Dịch vụ ZTV của VTC

Đôrêmi

Moderator
Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Em đang làm lòi mắt ra....ôn thì cả Mấy chục trang.ko bít có đỗ Viên Chức đợt này ko?nếu đc Viên chức đợt này em sẽ lên Hnội 1 chuyến và vào Lạc Trung thăm công trình khoa học của các bác Ztv.trước khi đi e sẽ ko quên rủ bác Mạnh,bác Hóa Bác Hưng bác Hùng cùng đi.và hi vọng các bác Ztv chào đón.hihi

Quan trọng là khi thi chú có phải "chọi" với nhiều đối thủ không? đã chuẩn bị được nhiều "đạn" chưa? ở Vũ Thư quê mình anh quá quen rồi, mấy anh chị em của anh ở đó cũng là giáo viên mà nên anh biết. Tính đường đi trước đi, bây giờ ở đâu cũng thế thôi.

hungdisc

Member
Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Quan trọng là khi thi chú có phải "chọi" với nhiều đối thủ không? đã chuẩn bị được nhiều "đạn" chưa? ở Vũ Thư quê mình anh quá quen rồi, mấy anh chị em của anh ở đó cũng là giáo viên mà nên anh biết. Tính đường đi trước đi, bây giờ ở đâu cũng thế thôi.
"đạn" là gì vậy anh? :)):)):))

zero153

Member
Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

em đọc huê cả mắt.em hỏi 100 phiếu là 4 nhân hay 2 nhân vậy (có 4k ko).

phithien

Well-Known Member

em đọc huê cả mắt.em hỏi 100 phiếu là 4 nhân hay 2 nhân vậy (có 4k ko).

Chỉ là 2 nhân thôi bạn. Dual core chỉ là dự định làm bất ngờ thị trường, nhưng chỉ là ước mo8. Còn 4k thì chắc chạy ko nổi. Giờ chỉ hi vọng có DVD iso cho anh em coi thuý nga với Asia và iso Bluray

phithien

Well-Known Member

hôm nay đã bớt nóng rồi nhỉ :))

Cũng ko còn gì nóng. ZTVnews đã thông báo sáng 28 sẽ gọi đt cho anh em. ZTV a1 dùng dual core tương tự như trên atv 1200 ra gần 1 năm nên bầu nhiệt huyết cũng ko còn nóng. Cái cần bây giờ là ZTV sẽ có dịch vụ nội dung phong phú,chứ cấu hình ko tính tới nữa

smilegirl

Active Member

Cũng ko còn gì nóng. ZTVnews đã thông báo sáng 28 sẽ gọi đt cho anh em. ZTV a1 dùng dual core tương tự như trên atv 1200 ra gần 1 năm nên bầu nhiệt huyết cũng ko còn nóng. Cái cần bây giờ là ZTV sẽ có dịch vụ nội dung phong phú,chứ cấu hình ko tính tới nữa

Lạy trời không còn cái hẹn lần nữa, hy vọng 28 này sẽ "được" mất 990k.

tienlequoc

Well-Known Member

A1-class nói không với 4K (cái này chắc không có cũng ko sao), khả năng là DTS-HD và Dolby TrueHD cũng ko có. :))

Đôrêmi

Moderator

Em chỉ mong các ứng dụng của ZTV chạy mượt mà, thêm nữa đọc được menu chapter khi chạy file Iso.

phithien

Well-Known Member

A1-class nói không với 4K (cái này chắc không có cũng ko sao), khả năng là DTS-HD và Dolby TrueHD cũng ko có. :))
Vậy ko có cái gì hết. bình thường như mọi người và thêm phần play DVD iso trực tiếp(ko biết có hay là ko)

Đúng là gáy trước bước ko tới, tổ tiên nói chẳng sai

tienlequoc

Well-Known Member

Theo em biết thì các bác Ztv xử được vụ 3d iso và DVD iso nguyên menu. Cứ chờ phát ngôn chính thức từ các bác ấy xem sao?

Hóng bản chính thức rồi lại tiếp tục quậy các bác Ztv. :))

btbaotambt

Well-Known Member

Em chỉ mong các ứng dụng của ZTV chạy mượt mà, thêm nữa đọc được menu chapter khi chạy file Iso.

Nếu như bác Đôrêmi nói thì không có Aclass cũng được ,chỉ cần Rom 3.0 cho E và Cclass là giải quyết được yêu cầu .

Bên trên