[ĐẬP HỘP Vidon.me V200]Android box của dân mê phim.

trungk43

Member
Ðề: [ĐẬP HỘP Vidon.me V200]Android box của dân mê phim.

Bạn chuyển con trỏ sang bên trái hết cỡ và chọn View Mode

thanhyk

Well-Known Member

Xin hỏi bác là trong 10 việc đấy thì việc nào nó làm tốt nhất hay làng nhàng chả việc nào ra việc nào ạ?
Dùng xbmc xem online cũng hay lắm bác, hình như hdp chưa làm được. Bác nào không tin xbmc quất 1080p phụ đề việt, âm thanh dts online ngon thì cứ hỏi mod nhé. Cần đường truyền ngon mới online tốt thế thôi.

tienlequoc

Well-Known Member

Hôm em test xem online bằng XBMC, addon Mash up ở nhà anh Thanhyk, test xem phim fullHD 1080p với phụ đề Việt liên tục trong khoảng nữa tiếng không một chút lag, nét căng. :) Tiếc là đường truyền mạng của nhà anh thankyk gấu quá, dùng tới gói cáp quang 800k/tháng. :))
V200 truy cập nas của anh thanhyk cũng khá tốt, nhận đủ 7 ổ 3T. :) Chơi iso bluray nuột. :D

tienthanhbk

Well-Known Member

Hôm em test xem online bằng XBMC, addon Mash up ở nhà anh Thanhyk, test xem phim fullHD 1080p với phụ đề Việt liên tục trong khoảng nữa tiếng không một chút lag, nét căng. :) Tiếc là đường truyền mạng của nhà anh thankyk gấu quá, dùng tới gói cáp quang 800k/tháng. :))
V200 truy cập nas của anh thanhyk cũng khá tốt, nhận đủ 7 ổ 3T. :) Chơi iso bluray nuột. :D

Order AV200 từ đầu tuần mà chưa thấy email nó báo đã trên đường về VN. Chỉ thấy báo đã đầy đủ thông tin để chuản bị ship (asap).
Trước bác Tiến mất khoảng bao lâu từ khi nó bắt đầu ship ?

tienlequoc

Well-Known Member

Nếu bác có Order number rồi thì lên facebook của nó cung cấp order number và hỏi nó cụ thể, bác thường xuyên kiểm tra email trong phần thư rác xem nó có mail cho bác shipping code chưa? Em mới vừa order dùm 1 con nữa cho 1 bác ở hà nội sáng nay. Thứ 2 mà chưa được ship là em quậy tụi nó liền.

longvp

Member

toàn những thứ hàng khủng :))

tienthanhbk

Well-Known Member

Nếu bác có Order number rồi thì lên facebook của nó cung cấp order number và hỏi nó cụ thể, bác thường xuyên kiểm tra email trong phần thư rác xem nó có mail cho bác shipping code chưa? Em mới vừa order dùm 1 con nữa cho 1 bác ở hà nội sáng nay. Thứ 2 mà chưa được ship là em quậy tụi nó liền.

Facebook nó là gì thế bác ?

hang_gom

Well-Known Member

đã tìm ra mật mã bí mật =)) =)) =))

tienlequoc

Well-Known Member

Mới có bản Xbmc mới đó. Các bác update ota đi.

trungk43

Member

Bác tìm ra bí mật nào đấy, chia sẻ cho anh em :d

tienlequoc

Well-Known Member

Bác nào order con này mà chưa nhận được shipping code thì khả năng là tới ngày 25.1.2014 tụi nó mới ship hàng vì đợt hàng cũ đã bán hết, chờ đợi đợt háng mới. Vậy là ko kịp ăn tết rồi. :))

tienthanhbk

Well-Known Member

Bác nào order con này mà chưa nhận được shipping code thì khả năng là tới ngày 25.1.2014 tụi nó mới ship hàng vì đợt hàng cũ đã bán hết, chờ đợi đợt háng mới. Vậy là ko kịp ăn tết rồi. :))

Mịa, khốn nạn thế nhỉ. Cách làm ăn này thấy quen quen =))

tienlequoc

Well-Known Member

Sẽ có 3 con Vidon.me AV200 được phát miễn phí. Hạn chót 9.1.2014. Anh em xem cái này và làm theo nhé(lưu ý là phải có facebook và Twitter). Các bác đặt hàng rồi mà chưa nhận được hàng cũng nên xem cho kỹ nhé.
[hide]http://www.dvdfab.com/promotion.htm[/hide]

Chỉnh sửa lần cuối:

t2k

Member

5 6tr thì em làm bộ HTPC chạy AMD APU cho rồi =.=

tienthanhbk

Well-Known Member

5 6tr thì em làm bộ HTPC chạy AMD APU cho rồi =.=

Ặc, nói như bác thì người ta sản xuất ra để bán cho ai ?

1 chiếc điện thoại di động có thể mua được 100 cái điện thoại bàn. Với bác thì bác chắc sẽ chọn mua 100 cái điện thoại bàn.

Bên trên