Danh sách thành viên nhận được Voucher ZTV A-class với giá 990.000đ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

samthala

Member
Ðề: Danh sách thành viên nhận được Voucher ZTV A-class với giá 990.000đ

Hy vọng ZTV linh hoạt cấp thêm cho mod tienlequoc vài chục voucher nửa để anh em có lòng đăng ký và trải nghiệm sản phẩm mới cho cả nhà đều vui vẻ,và củng là cách quảng bá sản phẩm đến tay người tiêu dùng một cách hiệu quả nhất ( Qua bạn bè,người thân,hàng xóm,đồng nhiệp...) của người sở hửu sản phẩm

hmthang

Chúc mừng các bác đã có Voucher ZTV A-class với giá 990.000đ

dungtam25

Well-Known Member

Thanks bác Tiến lắm lắm !
Đúng như những gì bác cảnh báo.Tháng 9 sẽ có những cuộc lật đổ ngoạn mục..........

vqt01

Active Member

Cám ơn MOD đã cập nhật, cả danh sách lẫn thông tin quý báu này! :D
Dự kiến các bác sẽ có hàng trước 2 tuần so với Tổng đại lý của Ztv nhé. Thông tin chính thức đấy.

Vừa đi nhậu về, nói chung giá mua A- Class khi có voucher chỉ tương đương thanh toán bữa uống bia bình thường ở Hà Nội cho 5 người thui.
Giá cả tương đối mềm, chủ yếu là bao giờ có thể mua và anh em đáng ngóng chờ chất lượng dịch vụ của VTC quá 8->

hy vọng các bác ZTV bình chọn và gọi điện cho em theo mã số : 36 :-j
Em quê HN 2 nhưng số thứ tự giống quê thằng em QUANG ANH quê Hoa Thanh Quế đó ^#(^

Mừng quá, vậy là có tên mình rồi, cảm ơn bác Tiến và các Mod diễn đàn, thế là có đủ cặp rồi. Thật sung sướng tuy U50 rồi nhưng vẫn khoái vọc vạch, cũng do lòng đam mê yêu công nghệ, nhất là hệ điều hành adroid.

tktuan

Hi Bác Tiến, cho mình hỏi là bác dựa vào những tiêu chí gì để tặng voucher cho mọi người vậy? Vì mình xem danh sách thì có bác mrlelan theo như nhận xét cá nhân của mình thì mình có các tiêu chí vượt hơn bác đó, cụ thể như sau:
Bài viết (bác mrlelan): 6 (mình): 7
Thanks (bác mrlelan): 1, (mình): 36
Thanked (bác mrlelan):2, (mình): 0
Cr (bác mrlelan): 53, (mình) 63

Dù sao cũng cám ơn bác.

tienlequoc

Well-Known Member

Trong danh sách có 2 bạn đúng là bài viết rất ít, cR rất ít, nhưng đã giúp mình rất nhiều trong việc khám phá nhiều tính năng của Android box (ở ngoài đời) và chia sẻ cho anh em trên đây. Mình chỉ ưu tiên cho 2 bạn đó thôi, ngoài ra tất cả các bạn khác đều như nhau cả. Việc này mình đã nói từ trước.

Hi Bác Tiến, cho mình hỏi là bác dựa vào những tiêu chí gì để tặng voucher cho mọi người vậy? Vì mình xem danh sách thì có bác mrlelan theo như nhận xét cá nhân của mình thì mình có các tiêu chí vượt hơn bác đó, cụ thể như sau:
Bài viết (bác mrlelan): 6 (mình): 7
Thanks (bác mrlelan): 1, (mình): 36
Thanked (bác mrlelan):2, (mình): 0
Cr (bác mrlelan): 53, (mình) 63

Dù sao cũng cám ơn bác.
Bac Tiến đã nói rùi, có khoảng 3 người mà bác Tiến sẽ iu tiên, do giúp đỡ bác ấy trong quá trình khám phá android ở offline hay gọi điện....
Noi chung bác thấy số trường hợp > 3 thì hãy phàn nàn :)]
Và mình thấy bạn mua chậm 2 tuần so với 100 người chưa chắc đã bị thua kém điều gi đâu.
vi sao ư, như mình phần tích :

TH1: A Class + "X" tháng free = Voucher 990K
Mua thêm phí dịch vụ cho: 18 tháng x 50.000 vnđ = 900K
Nếu X = 6 tháng thì Tổng tiền cả hai cái trên là: 1.890K bạn sẽ có A- Class + 2 năm dịch vụ.

Thấy 2 TH này xêm xêm nếu dự trên lý thuyết mua A Class + 2 năm dịch vụ.

Do vậy:
+) TH 1 nếu được kèm có 3 tháng Free thì thua TH2
+) TH 1 nếu được kèm 6 tháng Free thì tương đương TH2
+) TH 1 nếu được kèm 12 tháng Free thì lợi thế hơn TH2
Vậy em mông các bác ZTV xem xét kéo dài cho 100 người dùng đầu tiên được cộng free dịch vụ > 6 tháng thì tốt quá.
dù sao 100 người đó cũng là những người mua đầu tiên và test SP sau khi dùng sớm nhất cho các bác mà.

Jedi Knight

Well-Known Member

Vậy là tầm cuối tháng có hàng hả các bác !

dungtam25

Well-Known Member
Ðề: Re: Danh sách thành viên nhận được Voucher ZTV A-class với giá 990.000đ

Mừng quá, vậy là có tên mình rồi, cảm ơn bác Tiến và các Mod diễn đàn, thế là có đủ cặp rồi. Thật sung sướng tuy U50 rồi nhưng vẫn khoái vọc vạch, cũng do lòng đam mê yêu công nghệ, nhất là hệ điều hành adroid.

Bác U50,còn em U60,mà nick mới của em là Lục vân Tiên bác nhé.
Bác ở đâu?Em ở Saigon,nếu có dịp anh em mình cà phê giao lưu cùng sở thích OK ?

ZTVnews

Cảm ơn bác Tiến bác Đô và toàn thể anh em HDVIETNAM. ZTV đã có danh sách, đợi thêm bên box Truyền hình vệ tinh nữa sẽ chuyển sang bộ phận chăm sóc khách hàng. khi có sản phẩm chính thức, ZTV sẽ liên lạc với các bác.
Số lượng đã chốt là 100, ZTV rấ tiếc vì không thể đáp ứng được toàn bộ đăng ký của các bác.
Rút kinh nghiệm lần đăng ký đổi đầu C, các bác có tên vui lòng kiểm tra lại số điện thoại và thông tin cá nhân nhé.

Nói chung 100 người đăng ký nếu đúng thông tin thì mình TIN là 80/100 người SP đến tay người đăng ký là tốt lắm rùi, vì có rất nhiều người đăng ký nhưng không mua.
Các bac ZTV chắc chắn sẽ hiểu điều này qa C- Class

dungtam25

Well-Known Member
Ðề: Re: Danh sách thành viên nhận được Voucher ZTV A-class với giá 990.000đ

Cảm ơn bác Tiến bác Đô và toàn thể anh em HDVIETNAM. ZTV đã có danh sách, đợi thêm bên box Truyền hình vệ tinh nữa sẽ chuyển sang bộ phận chăm sóc khách hàng. khi có sản phẩm chính thức, ZTV sẽ liên lạc với các bác.
Số lượng đã chốt là 100, ZTV rấ tiếc vì không thể đáp ứng được toàn bộ đăng ký của các bác.
Rút kinh nghiệm lần đăng ký đổi đầu C, các bác có tên vui lòng kiểm tra lại số điện thoại và thông tin cá nhân nhé.

Cám ơn ZTV đã dành cho anh em HDvietnam sự ưu ái này.
Mong là chất lượng dịch vụ của các bác tốt,ngày càng phát triển.Khách hàng gắn bó với công ty bác sẽ tăng theo cấp số nhân.
Thân chào,rất mong sản phẩm này trên tay trong thời gian ngắn nhất.

samthala

Member

Nói chung 100 người đăng ký nếu đúng thông tin thì mình TIN là 80/100 người SP đến tay người đăng ký là tốt lắm rùi, vì có rất nhiều người đăng ký nhưng không mua.
Các bac ZTV chắc chắn sẽ hiểu điều này qa C- Class
Nếu vì một lý do nào đó,đổi ý không lấy thì chia cho mình nhé.
samthala.Nguyễn Khanh.01677649653.Thanks

theduyet89

Re: Ðề: Danh sách thành viên nhận được Voucher ZTV A-class với giá 990.000đ

Bac Tiến đã nói rùi, có khoảng 3 người mà bác Tiến sẽ iu tiên, do giúp đỡ bác ấy trong quá trình khám phá android ở offline hay gọi điện....
Noi chung bác thấy số trường hợp > 3 thì hãy phàn nàn :)]
Và mình thấy bạn mua chậm 2 tuần so với 100 người chưa chắc đã bị thua kém điều gi đâu.
vi sao ư, như mình phần tích :

TH1: A Class + "X" tháng free = Voucher 990Ko
Mua thêm phí dịch vụ cho: 18 tháng x 50.000 vnđ = 900K
Nếu X = 6 tháng thì Tổng tiền cả hai cái trên là: 1.890K bạn sẽ có A- Class + 2 năm dịch vụ.

Thấy 2 TH này xêm xêm nếu dự trên lý thuyết mua A Class + 2 năm dịch vụ.

Do vậy:
+) TH 1 nếu được kèm có 3 tháng Free thì thua TH2
+) TH 1 nếu được kèm 6 tháng Free thì tương đương TH2
+) TH 1 nếu được kèm 12 tháng Free thì lợi thế hơn TH2
Vậy em mông các bác ZTV xem xét kéo dài cho 100 người dùng đầu tiên được cộng free dịch vụ > 6 tháng thì tốt quá.
dù sao 100 người đó cũng là những người mua đầu tiên và test SP sau khi dùng sớm nhất cho các bác mà.
Vẫn mong bác Ztv news đưa ra câu trả lời dứt khoát xem các bác ưu tiên 100 vourcher ở trường hợp nào.......?????

Thanks Mod Tienlequoc.
Đã có trong danh sách được mua.
Mong chờ sớm được trên tay để trải nghiệm.

kidcat

Member

Trong danh sách có 2 bạn đúng là bài viết rất ít, cR rất ít, nhưng đã giúp mình rất nhiều trong việc khám phá nhiều tính năng của Android box (ở ngoài đời) và chia sẻ cho anh em trên đây. Mình chỉ ưu tiên cho 2 bạn đó thôi, ngoài ra tất cả các bạn khác đều như nhau cả. Việc này mình đã nói từ trước.

Trong danh sách số điện thoại của mình bị thiếu số "0" nhé. Anh cập nhật lại dùm nhé: 0986.151.306. Thanks nhiều.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên