Đầu tuần đi ăn "phở" nào ^_^

ptkrelax

Active Member
Em đãi mấy bác hết, mà phải ăn hết nguyên tô a2h =))

[video=youtube_share;Jwc8QFQSaQ8]http://youtu.be/Jwc8QFQSaQ8[/video]

paracels

Well-Known Member
Ðề: Đầu tuần đi ăn "phở" nào ^_^

Các phóng sự của VS rất sát với đời sống. Tuy nhiên, nếu Việt Thảo tiết chế trong cách diễn, bớt đi tính thô và phàm tục trong lúc diễn ăn uống thì sẽ đỡ phản cảm hơn.

À, mà tô phở aircraft carrier đó em ăn túc tắc từ sáng tới chiều luôn thì đó được hưởng $500 không dzị ?

VThanhgtvt

Well-Known Member
Ước gì mình được như chú VT... Số nào chú ấy cũng được ăn thả ga...

nhtruong

Well-Known Member

Các phóng sự của VS rất sát với đời sống. Tuy nhiên, nếu Việt Thảo tiết chế trong cách diễn, bớt đi tính thô và phàm tục trong lúc diễn ăn uống thì sẽ đỡ phản cảm hơn.

VT có phong cách rất bình dân, được thể hiện trong cả cách dẫn chương trình sang trọng như Vân Sơn nên chuyện này rất bình thường

paracels

Well-Known Member

VT có phong cách rất bình dân, được thể hiện trong cả cách dẫn chương trình sang trọng như Vân Sơn nên chuyện này rất bình thường

Biết trước là sẽ có người nói câu này. Nhưng, thực sự rất phản cảm, trong đời thường cũng hiếm người có phong cách ăn uống kiểu VT.

nhtruong

Well-Known Member

Biết trước là sẽ có người nói câu này. Nhưng, thực sự rất phản cảm, trong đời thường cũng hiếm người có phong cách ăn uống kiểu VT.

À vậy chắc bác toàn đi ăn với mấy em tiểu thư ở KS 7* ko quá nên chỗ đó em ít thấy, em từng làm waiter cho các sếp, ca sĩ, tây ( ba lô cũng có mà du thuyền cũng có) cũng ko thiếu cảnh này
nói thêm xíu: trong nghành du lịch có phân hạng khách : ba lô tức bình dân, du thuyền là cao cấp.

ProSkyR

Well-Known Member
Phở bên Pháp cũng thế.
Trước xem vtv2 có phóng sự 1 lần rồi.
Bát phở gấp 3-4 lần bát phở ở VN

haipvg

Well-Known Member

Các bác cứ thử sống ở xứ lạnh 1 thời gian xem có ăn khỏe giống người ta không rồi hãy chê Trư bát giới.

cuongdoanvan

Well-Known Member

em cứ tưởng bác chủ mời đi ăn phở kia =))
cách ăn uống của ông mc kia tục quá

ilVietnam

Well-Known Member

Ông Tây này ăn hết tô phở khổng lồ này các bác, hãi thật #:-S

[video=youtube;5BbKuCG_YcE]http://www.youtube.com/watch?feature=fvwp&NR=1&v=5BbKuCG_YcE[/video]

ancoihd2010

Em chả thích, em chỉ thích "phở đồ sơn" thôi! =))

isheep_us

ôi bát phở quá tuyệt , sao lại có con tôm hùm ở trên nhỉ ??? , thắc mắc quá , sao việt nam ko có loại phở này

phuongv

Lão VT này phàm ăn khủng khiếp, cái gì cũng bỏ vào mồm được. Hãi.

michealhn

Member

Mình thấy VT ăn uống như vậy cũng bình thường. Phương Tây nhiều người cũng ăn như vậy. Trừ những nơi yến tiệc nghiêm túc thôi.

ptkrelax

Active Member

Hôm nọ đọc báo Tây nó nói :
An 40USD ở VN ko bằng 1 mâm cỗ bên Mỹ.
VN cái gì cũng mắc mà chẳng ra gì. Nghe tới đây buồn ghê

bomtp

Mới đọc cứ tưởng! Ai ngờ đụng ông VT ham ăn. Chán.....

Bên trên