Dịch vụ ZTV của VTC

Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Lại khuyến mãi nữa, chắc ZTV bán không chạy rồi!!!
Chương trình khuyến mại "Đập tan cơn khát hàng công nghệ"
Từ ngày 18/10 đến ngày 30/11 Chương trình khuyến mại "Đập tan cơn khát hàng công nghệ" Biến khát khao sở hữu SMART TV của bạn thành hiện thực. Chúng tôi hân hạnh mang đến cho tất cả mọi người cơ hội tốt nhất để trải nghiệm SMART TV thông qua các dòng thiết bị Adroid Box là:

ZTV C1-1 "Biến TV thường thành SMART TV và hơn thế nữa".
ZTV E1-1, E1-2 với thiết kế nhôm nguyên khối giúp phòng khách của bạn thật sự tỏa sáng.
Đổi đầu thu bất kỳ lấy các dòng sản phẩm C1-1, E1-1 và E1-2 của ZTV nhận ngay 400.000đ. Số tiền 400.000đ khuyến mại không có giá trị quy đổi thành tiền mặt mà sẽ trừ vào giá trị sản phẩm.

Điểm nổi bật của đầu thu ZTV so với các loại đầu thu Adroid Box khác là xem truyền hình vệ tinh mặt đất mà các loại sản phẩm cùng loại khác không có. Còn chờ gì mà không nhanh chân nâng cấp TV nhà bạn thành SMART TV.

Để biết thêm chi tiết, quý khách vui lòng truy cập website: ZTV | Không chỉ là xem | Đầu thu ztv | ZTV việt nam hoặc gọi điện đến tổng đài chăm sóc khách hàng: 19004751 - 19008024.

theduyet89

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Lại khuyến mãi nữa, chắc ZTV bán không chạy rồi!!!
Chương trình khuyến mại "Đập tan cơn khát hàng công nghệ"
Từ ngày 18/10 đến ngày 30/11 Chương trình khuyến mại "Đập tan cơn khát hàng công nghệ" Biến khát khao sở hữu SMART TV của bạn thành hiện thực. Chúng tôi hân hạnh mang đến cho tất cả mọi người cơ hội tốt nhất để trải nghiệm SMART TV thông qua các dòng thiết bị Adroid Box là:

ZTV C1-1 "Biến TV thường thành SMART TV và hơn thế nữa".
ZTV E1-1, E1-2 với thiết kế nhôm nguyên khối giúp phòng khách của bạn thật sự tỏa sáng.
Đổi đầu thu bất kỳ lấy các dòng sản phẩm C1-1, E1-1 và E1-2 của ZTV nhận ngay 400.000đ. Số tiền 400.000đ khuyến mại không có giá trị quy đổi thành tiền mặt mà sẽ trừ vào giá trị sản phẩm.

Điểm nổi bật của đầu thu ZTV so với các loại đầu thu Adroid Box khác là xem truyền hình vệ tinh mặt đất mà các loại sản phẩm cùng loại khác không có. Còn chờ gì mà không nhanh chân nâng cấp TV nhà bạn thành SMART TV.

Để biết thêm chi tiết, quý khách vui lòng truy cập website: ZTV | Không chỉ là xem | Đầu thu ztv | ZTV việt nam hoặc gọi điện đến tổng đài chăm sóc khách hàng: 19004751 - 19008024.

Bác Hóa vào mà xem em nói có đúng ko.keke

theduyet89

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Tất cả anh em trên Diễn đàn đang Hóng Bác Ztv từ Nga về.và mọi người cũng đang nóng lòng trên tay em A class A 1-1 mong bác Ztv đi nhanh về Chóng......và cho anh em Hd Việt đc Thỏa lòng ước ao....còn cả Vụ anh ae đang thành lập buổi offline bác Ztv (Tuấn Anh)về cầm đầu vụ này bác nhé

tienlequoc

Well-Known Member

Em đang suy nghĩ làm bài review Chapter 2 như Chapter 1, nhưng sẽ thêm 1 số tính năng khác như Game, XBMC, torrent, sopcast.... Tổng kết có 1 cái clip dài khoảng 30 phút thực hiện từ A-Z với máy chiếu full HD 3D (chắc nhờ ông bạn già oldfriend)

tranthuthanh

Em đang suy nghĩ làm bài review Chapter 2 như Chapter 1, nhưng sẽ thêm 1 số tính năng khác như Game, XBMC, torrent, sopcast.... Tổng kết có 1 cái clip dài khoảng 30 phút thực hiện từ A-Z với máy chiếu full HD 3D (chắc nhờ ông bạn già oldfriend)
Bao giờ có bác Tiến. Đợi 100 anh em trên tay em A chắc tháng 11. Bác alo bên ztv cho post sơm...:-S

tienlequoc

Well-Known Member

Bao giờ có bác Tiến. Đợi 100 anh em trên tay em A chắc tháng 11. Bác alo bên ztv cho post sơm...:-S
Đang xem Titanic 3D đến khúc XXX rùi bác. Chừng nào có A-class bản chính thức thì em chưa có thông tin gì cả, dạo này ít thời gian rãnh quá nên trong đầu không nghĩ về A-class nhiều lắm. Chắc em xin một chân phụ việc các bác ZTV để được đi nước ngoài quá. :)) Từ nhỏ đến giờ chưa bao giờ bước chân ra khỏi lãnh thổ VN hết á. :))

hoagvc3

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Những thông tin như thế này khi nào thức hiện được thì hẵng nói đừng để anh em mất niềm tin vào những lời hứa như vừa qua.

2 miền nam bắc được offline còn miền trung "quê choa" không có rồi. Thôi ké các bác ngoài bắc vậy.\m/

hoagvc3

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Đang xem Titanic 3D đến khúc XXX rùi bác. Chừng nào có A-class bản chính thức thì em chưa có thông tin gì cả, dạo này ít thời gian rãnh quá nên trong đầu không nghĩ về A-class nhiều lắm. Chắc em xin một chân phụ việc các bác ZTV để được đi nước ngoài quá. :)) Từ nhỏ đến giờ chưa bao giờ bước chân ra khỏi lãnh thổ VN hết á. :))

3D xem tệ lắm mà bác. Con A của bác thế nào? 3D có tốt không? Bác thua em rồi, em thường xuyên đi nước ngoài. Một năm cũng được 2 lần, chổ em gần biên giới Lào ( có gần 100km) nên lên Khu thương mại Lao Bảo rồi sang chợ Tà rôn Lào đấy.8-}

kronnyx

Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Hiện Ztv đang công tác tại Nga cùng 2 bác đã gặp bác doremi ở nhà riêng. Ztv đã mail cho kỹ thuật gửi rom cho bác Doremi và bác Tiến . A class chính thức sẽ trên tay 100 bác vào khoảng ngày 25-26 tháng này.

Cho hỏi là ngày 25-26 thì ZTV mới gọi điện cho 100 ae hay là vào ngày đó hàng đã chính thức được chuyển đến 100 người rồi?

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

3D xem tệ lắm mà bác. Con A của bác thế nào? 3D có tốt không? Bác thua em rồi, em thường xuyên đi nước ngoài. Một năm cũng được 2 lần, chổ em gần biên giới Lào ( có gần 100km) nên lên Khu thương mại Lao Bảo rồi sang chợ Tà rôn Lào đấy.8-}
Tệ đâu mà tệ, sâu thăm thẳm, tệ ở cái phụ đề nó ko nổi lắm thôi. Mà phải công nhận thằng A-class này hiệu ứng 3D không bằng thằng Q5II, nó xử lý quá tốt luôn, hic.

hmthang

Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

kg bác Hoá: mình đã nhận được mail bác gởi, biết được địa chỉ của bác, có điều kiện anh em mình sẽ gặp nhau. Mình cũng đã ra Quảng trị được 3 lần rồi, chủ yếu ở TX Triệu hải, TP Đông hà thôi rồi đi Lao Bảo, nếu có dịp thế nào mình cũng ghé thăm bác.

Nếu ra Đông Hà - Quảng Trị thì có mình đón nhé bác.

hmthang

Dạ CN này em vào Sài Gòn công tác 10 ngày lịch kín mít chắc phải xong nếu còn time em sẽ cố gắng xuống chỗ Bác, bác hùngdisc. Trước em làm điện toán ở BG nhưng đã chuyển ra Trường ĐTCB Agribank được 4 năm 1 tháng.
Mình đã gặp anh Đoán và anh Long CN Bắc Giang mà chưa gặp anh Mạnh. Hy vọng sẽ gặp bác.

dungtam25

Well-Known Member

Tệ đâu mà tệ, sâu thăm thẳm, tệ ở cái phụ đề nó ko nổi lắm thôi. Mà phải công nhận thằng A-class này hiệu ứng 3D không bằng thằng Q5II, nó xử lý quá tốt luôn, hic.

Thằng A xem 3D,tệ hơn Q5 sao bác,thế thì 2D ra sao?Bác he hé cho em tí nhận xét.

vanthinh

May quá em mua lúc khuyến mại 600k. Ztv không khuyến mại sao cạnh tranh được với mytv. Giờ các đơn vị chạy đua khuyến mại để tăng thuê bao, để giữ thuê bao hy vọng ztv giảm giá thuê bao xuống chứ 50k/tháng em thấy vẫn hơi đắt vì em đã phải chi thêm tiền để dùng trọn gói internet đấy bác. Giá khoảng 400-500k/năm cho tất cả dịch vụ là hợp lý.

kidcat

Member

May quá em mua lúc khuyến mại 600k. Ztv không khuyến mại sao cạnh tranh được với mytv. Giờ các đơn vị chạy đua khuyến mại để tăng thuê bao, để giữ thuê bao hy vọng ztv giảm giá thuê bao xuống chứ 50k/tháng em thấy vẫn hơi đắt vì em đã phải chi thêm tiền để dùng trọn gói internet đấy bác. Giá khoảng 400-500k/năm cho tất cả dịch vụ là hợp lý.

Chênh lệch 1 năm (12 tháng) có 100 - 200 ngàn mà bác còn kêu đắt, nếu không thích bác có thể sử dụng như 1 Android box thông thường mà, đâu nhất thiết phải sử dụng Live Tv + VOD, có đều miễn phí thì không thể tốt bằng tốn phí rồi.

Bên trên