đây mới thực sự là thằng đàn ông khốn nạn !

Ðề: đây mới thực sự là thằng đàn ông khốn nạn !

đúng là 2 thằng khốn gặp nhau
cuộc đời ko biết thế nào :(

scorpio_9x

Well-Known Member

Bản năng thôi mà bác:)

tí em phải chạy qua bên box chị em dặn cẩn thận với bác sim thoai. =))

nhandang2008

Active Member

Mấy thằng này em nên nghĩ chôn nó dưới đất, chừa cái đầu nhô lên, rạch da đầu, nấu dầu sôi đổ vào đó cho chín hết lớp da trong; tên tội phạm sẽ đau đớn nhảy vọt lên nên bị lột hết da, tiếp tục xát muối toàn thân rồi phơi nắng cho đến chết. Xử kiểu này, quay clip lại để răn đe bọn tội phạm là tốt nhất.

Cho bác nầy vô đội thi hành án:D

kei202

Member

Bữa nay đi đâu cũng thấy hiếp trẻ em,từ cụ già 70 tuổi,thanh niên đến trẻ em gì cũng có cả.Đúng là xã hội đang loạn thật rồi...

tuancuong05

ngày càng có nhiều vụ hiếp dã man quá bọn này bỏ tù chỉ tốn cơm tù thôi

Zack

Member

Theo em thì ngâm cu 2 thằng này vào nước đường, sau đó trói cạnh tổ kiến lửa cho bác Hello chụp Macro :))

Mấy thằng này em nên nghĩ chôn nó dưới đất, chừa cái đầu nhô lên, rạch da đầu, nấu dầu sôi đổ vào đó cho chín hết lớp da trong; tên tội phạm sẽ đau đớn nhảy vọt lên nên bị lột hết da, tiếp tục xát muối toàn thân rồi phơi nắng cho đến chết. Xử kiểu này, quay clip lại để răn đe bọn tội phạm là tốt nhất.

Nói về tra tấn, để tui cho bạn một kiểu thời trung cổ:

Lột truồng treo ngược lên. Sau đó lấy chì lỏng (được đun cho chảy ra) mà đổ vô lỗ đ...í...t.

Chì lỏng gặp nước (máu) đông lại liền, đừng hỏi độ đau và từ từ la rồi #. Gọi tóm tắt là la#.

J/k

3 bác đúng là truyền nhân của đông xưởng

vietlong04

Active Member

Thiện tai, 3 thí chủ trên chắc coi film của bọn trung khựa nhiều quá nên mới biết được mấy cái trò dã man vậy :| Cứ bt nó phạm tội gì thì cứ thu lấy tăng vật gây án thôi, thu cỡ 20 năm rồi trả lại cũng được =))

nguyentrungthanh

Well-Known Member

Hình phạt của bác này ghê quá y như thời trung cổ, nghe mà sởn cả người.8-X
Cá nhân em đây:
Phạm lần 1: chích điện 5 lần (ngay chỗ hiểm, nếu có xỉu đợi tình dậy chích thêm lần nữa).o->
Phạm lần 2: Giống bác tuyetmuavienxu, xát muối phơi nắng liên tục nhưng chỉ trong 2 giờ, hà hà.>:)
Phạm từ 3 lần trở lên: nặng lắm, mất cục cưng của mình là đương nhiên, không những vậy chôn dưới đất ngay ổ kiến lửa (tốt nhất là kiến Amazon) :-& để cho lũ kiến cắn bét nhè, vượt qua được hình phạt này mà còn sống thì cũng là hình phạt ghê ghớm nhất, bảo đảm sẽ ám ảnh cái lũ bại hoại đó đến suốt đời luôn.8-X
P/s: cái này ko phải do em quá khích mà nói lên đâu, mong các bác đừng hiểu nhầm nhé.:-SS

Bên trên