Dịch vụ ZTV của VTC

Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Các bác ngây thơ quá, tôi nói vậy mà các bác kg tin . Hãy ngừng mua ngay A1 và đòi quyền lợi cho mình đừng suy nghĩ lung tung kẻo rách việc, lõi 4 sẽ có nên các bác đừng vội . Dù sao anh em mình cùng là ngừơi VN nên kg bao giờ nói thêm, yên tâm ckinh doanh là v
ậy

Ông này tự nhận làm trong ZTV mà nói như trên trời rơi xuống. A1 class đã ra thị trường đâu mà mua. :))

Hôm qua mang con A1 lên nhà bà chị test cho bà chị xem. Test cả con Ebop nữa.
Kết quả: Em A1 bị knock out ngay từ vòng gửi xe vì 1 lý do rất kinh điển là kén wifi. :( Trong khi em Ebop nhận wifi phà phà thì em A1 speed test chưa tới 1mb. Vào live, vod chậm hơn rùa bờ.

Về nhà mình cắm lại thì em í lại ngon lành.

phithien

Well-Known Member

Ông này tự nhận làm trong ZTV mà nói như trên trời rơi xuống. A1 class đã ra thị trường đâu mà mua. :))

Chắc bác ý nói mua của anh em nào chán xài bán lại. chứ có khi dự án A cờ lát đã xếp xó bếp hết rồi. Rom làm càng lúc càng ẩu, viết app xong, chẳng thèm test lấy 1 phút mà

tienvu944

Xin nói thêm cho các bác biết , có thể đặc hàng A1 online rồi khong tin thử đi

phithien

Well-Known Member

Xin nói thêm cho các bác biết , có thể đặc hàng A1 online rồi khong tin thử đi

Tin này thì có gì hot đâu. bác có tin nào mà nội bộ biết với nhau ko, ví dụ A1 đc đặt hàng bao nhiêu cái, Rom do mấy tay làm, ngày chính thức A1 ra mắt. dự án A2 tới đâu, tết cổ truyền có thể thưởng mấy chục chai. Chứ bác đưa mấy tin ai cũng biết rồi thì đưa làm gì

Đôrêmi

Moderator

cảm ơn bác đồ , em ngằm bên DDVT gần năm rồi mà vẫn chưa làm được cái này :(

Tại hôm rồi bác không đi offline với anh em diễn đàn vệ tinh đó, nếu bác đi giao lưu chỉ cam đoan bác biết ngay cách dùng :D :D :D. Hic ở bên đó gần 1 năm rồi mà sao vẫn chưa biết đầu thu nào dùng mã Biss sao???

---------- Post added 30-12-2013 at 10:19 ----------

cảm ơn bác đồ , em ngằm bên DDVT gần năm rồi mà vẫn chưa làm được cái này :(

Tại hôm rồi bác không đi offline với anh em diễn đàn vệ tinh đó, nếu bác đi giao lưu chỉ cam đoan bác biết ngay cách dùng :D :D :D. Hic ở bên đó gần 1 năm rồi mà sao vẫn chưa biết đầu thu nào dùng mã Biss sao???

longvp

Member

em vào đọc mãi không hiểu , nêu cắm nick bên đó chủ yếu vào HDVN ,

---------- Post added 30-12-2013 at 10:19 ----------

taxtuan

Member

các kênh HD chạy mượt trên mạng 2M nhưng ảnh không đẹp...

bangnvbka

Member

live tv chạy có vẻ ổn hơn không biết có lâu không

Chuẩn bị đến ngày thu tiền rồi mà bác.nó chắc còn ổn hơn nữa

---------- Post added 30-12-2013 at 19:28 ----------

live tv chạy có vẻ ổn hơn không biết có lâu không

Chuẩn bị đến ngày thu tiền rồi mà bác.nó chắc còn ổn hơn nữa

taxtuan

Member

phải thêm nhiều kênh bóng đá và hoạt hình thì mới có cơ hội thu tiền...

cmhung

Member

lâu lắm rồi em k dùng Live TV vì chuyển kênh chậm, số lượng lèo tèo, chất lượng thấp dù đã chọn luồng cao (thấp hơn trên vệ tinh). Sắp hết năm rồi mà chất lượng ntn thì k thể thu phí được

gomenasai

Chiều nay nhà cháu đi làm về, chạy qua VTC up rom A mới, nhân thể xin được bản ROM biss cho E nhưng không biết cách lắp chảo để xem biss.
Phiền bác Đồ hay các bác nào thạo món này hướng dẫn nhà cháu với. Cháu phải mua loại chảo nào để xơi được mấy món "bít sờ" đó ạ?

smilegirl

Active Member

Chiều nay nhà cháu đi làm về, chạy qua VTC up rom A mới, nhân thể xin được bản ROM biss cho E nhưng không biết cách lắp chảo để xem biss.
Phiền bác Đồ hay các bác nào thạo món này hướng dẫn nhà cháu với. Cháu phải mua loại chảo nào để xơi được mấy món "bít sờ" đó ạ?

Lại có chuyện up rom cho cá nhân nữa sao? Đúng là chỉ có ZTV.
Nhân tiện bác có thể cho anh em biết rom mới chạy như thế nào không?

btbaotambt

Well-Known Member

Bác up Rom Biss cho Eclass lên đê.

Bên trên