Đầu K+ bị lỗi này là sao nhỉ

Tự nhiên hôm nay đầu K+ của em bật lên chỉ thấy mỗi logo và dòng thông tin kênh,còn lại ko thấy tín hiệu,bật kênh K+ 1 thì thấy có tiếng không hình,các kênh khác thì tối om,chả có gì.Như vậy là sao các bác nhỉ ? Mà các bác cho em hỏi số điện thoại hỗ trợ bảo hành của K+ là bao nhiêu nhỉ

vcidth

Active Member
Ðề: Đầu K+ bị lỗi này là sao nhỉ

Tự nhiên hôm nay đầu K+ của em bật lên chỉ thấy mỗi logo và dòng thông tin kênh,còn lại ko thấy tín hiệu,bật kênh K+ 1 thì thấy có tiếng không hình,các kênh khác thì tối om,chả có gì.Như vậy là sao các bác nhỉ ? Mà các bác cho em hỏi số điện thoại hỗ trợ bảo hành của K+ là bao nhiêu nhỉ

Số 19001592.

Bác rút điện ra 1 phút rồi cắm lại, nếu chưa được thì chuyển về mặc định rồi quét lại là được. Bệnh này có thể do trong lúc nó đang cập nhật từ vệ tinh thì mất điện hoặc tắt đầu thu.

kevin2084

K+ khi thời tiết xấu là vậy đó ,có khi cái chảo còn bị sét đánh nữa kìa , nói chung chất lượng chưa bằng các đại gia khác nhưng tiền thì chơi trội hơn gấp bội .

HNT24681

Well-Known Member

Chạ biết các cụ dùng K+ thế nào chứ công ty cháu cũng lắp K+ gói Pre cho phòng khách ông sếp, cũng thích vì có bóng đá. Dưng mà mới lắp được mấy tháng mà gọi thợ vào bảo hành mấy lần rồi. Được cái mấy chú bảo hành bảo tỏi cũng nhanh, chắc tại địa bàn chỗ cháu chạ ai dùng, nên gọi hôm nay thì hôm sau tới ngay. Có lần mang về sửa mất mấy hômMà nó chỉ bị 1 bệnh mới lạ: treo cứng, không bật tắt, không làm gì được. Được cái phải mang sửa có lần đầu, những lần sau các chú í vào chỉ sửa tại chỗ (cài cài cái gì ấy cháu chạ hiểu). Vì là lắp cho công ty nên mỗi lần bảo hành phòng hành chính lại thấy xin thanh toán, cũng ít thôi chả đáng bao nhiêu nhưng nói thật chứ phải của nhà cháu thì cháu cứ dí vào, bảo hành là bảo hành, lại còn đòi thanh toán! Pó chym!

quanghien3t

Trời mưa giông thì có mà cắm vào lỗ mũi, thôi bắt cái IPTV MyTV dùng cho nó an toàn chú à

zero4803

Member

Bác đừng vào đây ném đá chớ. Cái vụ mưa gió thì mạng nào cũng như nhau cả thôi

lần đầu vào ném thôi,cái đợt vừa rồi hội K- chả sang ném mytv suốt còn gì:-tNhà mình mưa bão xem bt nhé[-X

Chỉnh sửa lần cuối:

zero4803

Member

vô cùng nguy hiểm và không biết gì về truyền hình vệ tinh.

thâm niên dùng DTH từ năm 2005 rồi,không còn lạ gì,mà cũng không phải 1 mình đây kêu ca nhé:-q Định vơ đũa cả nắm ah,mấy bác trên kia cũng nói thế đấy:-?

thâm niên dùng DTH từ năm 2005 rồi,không còn lạ gì,mà cũng không phải 1 mình đây kêu ca nhé:-q Định vơ đũa cả nắm ah,mấy bác trên kia cũng nói thế đấy:-?
band Ku thì thằng nào chả giống nhau, đó là do công nghệ chứ đâu phải do thằng này ngon hơn thằng nọ.

phuongtv_76

Well-Known Member

band Ku thì thằng nào chả giống nhau, đó là do công nghệ chứ đâu phải do thằng này ngon hơn thằng nọ.
E Điêu biến hình nhiều quá, cứ như tắc kè hoa:D, cái chảo to hơn nó cũng bắt tín hiệu tốt hơn e nhỉ:p, VTC chảo 75>>> Kứt 60

laobaba

Vào đây để chia sẻ kinh nghiệm chứ không phải vào ném đá nhau nha, ông nào không thích xem bóng đá thì dùng VTC,ông nào muốn xem bóng đá thì dùng K+ các nhà đài trả cho các ông bao nhiêu tiền mà phải vào đây nói xấu nhau thía..đúng là thừa hơi..

phuongtv_76

Well-Known Member

Vào đây để chia sẻ kinh nghiệm chứ không phải vào ném đá nhau nha, ông nào không thích xem bóng đá thì dùng VTC,ông nào muốn xem bóng đá thì dùng K+ các nhà đài trả cho các ông bao nhiêu tiền mà phải vào đây nói xấu nhau thía..đúng là thừa hơi..
Ông mới là cái loại ngựa non háu đá, vừa lập nick đã chém rồi, chúng tôi là những khách hàng cuối, ko như e điêu và vài chú khác đc K+ trả tiền để chém, ông nghe rõ chưa

Ông mới là cái loại ngựa non háu đá, vừa lập nick đã chém rồi, chúng tôi là những khách hàng cuối, ko như e điêu và vài chú khác đc K+ trả tiền để chém, ông nghe rõ chưa
anh ăn nói cho HD nhen, em cũng là khách hàng cuối, chứ không phải loại được VTC trả tiền để chém như anh nhé.

xamhong

Member

Em Điêu dạo này mền dẻo ghê nhi? :) Cho anh hỏi K đang có KM gì ko em?

phuongtv_76

Well-Known Member

anh ăn nói cho HD nhen, em cũng là khách hàng cuối, chứ không phải loại được VTC trả tiền để chém như anh nhé.
E Điêu nói a ko HD ah, a nhớ e còn lập nick sau a đới:D, mà a biết e từ thuở Kứt nó gia nhập, lúc nó tuyển e vào làm pr, đó là lý do e vào cái 4R này, a thì khác tham gia từ lúc a thích HD:D

Bên trên