Danh sách thành viên hội HD Huế

linhmoitoanh

BĐH HD Huế
Ðề: Danh sách thành viên hội HD Huế

Vâng, cảm ơn!
Xin bổ sung email:[email protected]; nhcuong.kttktc@gmailcom

Rứa là chú ni làm cùng chổ với chú Võ Hoài Trung rồi. Chào mừng Chú đến với hội HD Huế, thứ 7 ni có buổi offline nho nhỏ vào lúc 10h sáng, đi uống cafe song rồi về nhà Chú Long "chiêm ngưỡng" cái Plasma 3D 50in + dàn âm thanh đỉnh của Hội HD, mong chú tham gia cho vui.

nhoctom

Mấy bác làm trong VNPT chắc toàn đc share VPS nhỉ ;))

duongthuhang91

Xin chào các anh chị trong hội HD Huế!
Hi, lâu nay em vào diễn đàn toàn down phim nên không hề biết là có box Huế ở đây. Qua lời giới thiệu của "cháu iu Mr. Tom" nên em mới biết. Em hiện tại đang là SV học tại Sài Gòn, nên có lẽ sẽ khó khăn trong các buổi offline, nhưng khi có dịp về Huế em sẽ nhiệt tình tham gia cùng các anh chị trong hội. Thôi không dài dòng nữa, em xin giới thiệu :D

Tên: Dương Thu Hằng
Nơi ở hiện tại: Sài Gòn
Mail: duongthuhang_91@ yahoo.com
Phone: 0935223306

Rất mong được làm quen với các anh chị em trong hội và cho em chép phim FREE đều đều. Hehe

nhoctom

Xin chào các bác!
Hi, lâu nay em vào diễn đàn toàn down phim nên không hề biết là có box Huế ở đây. Qua lời giới thiệu của "cháu iu Mr. Tom" nên em mới biết. Em hiện tại đang là SV học tại Sài Gòn, nên có lẽ sẽ khó khăn trong các buổi offline, nhưng khi có dịp về Huế em sẽ nhiệt tình tham gia cùng các anh chị trong hội. Thôi không dài dòng nữa, em xin giới thiệu :D

Rất mong được làm quen với các anh chị em trong hội và cho em chép phim FREE đều đều. Hehe

Member nữ đầu tiên và xinh nhất trong hội HD Huế. Tương lai số mem girl sẽ áp đảo HD Đà Nẵng, các bác chờ nhé ;)) Ở xa thì cố gắng hoạt động nhiệt tình trên này nhá "bà iu"

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Xin chào các bác!

Welcom mem nữ đầu tiên của Huế, trong hội toàn các anh ko àh, em là mem nữ đầu tiên đó. Mà công nhận Mr Tom nổi tiếng thật đó, đến cả Huế có mem nữ đầu tiên cũng nhờ sự nổi tiếng của Mr Tom
Xin tặng em 1 tấm ảnh của Mr Tom để em ngắm, mà ngắm song thì nhớ để trong gác_mang_rê

Đính kèm

67.4 KB · Xem: 9

nhoctom

Welcom mem nữ đầu tiên của Huế, trong hội toàn các anh ko àh, em là mem nữ đầu tiên đó. Mà công nhận Mr Tom nổi tiếng thật đó, đến cả Huế có mem nữ đầu tiên cũng nhờ sự nổi tiếng của Mr Tom
Xin tặng em 1 tấm ảnh của Mr Tom để em ngắm, mà ngắm song thì nhớ để trong gác_mang_rê

Tội quá cha, remove dùm em. Anh em mà chơi nhau [-( Miss Hằng thì còn lạ lẫm chi em nữa mà phải đưa hình :-"

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Tội quá cha, remove dùm em. Anh em mà chơi nhau [-( Miss Hằng thì còn lạ lẫm chi em nữa mà phải đưa hình :-"

Miss Hằng là ai rứa8->8->8-> từ trước tới giờ chưa biết, chú mi tài hèo, box Huế thơm lây nhờ chú mi>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

nhoctom

Miss Hằng là ai rứa8->8->8-> từ trước tới giờ chưa biết, chú mi tài hèo, box Huế thơm lây nhờ chú mi>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

Oack, người ta mới đăng kí tức thì ở trên mà còn hỏi là ai? Remove hình em đi ko là em lấy nick anh Tín vô ban nick đó =))
p.s: onl yahoo em hỏi cái ni chút anh

bnhhl

Well-Known Member

Tom ơi là tom. Nhờ chú mi. Nhờ chú mi đóa tom ơi

ktlaohac

Tên: Châu Việt Anh
nick yahoo: hunganh_cv
nick HD: ktlaohac
Nơi làm việc: Hà Tĩnh
Cell phone: 0983.95 2324

hdbladies

Banned

Tên: Vinh
Nick yahoo: bladies
nick HD: hdvladies
Nơi làm việc: (chưa xác định được)
Cell phone: 01663484899

hdbladies

Banned

hình như diễn đàn nhà mình mới đổi font chữ phải không nhỉ ?

nhoctom

Tên: Châu Việt Anh
nick yahoo: hunganh_cv
nick HD: ktlaohac
Nơi làm việc: Hà Tĩnh
Cell phone: 0983.95 2324

Tên: Vinh
Nick yahoo: bladies
nick HD: hdvladies
Nơi làm việc: (chưa xác định được)
Cell phone: 01663484899

2 bác add thêm cái tuổi hoặc ngày sinh càng tốt để xưng hô cho đúng người đúng tuổi đàng hoàng, con ai mà ko public ngày sinh sẽ ko dc hội tổ chức sinh nhật mô nghe =))

Bên trên