Đầu VTC SH9 và cách phục vụ khách hàng của VTC

trung750

Member
Mình có ông bạn,lắp đầu SH9 của VTC,bị lỗi đem bảo hành,và nhận được cách phục vụ quá tệ của VTC.
Trích :

Ui trời,VTC ơi là VTC...Hôm qua gửi SH9 lên bảo hành,trước khi đi gọi thử 19001530 xem Sài Gòn bảo hành ở đâu?.Em TĐ cho địa chỉ 284 Cộng Hòa quận Tân Bình,May mà ghé chổ bác tuấn trước chứ không thì mệt nữa.Trạm bảo hành giờ dời về Đồng Đen rồi chứ không còn ở Cộng Hòa nữa.Hôm nay nó trả về cho cái đầu khác,thẻ khác,nói cứ đem về chiều dữ liệu được chuyển qua.Mình đem về trả cho khách nói như vậy.17h chiều khách mang ra trả vì không xem được kênh trả phí.Mình gọi lên TĐ thì ôi thôi dữ liệu thẻ củ cũng không còn,thẻ mới cũng không .Bó chân,bó tay với VTC.VTC làm ăn như....Thế đấy Lãnh đạo VTC...Gọi tới gọi lui 2 ngày nay ,đến hiễn tại 17h30 vẫn chưa xem được,mặc dù tốn khá $ tiền điện thoại rồi.Anh nào lắp chảo SH 9 thì nên lấy thêm $ phòng khi như mình,Mình thấy dòng này là lổi te tua đây,200k là lổ chết luôn.huhu.

Thêm việc nữa,các bác xem mã dịch vụ nó như vậy đấy,mà khi kiểm tra thông tin hay nạp thẻ thì phải bỏ đi số cuối (hàng đơn vị) thì mới ok,cứ lấy nguyên 11 số thì no nhé.Xem vậy có khùng không VTC.

Anh em cẩn thận với cái đầu SH9 cùi này nhé

Mr Who

Ðề: Đầu VTC SH9 và cách phục vụ khách hàng của VTC

Cách đây khoảng 15 năm mình mua đầu KTS của VTC tính ra thời điểm đó khoảng 1 cây Au, Nói ra có thể nhiều người ko tin nhưng đó là sự thật. Đến khi VTC có NHA thì bắt đầu chiêu trò thay đổi đầu thu cho đến bây giờ ... mình vẫn buồn cho kiểu cách làm ăn của VTC, chộp giật, lèm nhèm...
lãnh đạo VTC mình thấy trên mạng toàn TIẾN SỸ đình đám của bộ mà sao lại làm ăn kiểu nghiệp dư đến vậy.

Từ cái ngày VTC coi đầu F901 như cái đầu tàu, và rất nhiều chuyện cắt kênh em đã ko chơi với VTC nữa. Chơi với bác Vô Tổ Chức chắc chắn tiền mất tật mang!!!!

Mạng bị lag, trùng bài

Chỉnh sửa lần cuối:

Cách đây khoảng 15 năm mình mua đầu KTS của VTC tính ra thời điểm đó khoảng 1 cây Au, Nói ra có thể nhiều người ko tin nhưng đó là sự thật. Đến khi VTC có NHA thì bắt đầu chiêu trò thay đổi đầu thu cho đến bây giờ ... mình vẫn buồn cho kiểu cách làm ăn của VTC, chộp giật, lèm nhèm...
lãnh đạo VTC mình thấy trên mạng toàn TIẾN SỸ đình đám của bộ mà sao lại làm ăn kiểu nghiệp dư đến vậy.
Bác này có vẻ ác cảm với VTC. Đầu thu kỹ thuật số mặt đất triển khai tại HN là đầu thu KTS đầu tiên tại VN. Khi đó em là những người đầu tiên, lên mua đầu tại Cty có trụ sở tại phố Hàm long HN, mang xuống Lạc trung nạp FW mà khi đó em mua có 3,2 triệu thôi.
Lúc đó xem Bóng đá khỏi phải dò sóng, quay chảo... Cũng đáng giá của nó. Nếu tính ra Au thì cũng không đến 4 chỉ.

quaxoai89

Active Member

dạo này có cả khóc thuê nữa à :))

trung750

Member

Có lẻ bạn đã hiểu lầm.Đây là một bài thông tin đến anh em,nên cẩn thận với cái đầu Sh09 của VTC đang được cung cáp.Vừa dỏm vừa phục vụ quá kém

nguyenxuancan

Nghe tai tiềng của VTC đã lâu, mình có người bạn dùng VTCHD , hắn bảo thay đổi tần số liên tục ko báo trước, có lần phải mua đầu mới, vì đầu cũ ko bắt được kênh

Tiger2010

Member

VTC làm như vậy để các Bác biết ở nước ta cái gì trước chưa chắc đã hay, cái gì hay chưa chắc đã tốt. Mình thấy K+ vẫn là ổn nhất tính đến thời điểm này, mất tiền nhưng yên tâm và được hưởng đúng những cái gì mà nhà đài đã cam kết cung cấp cho khách hàng. VTC chắc chắn sẽ phải thay đôi nếu không sẽ bị đào thải...

tencom

Member

Bốc phét vừa thôi ông ơi :-O

hoatienii

Member

VTC chán nhất trên đời đã dùng 1 đầu f901, một đầu SD vệ tinh, giờ vứt xó hết rồi. Thề là ko bao giờ chơi với VTC nữa các bác ạ.

đang tính vtc thấy các bác nói thế này thì sang K+ cho lành vậy $ nào của ý

anhceo

chất lượng dịch vụ quá kém.

nexus9x

Well-Known Member

vtc bây giờ chả ai dùng

frontieroo

tháng trước nghe quảng cáo tính mua đâu ZTV về dùng, đến nơi mua thấy tư vấn chuẩn bị ra thêm 2 moden mới, nghĩ lại chắc lại giống vụ f901 nên bỏ chạy mất dép

Bên trên