địa chỉ mua dây loa chất lượng tốt ở HN

HungNga

Member
Ðề: địa chỉ mua dây loa chất lượng tốt ở HN

Dây loa font thì em ổn rồi, còn dây cho loa ceter và sur em dùng cái loại nào mua ở đâu hở các bác, chắc em phải mua tầm 15-20m mới đủ

tuankhai

Well-Known Member

Dây loa font thì em ổn rồi, còn dây cho loa ceter và sur em dùng cái loại nào mua ở đâu hở các bác, chắc em phải mua tầm 15-20m mới đủ

Bác kiếm dây monster, yabo... giá từ 30-60k/m là ổn. Đặc điểm của dây srr là dài nên chất lượng phải khá khá tí, nếu không là tín hiệu rơi vãi hết dọc đường đó bác.
Trưa rồi đi ăn cơm đã, chiều rảnh em up mấy phát hình cho bác đi tìm.

HungNga

Member

thanks bác, bác có địa chỉ nào bán kg cho em với em sửa lại phòng, sang năm ngủ với người khác giới nên làm luôn một thể cho tiện
Bác kiếm dây monster, yabo... giá từ 30-60k/m là ổn. Đặc điểm của dây srr là dài nên chất lượng phải khá khá tí, nếu không là tín hiệu rơi vãi hết dọc đường đó bác.
Trưa rồi đi ăn cơm đã, chiều rảnh em up mấy phát hình cho bác đi tìm.

thanghonglong

Gui bac Hung Nga. Bác mua Pow- Rotel 1582 ở đâu vậy nhờ Bác cho xin ít kinh nghiệm mua và giá cả của Pre+ Pow.Cảm ơn Bác!

tuankhai

Well-Known Member

thanks bác, bác có địa chỉ nào bán kg cho em với em sửa lại phòng, sang năm ngủ với người khác giới nên làm luôn một thể cho tiện
Bác ở HN hay SG? Nếu ở HN thì có mấy cửa hàng bên trên trong topic này đó. Còn nếu SG bác có thể qua bác này này: http://www.hdvietnam.com/diendan/8-...ble-chat-luong-cao-nhap-tu-my-loa-center.html

ongrua

HN thì bác thử hỏi ông Quang Jack ở 51 Yên Bái 2 xem. Dây dợ em cũng hay lấy ở đấy.

tienlequoc

Well-Known Member

viethung888

Well-Known Member

Em thì đi dây srr bằng dây điện thoại hàng Hàn quốc loại dùng cho âm tường thấy cũng NO VẤN ĐỀ bác ạ! Loa kêu oang oác...:D

Transformer

Member

Dùng dây cáp mạng cho surround có đc ko mấy bác nhỉ ;;)

tuankhai

Well-Known Member

Các bác tiếp tục bổ sung thêm địa chỉ đi ạ, cho anh em có thêm nhiều lựa chọn nữa.

230 k thì là đĩa gốc hay copy từ đĩa gốc hả các bác ?

Ngày xưa e ở Pháp vào cái chợ người Việt ở Paris, em thấy rẻ nhất ( đĩa ra lâu rồi) cũng đã 15 euros rồi còn đĩa mới ra thường hơn 20 euros.

Với lại số lượng đĩa rất hạn chế, lại bán ở rất nhiều nước thì lấy đâu ra mấy đĩa sản xuất cách đây 10-20 năm rồi.

Vài lời chia sẻ.

tienlequoc

Well-Known Member

Hà Nội mà các bác không kiếm được hàng ngon bổ rẻ thì kiếm mình nha. Shipping mọi miền tổ quốc.

dạ bác tham khảo mấy loại dây chất lượng tốt của nuforce, hãng chuyên sản xuất đồ âm thanh hi end, nhưng có 1 số dòng consumer tương đối hợp lý

Nuforce Audio cable

Nuforce Audio cable
các loại cáp RCA, 3,5" đầu kết nối khác nhau đều có a

Hung082012

Tùy túi tiền thôi. Dùng dây tàu khựa vài trăm nghìn với đồ vài trăm Obama khác xa nhau đấy.

levinh05

Member

Bác ra chỗ số 8 Ngõ Huyễn gần chỗ nhà Thờ Lớn ý, em thấy thượng vàng hạ cám có đủ cả, giá cũng được.

duongruc1

Member

Chỗ ngõ huyện là bên bác dayloa.vn ý em cũng vừa làm 1 sợi dây tín hiệu xong thấy rất khá, đang định làm nốt khoản dây loa cho nó đồng bộ các bác ak. Chỗ bác ý khá nhiều các loại thoải mái chọn, thử không hay trả lại vô tư. :D

Bên trên