Đập hộp chính thức Minix Neo X8-H tại Minix Việt Nam - Amlogic S802-H Quad Core 2.0Ghz, GPU Mali-45

VThanhgtvt

Well-Known Member
Ðề: Đập hộp chính thức Minix Neo X8-H tại Minix Việt Nam - Amlogic S802-H Quad Core 2.0Ghz, GPU Mali-450

Chơi đc 4k, ngưỡng mộ e nó rùi...%-(

hoadainhan70

Well-Known Member
Ðề: Đập hộp chính thức Minix Neo X8-H tại Minix Việt Nam - Amlogic S802-H Quad Core 2.0Ghz, GPU Mali-450

ở Hà Nội có hàng chưa nhề ... Các cụ SmartShop đâu cả rồi , vào trả nhời đê chứ , tính qua nghía tý 4k và nghe xem là passthrough DTS ra làm sao,,,

thaovjp89

Well-Known Member
Re: Ðề: Đập hộp chính thức Minix Neo X8-H tại Minix Việt Nam - Amlogic S802-H Quad Core 2.0Ghz, GPU Mali-450

ở Hà Nội có hàng chưa nhề ... Các cụ SmartShop đâu cả rồi , vào trả nhời đê chứ , tính qua nghía tý 4k và nghe xem là passthrough DTS ra làm sao,,,

Tuần tới mới có hàng anh ạ, muốn trải nghiệm 4K thì đã có ATV 1800, Andoroid box M8 - Mali 450 :)

Minix Neo X8H đã có hàng tại đại lý Minix Hà Nội bác nhé. bác ghé ra đại lý Hà nội để nghía tý 4k và nghe xem là passthrough DTS ra làm sao nhé.
bạn xem danh sách đại lý minix tại đây

VIDEO test sản phẩm MINIX NEO X8H tại Minix Việt Nam : 164 Nguyễn Phúc Nguyên, P9, Q3 Hotline 0862.788.788

Minix Neo X8H- Lướt web, đọc báo trên Minix Neo X8H

[video=youtube_share;aTi1KnQla7o]http://youtu.be/aTi1KnQla7o[/video]

MINIX NEO X8H Xem phim Bluray ISO 3D trên XBMC

[video=youtube_share;vHTMeUxsMQ0]http://youtu.be/vHTMeUxsMQ0[/video]

Minix Neo X8H -Xem phim HD Online trên ứng dụng ĐẲNG CẤP HD http://dangcaphd.com

[video=youtube_share;r4On96faETk]http://youtu.be/r4On96faETk[/video] MINIX.VN

Neo X8H- Xem phim 4K trên XBMC Minix và ứng dụng 4K

MINIX NEO X8H

[video=youtube_share;EWE8hrTE7LM]http://youtu.be/EWE8hrTE7LM[/video]

Mổ xẻ Minix Neo X8H, Neo X8H tại Đẳng Cấp Digital- Minix Việt Nam http://minix/.vn

[video=youtube_share;A53isYIOjhE]http://youtu.be/A53isYIOjhE[/video]

Chỉnh sửa lần cuối:

Thao tran

cái XBMC xem hdrepo có hiện tượng lag . nhất là khi chuyển cảnh . có bác nào bị giống vậy không .
Thêm lỗi nữa khi xem phim bluray iso ( ví dụ như fast and furious 6 ) xem khoảng 5-10p thì tiếng 1 đường , hình 1 nẻo ( Audio passthrough )

angelvn01

Member

không lấy chuột bay này, thay bằng chuột bay Minix A2 có được trợ giá không ạ :'(, cái chuột bay M1 này không có bàn phím nên không hứng thú lắm @@

huunghi09

Member

Hãy nói KHÔNG với hàng Tàu khựa nếu không bạn sẽ trở thành Việt gian lúc nào không biết
bác kiểm tra kỉ xem trong nhà mình có bao nhiêu đồ cũa TÀU vức hết cho mình nhé :) (cam đoan với bác là nhà bác đầy đồ của Tàu mà bac không biết đó hehe )

ducnguyen240588

Con này kết nối với tay cầm ps3 cần phải root phải không bro. Hiện tại mình thấy chưa có hường dẫn root con này. Mong các bro chỉ dẫn

huhem35

Well-Known Member

có firmware mới luôn để update .

longvp

Member

bác nói hơi tục nhưng chuẩn , chung quy cũng tại tiền ít mà thích đú
Đúng là éo thích gì hàng thằng Tập Chó cho lắm dưng mà các ông cứ thích công nghệ mới, cái éo gì cũng có cho oai mà lại giá rẻ như bùn thì chả vét cà cho thằng Tập Chó thì chơi với ai?! Thích hàng xịn chứ gì? đưa 5-7 củ ra đây mà cũng chả có mấy mà mua vì xịn nó có làm mấy cái trò mèo mửa này éo đâu?! Thập cẩm như nồi thắng cố, ai mà nuốt cho trôi?! Thôi cứ nín lặng mà dùng, nghèo thì phải chịu. haha

không lấy chuột bay này, thay bằng chuột bay Minix A2 có được trợ giá không ạ :'(, cái chuột bay M1 này không có bàn phím nên không hứng thú lắm @@

có trợ giá bạn nhé. CALL TRỰC TIẾP 0907.9988.38

LINK TẢI FW MỚI NHẤT CỦA NEO X8H Download, Hướng dẫn Update firmware Minix Neo X8H, NEO x7, Minix Neo x7mini, Minix Neo x5, Minix Neo x5mini, Minix Neo G4

cái XBMC xem hdrepo có hiện tượng lag . nhất là khi chuyển cảnh . có bác nào bị giống vậy không .
Thêm lỗi nữa khi xem phim bluray iso ( ví dụ như fast and furious 6 ) xem khoảng 5-10p thì tiếng 1 đường , hình 1 nẻo ( Audio passthrough )

hdrepo đòi hỏi đường truyền tốc độ tốt chút bạn trên 8mb thì ok. và Bạn dùng bản xbmc minix đi kèm trong firware ngày 27 hay 29 của Minix bạn??? nếu dùng bản fw 29 xem fim trong xbmc minix sẽ bị lag. bạn có thể tải bản xbmc 13.0 của minix test thử nhé. bên mình test chạy ổn định .

meigyoku1

Well-Known Member

Minix Neo X8H đã có hàng tại đại lý Minix Hà Nội bác nhé. bác ghé ra đại lý Hà nội để nghía tý 4k và nghe xem là passthrough DTS ra làm sao nhé.
bạn xem danh sách đại lý minix tại đây
Nhìn giá nó hết muốn chơi rồi, chỉ làm giàu cho bọn Tàu thôi!

Thao tran

có trợ giá bạn nhé. CALL TRỰC TIẾP 0907.9988.38

LINK TẢI FW MỚI NHẤT CỦA NEO X8H Download, Hướng dẫn Update firmware Minix Neo X8H, NEO x7, Minix Neo x7mini, Minix Neo x5, Minix Neo x5mini, Minix Neo G4

hdrepo đòi hỏi đường truyền tốc độ tốt chút bạn trên 8mb thì ok. và Bạn dùng bản xbmc minix đi kèm trong firware ngày 27 hay 29 của Minix bạn??? nếu dùng bản fw 29 xem fim trong xbmc minix sẽ bị lag. bạn có thể tải bản xbmc 13.0 của minix test thử nhé. bên mình test chạy ổn định .
đường truyền thì không phải rồi . vì mình xài cáp quang vnpt 35Mpbs
sẵn tiện bạn hướng dẫn up fw x8h được không , tải về được file img mà không biết up sao

Thao tran

chắc là up qua Rkbatchtool thôi bác

vấn đề là mình đang xài window 8.1 64bit , nó không nhận driver . Nếu có file zip thì up dễ hơn còn file img thì mình thua .

hhhugo

Member

vấn đề là mình đang xài window 8.1 64bit , nó không nhận driver . Nếu có file zip thì up dễ hơn còn file img thì mình thua .

Bạn này bị giống mình

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Đập hộp chính thức Minix Neo X8-H tại Minix Việt Nam - Amlogic S802-H Quad Core 2.0Ghz, GPU Mali-450

đổi đuôi img thành zip đi bác. trước himedia update em toàn đổi img thành zip

ngocanhvnp

Mình cũng mình đang dùng window 8.1 64bit , nó không nhận driver. Không biết ai có cách nào khác để update không nhỉ hay phải chạy ra đại lý nhờ up dùm nhỉ.

Bên trên