Đầu K+ bi treo

tai1234

Mua đầu k+ NA14000 màu đen được 6 tháng, không hiểu sao nó hay bị treo hoài có ngày treo ba lần đang xem hình đứng không điều chỉnh được gì nửa chỉ còn cách tắt đầu thu bật lại, không biết bị treo nhiều lần rồi tắt mở liên tục co ảnh hưởng gì không và nguyên nhân do bị cái gì trong đầu thu mong các bác tư vấn giúp

Chỉnh sửa lần cuối:

achilefu

Ðề: Đầu K+ bi treo

Chúng ta cùng dự đoán nhé: có bao nhiêu comment giúp đỡ bác thủ thớt này?
Dự đoán của tôi : 2 mem, đó là cô Điêu và chú Milan.

tai1234

Tớ không thích thăng K+ lắm tớ vứt nó 4 tháng rồi định bỏ luôn nhưng vợ tớ thích xem phim nên biểu gia hạn cho được vã lại tớ dùng nhiều đầu lắm có VTC mặt đất và vệ tinh, HTV nữa cũng thích sưu tầm TH mà

atamd

Active Member

Chúng ta cùng dự đoán nhé: có bao nhiêu comment giúp đỡ bác thủ thớt này?
Dự đoán của tôi : 2 mem, đó là cô Điêu và chú Milan.

Bạn hãy soạn tin nhắn gửi đến số 3636 và nhớ dự đoán số người có cùng dự đoán với bạn :)

minhdt49

Điêu và Milan rất giỏi về kỷ thuật điện tử mà phải ko ?, nhất là Điêu trình độ thâm sâu lắm ! giúp bác chủ thớt vụ này đi K+ của 2 bác là nhất mà, à sẳn em cũng tha thiết nhờ 2 bác giúp cách cài tần số để xem Thuanviet và Dulich luôn nha..,cám ơn trước nha ! Hahaha

Đầu K+ mà mới dùng 6 tháng thì tức còn hạng bảo hành.Sony,Apple…còn bảo hành nói chi K+.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

vcidth

Active Member

Mua đầu k+ NA14000 màu đen được 6 tháng, không hiểu sao nó hay bị treo hoài có ngày treo ba lần đang xem hình đứng không điều chỉnh được gì nửa chỉ còn cách tắt đầu thu bật lại, không biết bị treo nhiều lần rồi tắt mở liên tục co ảnh hưởng gì không và nguyên nhân do bị cái gì trong đầu thu mong các bác tư vấn giúp

Bác bật menu trên đầu thu kiểm tra mức tín hiệu của chảo xem báo bao nhiêu %?

Nếu chảo chỉnh chưa đúng, tín hiệu lúc yếu cũng hay bị treo. Nếu tín hiệu chảo tốt thì có khả năng đầu giải mã bị nóng quá gây treo, bác để ra chỗ mát xem có hết không?

Nếu vẫn không được thì bác mang cùng với phiếu bảo hành ra K+ Store (ở Hà Nội hoặc TP HCM) họ đổi cho đầu mới luôn.

tai1234

Cảm ơn mọi nguời đã tư vấn, chúng ta không nên chửi nhau không hay đâu mình thấy thầnđiêu chỉ đóng góp kiến thôi mọi ngừoi cảm thấy không hài lòng thì cũng bớt hới quá lời, thực ra tớ không thích bóng đá lắm nhưng tớ mua đầu nầy khi chưa có ngoại hạng anh nhưng không quan trọng gì miễn là ai thích là mua thôi mình nghĩ có bạn miệng chửi K+ nhưng ở nhà thì đang dùng k+ tớ dám chắc điều đó không sai đâu, đầu này bị treo tớ cũng đêm bảo hành rồi nhưng không có kết quả gởi ra rồi họ gởi lại y như vậy thấy nản cách cskh k+ quá

thầnđiêu có cách nào khác không giup tớ với dtlh 0989508065

Em đâu phải nhân viên K+,tại người ta ghen ăn tức ở nên hô hào em làm cho K+ để mọi người ghét em thôi.
Em không dùng loại mới này nên không rõ,nhưng lúc trước em có gặp hiện tượng này trên opentel 4000,do nóng quá nên bị và do nguồn yếu nữa,giờ anh test thử xem,lấy quạt làm mát xem có bị không? Nếu không bị thì đem ra bảo hành nói là máy quá nóng,vì có thể lúc bảo hành thì tụi nó test trong phòng máy lạnh.
Có vấn đề cứ việc đem ra bảo hành,đó là trách nhiệm của K+,vài lần cũng không xong thì email cho VTC.vn lên tiếng bảo vệ người tiêu dùng.

tai1234

Em đâu phải nhân viên K+,tại người ta ghen ăn tức ở nên hô hào em làm cho K+ để mọi người ghét em thôi.
Em không dùng loại mới này nên không rõ,nhưng lúc trước em có gặp hiện tượng này trên opentel 4000,do nóng quá nên bị và do nguồn yếu nữa,giờ anh test thử xem,lấy quạt làm mát xem có bị không? Nếu không bị thì đem ra bảo hành nói là máy quá nóng,vì có thể lúc bảo hành thì tụi nó test trong phòng máy lạnh.
Có vấn đề cứ việc đem ra bảo hành,đó là trách nhiệm của K+,vài lần cũng không xong thì email cho VTC.vn lên tiếng bảo vệ người tiêu dùng.

Mà anh thầnđiêu bao nhiêu tuoi mà kêu anh, để thử đã nhưng đầu này đâu thấy nóng gì có khi mở 5 phút đã bị rồi nhiều lúc xem cả ngày không sao, khi gởi đi bảo hanh gọi điện họ nói xem hai ngày rồi không sao hết bó tay luôn mà đầu opentel 4000 có xem đủ 70 kênh không vậy

Mà anh thầnđiêu bao nhiêu tuoi mà kêu anh, để thử đã nhưng đầu này đâu thấy nóng gì có khi mở 5 phút đã bị rồi nhiều lúc xem cả ngày không sao, khi gởi đi bảo hanh gọi điện họ nói xem hai ngày rồi không sao hết bó tay luôn mà đầu opentel 4000 có xem đủ 70 kênh không vậy

Em là con gái, sinh 1989. Cả 2 đầu đều thu số kênh giống nhau cả,chỉ có HD là thua thôi,hihi.
Nó nóng là nó cái nhôm tản nhiệt bên trong, anh thử test với quạt xem sao.

congtu_88

Active Member

úi, anh Điêu anh ấy kí phản đối Ca Cộng kìa. sock đừng hỏi !!!!

tai1234

Em là con gái, sinh 1989. Cả 2 đầu đều thu số kênh giống nhau cả,chỉ có HD là thua thôi,hihi.
Nó nóng là nó cái nhôm tản nhiệt bên trong, anh thử test với quạt xem sao.
vậy à lâu nay tương boy chứ để kiểm tra nghen con gái sao mà rành về công nghệ đieejn tử vậy bái phục

Bác đang ở đâu? số fone?
Em nghĩ bác nên để lại contact ở đây vì em biết đâu nhân viên kĩ thuật của K+ lởn vởn đâu đó, sẽ lưu tâm tới trg hợp của bác?
Bác đã gọi cho nhân viên kĩ thuật của họ thắc mắc vấn đề này chưa?
Em ko rành về kĩ thuật lắm! nhưng bác yên tâm trên này có nhiều bác am tường vụ này lắm, chắc vde của bác sớm đc giải quyết thôi.

Bên trên