Đầu thu HD - SD miễn phí coi đá banh anh ,ý, tây ban nha... nè ;)

TuantuPTT

DANH SÁCH KÊNH ĐANG XEM MIỄN PHÍ QUA ĐẦU THU HD HOẶC SD TRUNG QUỐC TRÊN VỆ TINH THAICOM5.AI ĐANG XÀI ĐẦU HD01 VTC,HD02 VTC CŨNG THU ĐƯỢC NHA
LÂU LÂU ĐÀI PHÁT FREE MẤY KÊNH XEM CŨNG HAY GHÊ >:D< . CHỈ VỚI 950.000 VNĐ 1 BỘ LÀ CÓ THỂ XEM THỎA THÍCH HƠN 50 KÊNH MIỄN PHÍ CẢ VIỆT NAM LẪN NƯỚC NGOÀI RÙI.

MRTV
Myanmar International
MRTV 4
SkyNet Myanmar Movies
SkyNet Asian Movies
SkyNet World Movies
SkyNet World Drama
SkyNet International Drama
Star Movies International
Star World Asia
FX Asia
TVN Asia
SkyNet Cartoon
SkyNet Teens
Channel V International
SkyNet MTV
TrueSport 1
TrueSport 2
TrueSport 3
All Sports Network
Goal TV 1
Goal TV 2
SkyNet Knowledge
Animal Planet SE Asia
Discovery Channel South East Asia
TLC SE Asia
Discovery Home & Health SE Asia
Discovery Science Channel SE Asia
Turbo SE Asia
National Geographic Channel Asia
Nat Geo Wild Asia
Nat Geo Adventure Asia
Fox Crime Asia
SkyNet Myanmar Arts
CNBC Asia Pacific
Fox News Channel

TuantuPTT

Ðề: Đầu thu HD - SD miễn phí coi đá banh anh ,ý, tây ban nha... nè ;)

ĐANG XEM HÌNH ẢNH GẦN CHUẨN HD RÕ ĐẸP LUÔN ;)

thaiha248

Banned

Đầu thu HD - SD miễn phí coi đá banh anh ,ý, tây ban nha... nè ;) ---> Nhưng chỉ thứ 7 .. =))...

Tranh thủ họ bị lỗi hệ thống khóa mã, Tuấn Tú nhảy vào quảng cáo đầu thu TQ liền, vài ngày họ sửa hệ thống khóa mã xong là hết xem luôn.

TuantuPTT

TrueSport 1
TrueSport 2
TrueSport 3
ủa mấy kênh này chỉ phát thứ 7 thui ah anh em?
có gì hay hay phải post lên liền cho anh em xem liền chứ bác Thần Điêu ;) đầu free nên bắt được gì thì ta cứ bắt mà xem,tội gì không xem :D

TrueSport 1
TrueSport 2
TrueSport 3
ủa mấy kênh này chỉ phát thứ 7 thui ah anh em?
có gì hay hay phải post lên liền cho anh em xem liền chứ bác Thần Điêu ;) đầu free nên bắt được gì thì ta cứ bắt mà xem,tội gì không xem :D

Chắc xem đc vài ngày thôi. kêh xịn thế này k lý nào lại free đc

Cái Mic HD nhìn có vẽ pro quá nhỉ. k biết nó co nhìu lỗi như s18 k nữa. xài cái s18 ông già than trời suốt. cái này đc, mua về thay em s18

hung_vu242000

Thế đầu thu của bác có được như thế này không B-)
Dù có chuyện gì xảy ra thì cũng không một ai ngoài K+ giúp bà con nghèo vùng sâu vùng xa,hải đão…em được EPL với giá 50k/tháng,nếu không có K+ thì VTC cũng không phát trên KTS mặt đất,nếu ESPN phát thì cũng không thể rẻ hơn 50k/tháng,và cuối cùng cũng chỉ có dân TP xem được EPL.
Tranh thủ công sức phản đối này để phản đối thực phẩm Tết tăng giá,giúp bà con nghèo vui Tết chắc cộng đồng cảm ơn hơn.

Thứ 1 anh tuantu cho em hỏi đầu của anh có Cổng HDMI out không ? thứ 2 bắt được bao nhiêu kênh SD cả Free và không Free ?

Thứ 3 đầu thu của bác có thể chơi tốt True 1 true2 true3 không vào ngày chủ nhật không ?

Bác làm ơn trả lời em 1 cái . Em tính mua về để phục vụ đá banh cho Ba em xem . Em ủng hộ việc chơi đầu thu kỹ thuật số lậu 2 tay

TuantuPTT

Chắc xem đc vài ngày thôi. kêh xịn thế này k lý nào lại free đc
đã phát free hơn tháng nay rùi,chắc còn free nữa,hết vệ tinh này free lại tới vệ tinh khác free,tha hồ mà xem:">
Cái Mic HD nhìn có vẽ pro quá nhỉ. k biết nó co nhìu lỗi như s18 k nữa. xài cái s18 ông già than trời suốt. cái này đc, mua về thay em s18
mic HD không có cổng HD không thu được kênh luxe HD nha bạn,còn mấy chức năng còn lại vẫn y hệt
Thế đầu thu của bác có được như thế này không B-)
đầu thu của em hơn thế mà,coi free hơn 50 kênh chứ có ít đâu,ăn đứt K+,xài K+ chi cho tốn kém,hehe

Thứ 1 anh tuantu cho em hỏi đầu của anh có Cổng HDMI out không ? thứ 2 bắt được bao nhiêu kênh SD cả Free và không Free ?

Thứ 3 đầu thu của bác có thể chơi tốt True 1 true2 true3 không vào ngày chủ nhật không ?

Bác làm ơn trả lời em 1 cái . Em tính mua về để phục vụ đá banh cho Ba em xem . Em ủng hộ việc chơi đầu thu kỹ thuật số lậu 2 tay
chủ nhật vừa rồi em vẫn xem đá banh bình thường nha anh chị em,khỏi cần K+,hjhj,tranh thủ mua về xem vì nó đang phát free mà,coi thoải mái...hoạt hình,phim,ca nhạc,thể thao luôn

TuantuPTT

1 số hình ảnh khi em xem vệ tinh thaicom5 nè :

TuantuPTT

1 số hình ảnh khi em xem vệ tinh thaicom5 nè :

minhdt49

thích cái LCD của bác rồi đấy..

các bác hướng dẫn cụ thể hộ em với em đang dùng VTC HD01, có phải xoay chảo không ( hiện em vẫn đang để chảo hướng Vinasat) , co phải thay LNB không..... Mong các bác chỉ bảo. Thanks!

TuantuPTT

bác đang dùng HD01 VTC thì mua thêm bộ chảo và LNB 11300 để xoay sang hướng thaicom5 để bắt các kênh đang phát free trên đó nhé,còn chảo cũ vẫn để lại coi mấy kênh cũ

congtu_88

Active Member

thế dùng đầu thu VTC SD1 có xem được các kênh free trên thaicom được không các bác ơi ?

TuantuPTT

SD1 em thử rùi mà chưa được :(

Bên trên