Dịch vụ ZTV của VTC

dtsexpert

Active Member
Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Sản phẩm đã không perfect như mong đợi, ZTV lại hay chậm deadline thì người vô tư nhất cũng ko tránh khỏi bực tức.
Thực sự ZTV quá nóng vội trong khâu phát hành, sản phẩm e thấy cũng đã khá OK nhưng quan trọng vẫn là chữ tín, nếu ZTV làm đc cái này thì ae trên diễn đàn sẵn sàng ủng hộ nhiệt tình dù sp có chút lỗi.
Mong ZTV dần dần cải thiện để lấy lại tình cảm của ae.
Tiéng Việt hay tại sao lại khoái chơi tiếng Anh, rồi bôi đen, Tây Ta lẫn lộn, em mà là Mod thì cảnh cáo mấy bài ngoại lai kiểu này

tienlequoc

Well-Known Member

Đố các bác tìm thấy chỗ sai trên tấm ảnh này?

quaxoai89

Active Member

ờ nhỉ,bác tiến nói mới để ý,thông tin ngoài vỏ hộp đã có cái sai rồi,chắc do vội quá đây mà.

cmhung

Member

Mai em mới tới Lạc Trung lấy đầu. Còn bác nào chưa đi k?

tienlequoc

Well-Known Member

Mã:
Bình Nguyễn Văn: Hàng gửi đi chưa Ad ? Hình như hôm nay mới đi gửi thì phải. Gặp T7, CN Hợp Nhất nó không phát thì phải T2 mới nhận được.    .
Thích · Trả lời · khoảng một giờ trước

ZTV news: Trong ngày hôm nay bên mình sẽ gửi hàng cho các bạn, bạn thông cảm chờ hàng về giúp mình nhé!(P)

Thế này thì có chết không chứ?

quaxoai89

Active Member

thôi các bác chịu khó chờ,cuối tuần sẽ có mà,thèm quá thì nhìn ảnh các ae hà nội up lên :)

phithien

Well-Known Member

Truyện 1:

Thằng bạn chí thân(thân ai nấy lo) hú đúng 17h có mặt ở quán cây đa nhậu.
17h10, điện thoại bàn reo:
- alo,đi chưa mậy
-> Đi được nữa đường r,kẹt xe thấy mẹ đây,chờ chút nhé
- Cái nồi gì thế

Truyện 2:

- ola ca na xí muội,phải zét tê vê hem nhỉ
-> dzà iem là zờ tờ vờ đây anh,có chi hem anh
- Em gởi hàng cho anh chưa,trễ 1 ngày rồi
-> dzà,trong hôm nay,dù bão cấp 19 em cũng gởi hàng cho anh,anh cố chờ nhé

dophuluu

Member

Bác ZTV cho em hỏi chút là hôm nay các bác có làm việc ngoài giờ hành chính không để Em mang em A đến nạp rom. Rom cũ này lỗi nhiều quá, vào VOD chưa kịp bấm tìm phim đã treo không làm được gì chỉ còn mỗi cách rút nguồn. Mà sao em gọi số tổng đài 19004751 chỉ được nghe điệp khúc của hệ thống trả lời tự động mà không kết nối được với điện thoại viên. Trả lời em sớm để em còn chuẩn bị nhé.

longxn

Member

Bác ZTV cho em hỏi chút là hôm nay các bác có làm việc ngoài giờ hành chính không để Em mang em A đến nạp rom. Rom cũ này lỗi nhiều quá, vào VOD chưa kịp bấm tìm phim đã treo không làm được gì chỉ còn mỗi cách rút nguồn. Mà sao em gọi số tổng đài 19004751 chỉ được nghe điệp khúc của hệ thống trả lời tự động mà không kết nối được với điện thoại viên. Trả lời em sớm để em còn chuẩn bị nhé.

Bác ấy còn mắc nạp room, lấy đâu thời gian cho trả lời bác :))

Bên trên