian qua chắc em nghĩ nếu các Bác mong muốn vì Hội chung nên cũng đã có đề xuất và tự bàn phương hướng mới .
- Còn về vấn đề kết nạp Hội Viên mới : thì trên đây là những danh sách anh em TV mới đăng ký tham gia trên Topic này em tiện tập hợp. Vì đa số anh em đăng ký nhưng ít thấy online nhiều nên em nghĩ để có thời gian nhiều hơn cho các Bác ấy tham gia online để biết thêm thông tin trên này. ( rút kinh nghiệm thời gian qua không ít nhiều Bác đăng ký tham gia được vài bữa lại vắng mặt ). Khi nào kết nạp và họp thân mật sẽ có mới và cũ đó là điều từ trước đến giờ Hội vẫn làm như thế trong các lần offline Sự Kiện ( nếu nhìn nhận đúng và đã hoạt động trong suốt thời gian qua các Bác đã hiểu ra vấn đề này không cần phải bàn )
* Về trọng trách HT trong thời gian đến:
- Như đã nói ở trên dù ít gặp mặt offline anh em trong thời gian qua, nhưng Em cũng đã cố gắng có mặt trên Diễn Đàn, Box trong suốt thời gian ấy và cũng đã cố gần gũi online với anh em ở đây( nhiều khi lắm lúc dài không thấy anh em online nên lại thang thang các Box khác :D ).
- Và đối với bản thân mình em khi mang trọng trách của Hội trong thời gian qua em vẫn tự hào về vấn đề : Có làm có chịu, không bao giờ trốn tránh trách nhiệm của mình.
Và tâm huyết của Một Người không bằng Một Hội nếu Đoàn Kết chia sẽ với nhau , vì : tại đây ta chưa tìm được tiếng nói chung .
- Và em hứa với các Bác tìm kiếm Người Đầu Tàu mới cho Hội trong thời gian đến.Vì thời gian tới em cũng khá tốn thời gian nhiều cho công việc cơ quan ( các Bác cũng đồng ý cho em về vấn đề này, nếu không ai có ý kiến chắc em phải tạm đề xuất Người để quản lý Box và Hội ).
Vắn tắt vài dòng mong Bác và các Bác hiểu.
Thân.

Bác hiểu sai nội dung rồi.

Có nghĩa là: Chủ nhật tới bác hội trưởng sẽ thu xếp thời gian để cafe với AE mới vào hội, còn mem cũ thì đương nhiên rồi. bình tĩnh chứ, chưa gì đã kiện cafe rồi :))

Bác và em chưa đi uống cafe một lần để Tám sao mà biết ý em vậy :D
Và thật sự em tìm miết cũng không thấy thông tin Bác đăng ký trên này

khanh8121

chúc các anh luôn đoàn kết và là 1 hội vững mạnh.

coixaygio

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Danh sách anh em HD Đà Nẵng (Cập nhập tại trang 1 và trang 161 )

Hôm nay có Bác lên tiếng chắc em cũng tiện giã bày luôn, cảm ơn Bác.
* Vấn đề thứ nhất về công việc và hoạt động Hội:
- Lý do trong thời gian qua công việc của em thật sự là quá dồn dập, đi công tác trên tuyến có thời gian rất kéo dài về nhà đi làm cũng ít có khi về được sớm hơn mọi hôm vì lý do lại việc giải quyết các tồn động trong công việc khi làm trên tuyến ( vì dự án bên công ty em).
- Về các hoạt động đúng là trong thời gian qua do công việc công ty nên em không sắp xếp để tổ chức các hoạt động như các năm khác đấy là lỗi của em.
- Về Hội Trưởng tại HD Đà Nẵng : cái này em đã nói và đề xuất rất nhiều, Hội Chúng Ta nên có kế hoạch đề xuất người HT mới cho Hội để ổn định và phát triển Hội.
Nếu như Hội Chúng Ta đã mong muốn có những hoạt động tích cực trong thời gian qua chắc em nghĩ nếu các Bác mong muốn vì Hội chung nên cũng đã có đề xuất và tự bàn phương hướng mới .
- Còn về vấn đề kết nạp Hội Viên mới : thì trên đây là những danh sách anh em TV mới đăng ký tham gia trên Topic này em tiện tập hợp. Vì đa số anh em đăng ký nhưng ít thấy online nhiều nên em nghĩ để có thời gian nhiều hơn cho các Bác ấy tham gia online để biết thêm thông tin trên này. ( rút kinh nghiệm thời gian qua không ít nhiều Bác đăng ký tham gia được vài bữa lại vắng mặt ). Khi nào kết nạp và họp thân mật sẽ có mới và cũ đó là điều từ trước đến giờ Hội vẫn làm như thế trong các lần offline Sự Kiện ( nếu nhìn nhận đúng và đã hoạt động trong suốt thời gian qua các Bác đã hiểu ra vấn đề này không cần phải bàn )
* Về trọng trách HT trong thời gian đến:
- Như đã nói ở trên dù ít gặp mặt offline anh em trong thời gian qua, nhưng Em cũng đã cố gắng có mặt trên Diễn Đàn, Box trong suốt thời gian ấy và cũng đã cố gần gũi online với anh em ở đây( nhiều khi lắm lúc dài không thấy anh em online nên lại thang thang các Box khác :D ).
- Và đối với bản thân mình em khi mang trọng trách của Hội trong thời gian qua em vẫn tự hào về vấn đề : Có làm có chịu, không bao giờ trốn tránh trách nhiệm của mình.
Và tâm huyết của Một Người không bằng Một Hội nếu Đoàn Kết chia sẽ với nhau , vì : tại đây ta chưa tìm được tiếng nói chung .
- Và em hứa với các Bác tìm kiếm Người Đầu Tàu mới cho Hội trong thời gian đến.Vì thời gian tới em cũng khá tốn thời gian nhiều cho công việc cơ quan ( các Bác cũng đồng ý cho em về vấn đề này, nếu không ai có ý kiến chắc em phải tạm đề xuất Người để quản lý Box và Hội ).
Vắn tắt vài dòng mong Bác và các Bác hiểu.
Thân.

Mọi người vẫn trông chờ bác lấy lại phong độ như xưa.. như ngày hôm qua đi nhậu..

bác Xuất hiện là e thành công rồi, nhiệm vụ đã hoàn thành. he.he.he.. cảm giác rất yomot.. =))

buihung

Administrator
re: Danh sách anh em HD VietNam tại TP Đà Nẵng

Sau cơn mưa trời lại sáng, chắc chắn bầu trời sẽ trong xanh và ánh nắng sẽ rực rỡ hơn các bác nhỉ. Em và diễn đàn mong chờ tin vui từ các bác.

HDCP

Super Moderators
re: Danh sách anh em HD VietNam tại TP Đà Nẵng

Bác pantau càng già càng phong độ :))

Bên trên