Danh sách thành viên HD Hải Phòng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tienvna

Member
Ðề: Danh sách thành viên HD Hải Phòng

Chào các bác, các bác cho em tham gia hội với nhé.

TanbuiHP

Em cũng xin chào các bác. Các bác Hát Dê HP cho em tham gia với nhé? Em nhìn ảnh thấy bên mình có cả bác gái mà bên em không có.
Cám ơn và chúc các bác một tuần làm việc hiệu quả và vui vẻ.

Chỉnh sửa lần cuối:

Haihard

Member

Em cũng xin chào các bác. Các bác Hát Dê HP cho em tham gia với nhé? Em nhìn ảnh thấy bên mình có cả bác gái mà bên em không có.
Cám ơn và chúc các bác một tuần làm việc hiệu quả và vui vẻ.

Hoan hô đón nhận anh Tấn Bùi nói lái là anh .... người đàn ông spam hay nhất năm 2008 tại audiovnclub.net

mrkas188

Chào các anh ở HD Hải Phòng. Em là newbie mới tập xem HD, các anh cho em tham gia với nhá.

please_helpme

Active Member

Chào các anh ở HD Hải Phòng. Em là newbie mới tập xem HD, các anh cho em tham gia với nhá.

OK!
Bác làm cái lễ ra mắt nhé!
9h Chủ Nhật tại quán Café Space Garden (phía sau cung Văn Hóa Hữu Nghị Việt Nam - Tiệp Khắc hay Cộng hòa Czech & Slovakia)

shwindow

Chào các anh ở HD Hải Phòng , em muốn tham ra câu lạc bộ . Sơ yếu lý lịch trích ngang
Em tên : Hậu
- Hồi bé biệt danh là : Hậu còi lớn nên kô biết mọi người lại kô gọi em là Hậu còi nữa mà gọi là Hậu dê
- Sở thích thì .............. ^^"
Mong sẽ gặp các anh em sớm em đang bận đi Móng Cái khi nào về sẽ xin được ra mắt

quanghaiphong

Well-Known Member

Chào các anh ở HD Hải Phòng , em muốn tham ra câu lạc bộ . Sơ yếu lý lịch trích ngang
- Hồi bé biệt danh là : Hậu còi lớn nên kô biết mọi người lại kô gọi em là Hậu còi nữa mà gọi là Hậu dê
Mong sẽ gặp các anh em sớm em đang bận đi Móng Cái khi nào về sẽ xin được ra mắt

-Dee..oh..eh..oh..eh....bala

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Chào mừng các anh em tham gia HD Hải Phòng. Offline là hình thức sinh hoạt quan trọng nhất của các thành viên HP. Ngoài ngày Chủ Nhật ra thì khi có thời gian anh em vẫn offline đột xuất vài lần một tuần. Các thành viên mới có thể chủ động liên lạc với mình bất kỳ lúc nào : 0913 219 265.
Chỉ cần lòng nhiệt tình và xây dựng là các bạn đã trở thành thành viên chính thức của HD Hải Phòng rồi !
Chào mừng các bạn !:-h:-h:-h

please_helpme

Active Member

Chào mừng các anh em tham gia HD Hải Phòng. Offline là hình thức sinh hoạt quan trọng nhất của các thành viên HP. Ngoài ngày Chủ Nhật ra thì khi có thời gian anh em vẫn offline đột xuất vài lần một tuần. Các thành viên mới có thể chủ động liên lạc với mình bất kỳ lúc nào : 0913 219 265
Chỉ cần lòng nhiệt tình và xây dựng là các bạn đã trở thành thành viên chính thức của HD Hải Phòng rồi !
Chào mừng các bạn !:-h:-h:-h

chỉ cần lòng nhiệt tình & ủng hộ hết mình là được! :D

Cháu mới 20 tuổi.Nhà ở đường Đà Nẵng.Cho cháu tham gia học hỏi với các chú các bác nhé!!!:*

please_helpme

Active Member

Cháu mới 20 tuổi.Nhà ở đường Đà Nẵng.Cho cháu tham gia học hỏi với các chú các bác nhé!!!:*

các Chú các Bác đều đã có Vợ
cháu mới tý tuổi đầu mà đã học đòi làm người lớn.exe sao?
BUỒN vì 1 thế hệ trẻ, tương lai của đất nước mà lại có lối suy nghĩ u ám vậy
thế làm sao mà ta có thể sánh vai với các cường quốc năm châu đây?
BUỒN quá!

Các chú mới mọc thêm râu trắng lơ phơ thôi,gọi anh cho tiện..well come bala>:D<
Thanks U chiu chiu!!:-*

BUỒN quá!
Cháu làm gì nên tội đâu!!Sao nói cháu như thế!Cháu không học làm người lớn dần đi cứ là trẻ con để các chú bắt nạt ah!:-*

Haihard

Member

BUỒN quá!

Thằng ku này hẹn hò chuối cả nải em ơi :-q

chèng déc eng! hôm nay vào đây mới biết mình cũng có tên trong danh sách HD Hải Phòng! Thế mà chẳng biết mà đi off chai. Cứ tưởng chỉ tham gia mỗi hôm sinh nhật thui he he.
Vậy túi nay em về Giết cái giấy gia nhập hội nhé!

buihung

Administrator

chèng déc eng! hôm nay vào đây mới biết mình cũng có tên trong danh sách HD Hải Phòng! Thế mà chẳng biết mà đi off chai. Cứ tưởng chỉ tham gia mỗi hôm sinh nhật thui he he.
Vậy túi nay em về Giết cái giấy gia nhập hội nhé!

Không cần giấy gia nhập đâu bác ơi, chỉ cần bác mang ít giấy polyme đến nạp cho bác Tài là xong ngay thôi.

vuchaulong

Active Member

Thằng ku này hẹn hò chuối cả nải em ơi :-q

Đợt tới chú mày còn về quê nữa thì anh cho chú thành chuối cả rừng đấy! íu gì mà mấy tuần không thèm off. Có định bán hàng nữa không?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên