Đặt hàng đầu HANET iTV ( Karaoke + HD + Lướt web )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tuantit244

Ðề: Đặt hàng đầu HANET iTV ( Karaoke + HD + Lướt web )

phải nói thật là cái đấu hanet mình mu, thực sự thất vọng so vs những gì họ quảng cáo và chém gió
Đầu tiền là về âm thanh, nghe amply thì đỡ chứ cắm headphone vào nghe cứ tí cái là có tiếng xẹt xẹt, mang xuống bảo hành thì họ bảo karaoke thì phải như vậy, cái nào cũng thế.....
Về hình ảnh có thể nói là khá ổn so vs các đầu hiện nay
Máy chạy kiểu htpc, cấu hình khá chậm, hay đơ....
Hệ thống phân phối cực kém, 1 đại lý ở hà nội chỉ có 1 đầu hanet, ko có sự lựa chọn, muốn mua cái màn hình cảm ứng, thì đặt hàng đợi hàng tuần chưa thấy đâu
Cái mà họ nổ nhất là cập nhật bài hát trên mạng, cắm mấy ngày mạng mình là cáp quang mà chưa xong., xem lại cái ip update thì ra là host US, tốc độ rất chậm, thiết nghĩ 1 công ty to thế mà ko làm đc cái server ở vn )

kodvod

phải nói thật là cái đấu hanet mình mu, thực sự thất vọng so vs những gì họ quảng cáo và chém gió
Đầu tiền là về âm thanh, nghe amply thì đỡ chứ cắm headphone vào nghe cứ tí cái là có tiếng xẹt xẹt, mang xuống bảo hành thì họ bảo karaoke thì phải như vậy, cái nào cũng thế.....
Về hình ảnh có thể nói là khá ổn so vs các đầu hiện nay
Máy chạy kiểu htpc, cấu hình khá chậm, hay đơ....
Hệ thống phân phối cực kém, 1 đại lý ở hà nội chỉ có 1 đầu hanet, ko có sự lựa chọn, muốn mua cái màn hình cảm ứng, thì đặt hàng đợi hàng tuần chưa thấy đâu
Cái mà họ nổ nhất là cập nhật bài hát trên mạng, cắm mấy ngày mạng mình là cáp quang mà chưa xong., xem lại cái ip update thì ra là host US, tốc độ rất chậm, thiết nghĩ 1 công ty to thế mà ko làm đc cái server ở vn )

đang làm mà bác

anuilong

up phụ .........................

ducthoqn

Nhờ mod xóa giúp, bài này từ năm ngoái rồi, bạn tuantit nói linh tinh quá, chủ đề cần hỏi đáp thì không viết, làm ảnh hưởng uy tín của công ty, thanks!

everlightvn2011

giá ok wa, đang kẹt, nửa nào tính sổ xong làm món ah!

caibang77

Member

Năm ngoái mình mua của Tho cái đầu HANET iTV, mình xin nêu một số ưu điểm và nhược điểm sau:
-Ưu điểm:
+ Có các bài hát HD toàn nhạc trẻ mới, mình thích nhạc vàng hơn nên ít hát.
+ thể loại nhạc dân ca và trẻ em có nhưng quá ít.
+ Nhiều bài hát nhạc vàng nhưng không HD.
+ Đầu chạy HĐH Androi nên cài được nhiều ứng dụng trên CH play.
- Nhược điểm:
+ Khởi động chậm đến 2 phút mới vào giao diện chính.
+ Không xem được phim HD cop ở ngoài vào hoặc cắm qua USB chỉ xem online qua các phần mềm trên Ảndroi
+ Không cập nhật phần mềm và bài hát qua mạng.
+ Cái điều khiển nhiều nút nhưng nút có tác dụng thì ít quá, nhấn thì quá cứng lại hay nhầm nút và bị bung ra ngoài màn hình chính, cái này rất bực mình.
+ Nhiều tên bài hát báo trên list thì có nhưng nội chưa có, chất lượng chưa cao.
+ Nếu chọn nhiều bài thì bị treo máy phải khởi động lại, cái này rất bực mình.
+ Khâu chăm sóc khách hàng sau khi mua sản phẩm yếu.
* Năm sắp hết, tết sắp đến mình đang muốn gửi sản phẩm về công ty để cập nhật phần mềm sửa cái lỗi khởi động lại, nếu có thể thì xem được phim HD hay xem được mấy cái Thúy Nga - Paris by nigh và thay cái điều khiển đơn giản hơn, dễ sử dụng hơn cũng như cập nhật các bài hát mới, không biết Thọ có nhất trí không.

ducthoqn

hi anh! Các vấn đề anh đưa ra có vài chỗ không chính xác, vài chỗ bên em đã xử lý. Anh vui lòng gửi máy về công ty để bên em nâng cấp cho anh nhé!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên