Dịch vụ ZTV của VTC

levinhphuoc

Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Túm lại là nhìn thấy 898 trang kinh quá, em không dám đọc lại để tìm hiểu về giá cả và khuyến mãi của A class ZTV (trên ztv.vn cũng không thấy). Bác nào làm đại lý vui lòng cho em biết chi tiết của sản phẩm này (giá cả - khuyến mãi-dịch vụ gia tăng) ,cho em cái link page nằm trong cái khối đồ sộ 898 cũng được :-j

Bác cứ vào đây cùng chờ với mọi người cho thêm phần long trọng,cứ cầm chắc đầu tháng 11 đi Bác.Mình nhớ có Bác nào có nói là ĐỢI CHỜ LÀ HẠNH PHÚC đấy ạ...Nhũng thông tin như bác hỏi,hầu hết cũng mù tịt như Bác thôi.

hoagvc3

Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Xin lỗi,ngoài lề tí. Bão lần này chổ Cháu thế nào? có thiệt hại gì nhiều không?Ở Gia lai mưa khiếp quá,giờ này vẫn cứ ầm ầm.....
Cháu cảm ơn chú đã quan tâm. Tâm bảo ở đà nẳng, chổ cháu chỉ ảnh hưởng thôi. Hơn nữa bảo số 10 đã quét giờ chẳng còn gì nữa rồiMưa và gió lớn
Chắc trời sẽ lụt chú ạ

theduyet89

Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Cháu cảm ơn chú đã quan tâm. Tâm bảo ở đà nẳng, chổ cháu chỉ ảnh hưởng thôi. Hơn nữa bảo số 10 đã quét giờ chẳng còn gì nữa rồiMưa và gió lớn
Chắc trời sẽ lụt chú ạ
Cố gắng khắc lphục nhé bác Hóa.....dọn dẹp nhà cửa chuẩn bị rước A thui anh.

Đôrêmi

Moderator

Hôm nay thứ 3 rồi mà chưa thấy mấy bác bên ZTV gửi cho bản ROM mới của con A Class, chứ hiện giờ nó chỉ như 1 con Android box thì chán quá!

ngonphi_bg

Member

Miền Trung hết cơn bão này lại đến cơn bão khác. Đến cây cỏ còn khó sống huống chi con người. Vậy mà nơi đây vẫn sinh ra bao nhiêu con người kiệt xuất. Khâm phục.

phithien

Well-Known Member

Theo thông tân xã con zịt cồ~:>. topic này đủ 1001 page sẽ có ztv cho 100 anh em hdvn(còn lại thì chắc tết congo:-&). Tức chỉ còn 101 page nữa thôi. trung bình 1 ngày 3 page. khoảng 34 ngày nữa sẽ có. nếu sau 34 ngày nữa ko có thì tết tay sẽ có(chào mừng ngày tết tây),nếu 1/1 chưa có thì tết ta,gần tháng chứ nhiêu,nếu chưa có nốt thì 8/3,để anh em tặng chị em. nếu hẹn tiếp thì 30/4, ko có nốt thì hẹn 19/8(ngày ra mắt phải là ngày trọng đại của đất nước. ko có nữa thì quốc khánh ra luôn. 2/9 vẫn chưa thì hẹn lại 30/10 rồi lặp lại,bảo đảm sẽ có,còn khi nào thì hồi 121 của tam quốc diễn nghĩa sẽ nói:-?

trieuquang2013

2 hôn nay dây mạng trập chờn, gọi cho nhân viên, uh bảo tí đến liền, chờ chẳng thấy đâu ,muốn nhanh là tự tay mình đi kiểm tra hóa ra chuột cắn nối vào dùng ngon hơn trước .2 ngay nhân viên vnpt mới đến. thế là anh em uống nước trà ngồi đàm tạo.

btbaotambt

Well-Known Member

Hôm nay thứ 3 rồi mà chưa thấy mấy bác bên ZTV gửi cho bản ROM mới của con A Class, chứ hiện giờ nó chỉ như 1 con Android box thì chán quá!

Bác Đôrêmi tuy là bên Truyền hình HDTV nhưng bác quen biết khá nhiều cao thủ và đối thủ với ZTV nên bác bị cảnh giác cao độ .

nvtruyen

Ðề: Re: Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Kg bác nvtruyen: Em đã đọc bài viết của bác rồi, nhưng mấy hôm nay em có việc bận quá chưa vào dđ để trả lời bác và cũng muốn giúp bác nếu có thể giúp được. Hôm nay mới có thời gian vào để trả lời bác. Xin bác cho thông tin: Tên, Sdt, và việc bác muốn giúp. cảm ơn bác. Nếu trên dđ không tiện thì bác có thể gửi vào mail của em: [email protected].
Chào anh !
Mấy hôm nay tôi cũng bận sửa lại cái tổ đề hành nghề lại sau bấy năm không được tận tâm lắm vì còn việc "nhà nước".
Tiếc quá năm nay tôi vừa mới nghỉ hè tại Buôn Mê Thuật, giá mà biết anh trước thì xông thẳng Kiên Giang luôn tiện thể nói chuyện về ZTV chắc có nhiều điều hay !.
Tôi sẽ email theo địa chỉ của anh. cám ơn anh nhiều, hẹn gặp lại anh !
[email protected]

hoagvc3

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Kể cũng lạ. Em mua ztv về để xem mytvnet. Một ngày đêm mất điện do bảo 11 may mà có cái apk mytvnet

taxtuan

Member

Miền Trung hết cơn bão này lại đến cơn bão khác. Đến cây cỏ còn khó sống huống chi con người. Vậy mà nơi đây vẫn sinh ra bao nhiêu con người kiệt xuất. Khâm phục.

Bình thường thôi!!! đã chơi (ở) là chớp nhận...........

Ztv

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Hiện Ztv đang công tác tại Nga cùng 2 bác đã gặp bác doremi ở nhà riêng. Ztv đã mail cho kỹ thuật gửi rom cho bác Doremi và bác Tiến . A class chính thức sẽ trên tay 100 bác vào khoảng ngày 25-26 tháng này.

Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Hiện Ztv đang công tác tại Nga cùng 2 bác đã gặp bác doremi ở nhà riêng. Ztv đã mail cho kỹ thuật gửi rom cho bác Doremi và bác Tiến . A class chính thức sẽ trên tay 100 bác vào khoảng ngày 25-26 tháng này.

10 ngày nữa mà bác lại bảo thêm 1 tuần nữa là botay đấy, hy vọng 26 này 100 nguoi sẽ dc mua sp A class.

kronnyx

Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

cố gắng 25 nhé ZTV :3

vanthinh

A class ko vệ tinh ztv bán ntn nhỉ? Không thấy công bố cấu hình, giá cả gì? Mà em thấy nhiều loại quá không biết nên chọn em nào làm vợ 2. Vợ cả là em c 1-1 nhỏ xinh. Có lẽ đợt tới sắm thêm một em to cao

Bên trên