ĐẬP HỘP SONY 40HX855

NHUANKHOM

Member
Ðề: Re: Ðề: ĐẬP HỘP SONY 40HX855

Hê hê, bác này chịu lỗ quen rồi, đầu tiên bác ý chơi sharp830 rồi bị lỗi. Đúng ra bác ấy được hãng đổi bảo hành cho em sh835, nhưng bác ấy không biết nên bị bọn bán hàng gạ đổi cho em Sony 855 này (dĩ nhiên phải các thêm cho chúng nó mớ tiền nữa) thế là bác ấy đổi. Thế là bọn bán hàng bán thêm cho bác ấy cái sony giá cao + đổi được con sh830 thành sh835 mới cứng + ....
(Có gì không phải bác NK bỏ qua nhé)
Uhm đúng rồi đó,ôm hận đến giờ nhưng củng còn được an ủi em 855 củng ok,bà mẹ cái bọn lừa đảo dụ dỗ và cái ngu của mình

Minhsur

Banned
Re: Ðề: Re: Ðề: ĐẬP HỘP SONY 40HX855

Uhm đúng rồi đó,ôm hận đến giờ nhưng củng còn được an ủi em 855 củng ok,bà mẹ cái bọn lừa đảo dụ dỗ và cái ngu của mình

Biết là bác đang máu em ST50, nhưng giờ đang cháy hàng. Em 855 này ngon lành, bác cứ dùng qua tết, đến tháng 4,5 năm sau, giá xuống đến sàn, bác kiếm em Plas 55in'' để phòng khách. 40HX855 bác mang vào phòng ngủ. Khi nào vợ chồng đánh nhau bằng gậy thì bật lên hỗ trợ... Đảm bảo phê lòi.

NHUANKHOM

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: ĐẬP HỘP SONY 40HX855

Biết là bác đang máu em ST50, nhưng giờ đang cháy hàng. Em 855 này ngon lành, bác cứ dùng qua tết, đến tháng 4,5 năm sau, giá xuống đến sàn, bác kiếm em Plas 55in'' để phòng khách. 40HX855 bác mang vào phòng ngủ. Khi nào vợ chồng đánh nhau bằng gậy thì bật lên hỗ trợ... Đảm bảo phê lòi.

đồng ý 2 tay nhưng thèm quá :))

ngocpt82

Ðề: ĐẬP HỘP SONY 40HX855

Đang nghía con sony 46HX750 không biết chất lượng hình ảnh như thế nào, bác nào sài rồi cho ý kiến với.

Em cũng có thắc mắc giống bác.
Các bác so sánh tổng thể thêm cho em giữa 46HX750 và 40HX855 thi con nào hơn, cấu hình thì 40HX855 hơn nhưng màn hình nhỏ hơn và đắt hơn tầm 3m.

hiepmu

Well-Known Member

Em cũng có thắc mắc giống bác.
Các bác so sánh tổng thể thêm cho em giữa 46HX750 và 40HX855 thi con nào hơn, cấu hình thì 40HX855 hơn nhưng màn hình nhỏ hơn và đắt hơn tầm 3m.
bác cứ quất em 40HX855 đi, em vừa mua nó xong đây, 28 triệu, chuẩn ko cần chỉnh :))

tuyen2068

Active Member

Bây giờ 46HX750 chỉ còn 24 tr, cạnh tranh mạnh. Thích to thì chọn 46" HX750, thích đẹp chọn HX855 là hợp lý.
Phải nói giá tivi Sony thời diểm hiện tại là quá tốt để kiếm con tivi chơi TẾT. Năm ngoái ông cậu mua con 46EX520 mà đã 28 tr. !!

hiepmu

Well-Known Member

con này đọc HDD di động được ko bác NHUANKHOM?

hiepmu

Well-Known Member

3D xem thế nào bác. có như mọi người nói là chỉ để làm kiểng thôi ko.
3D thì thấy tàm tạm, tại vì bản thân em cũng ko thích xem 3D nên nhận xét chủ quan hehe, nói thật là phim 3D ở rạp em còn ko hứng thú nữa nói chi là ở TV, trung thành 2D. Khi nào nó chiếu 3D ko cần dùng kính thì em ủng hộ :))

hiepmu

Well-Known Member
Ðề: Re: ĐẬP HỘP SONY 40HX855

Oát - đờ - f***? Mỹ Kim sao bán rẻ thế, 26,5 chai thui à, bí quyết gì mà nó bán cái giá cạnh tranh ko lành mạnh như thế này, chênh lệch quá lớn so với thị trường chung?
LED 3D SONY - 40" ( model 2012 )

wan

Member

Oát - đờ - f***? Mỹ Kim sao bán rẻ thế, 26,5 chai thui à, bí quyết gì mà nó bán cái giá cạnh tranh ko lành mạnh như thế này, chênh lệch quá lớn so với thị trường chung?
LED 3D SONY - 40" ( model 2012 )

bán rẻ thì ae dc nhờ chứ có gì đâu bác,có chăng là các STDM nó bán giá cao hơn hẳn thôi.Những của hàng nhỏ hơn mún bán dc hàng chỉ có nước hơn nhau ở cái giá thôi,các STDM họ tốn chi phí thương hiệu cao hơn,NV nhìu hơn,mặt bằng rộng hơn giá đội cao là chuyện thường.
AE có nhu cầu cứ đi xem hàng ở các STDM,còn về mua thì tìm nhưng chỗ rẻ mà mua thôi

hiepmu

Well-Known Member

bán rẻ thì ae dc nhờ chứ có gì đâu bác,có chăng là các STDM nó bán giá cao hơn hẳn thôi.Những của hàng nhỏ hơn mún bán dc hàng chỉ có nước hơn nhau ở cái giá thôi,các STDM họ tốn chi phí thương hiệu cao hơn,NV nhìu hơn,mặt bằng rộng hơn giá đội cao là chuyện thường.
AE có nhu cầu cứ đi xem hàng ở các STDM,còn về mua thì tìm nhưng chỗ rẻ mà mua thôi
biết trễ quá, nếu ko múc lun ở Mỹ Kim rùi :D

ongancha

Member

Sory bác chủ vì không đọc hết comment, bác cho ý kiến HX855 lướt Web thì sao ạ. LG7600 thì rất Ok.
Bác chủ có biết 855 hơn 750 nhưng gì không, ngoài hình ảnh ?

mr_light2401

Các pro cho mình hỏi tí! mình mới tậu em sony 32HX750 nên không biết kết nối wifi direct thế nào! pro nào biết chỉ giáo mình với! Laptop thì mình chưa làm được, còn điện thoại thì mình đã kết nối với tv rồi, nhưng bước tiếp theo trên tv hiện: chuyển file dữ liệu từ thiết bị kết nối sang tv, mình không biết trên điện thoại (ip4s) phải vào phần nào để chuyển ảnh + phim vào tv!hiccc

hiepmu

Well-Known Member

Sory bác chủ vì không đọc hết comment, bác cho ý kiến HX855 lướt Web thì sao ạ. LG7600 thì rất Ok.
Bác chủ có biết 855 hơn 750 nhưng gì không, ngoài hình ảnh ?
cái này bác lấy cuốn catalogue của nó ở ngoài cửa hàng về xem, nó có bảng so sánh đầy đủ cho bác xem luôn :D

Bên trên