Dịch vụ ZTV của VTC

phithien

Well-Known Member
Ðề: Dịch vụ ZTV của VTC

Ra thì lõi tứ vẫn hơn chứ bác :D em được quyền đổi Model A cũ lấy model mới free mà :D
ztv bán hết cho viettel rồi còn gì nữa mà chờ với mong. bao năm rồi chú vẫn còn ôm mộng được đổi A class lấy cái mới sao :D

tienlequoc

Well-Known Member

Viettel box = ZTV new box. Nhìn đít Viettel box sẽ thấy điều này :))

lai cách

Member

Có bác nào trong diễn đàn biết cách cài đặt đầu thu C1 của ztv bắt vệ tinh NSS66 và thêm mã Biss không, hướng dẫn em với.

sonbeatHDVN

Active Member

Đắng lòng quá. thế hoá ra đăng ký cũng chưa đc hời lắm :))
e cứ chờ suốt ngày ra model mới

Các bác có bác nào biết cách chỉnh từ Vinasat 1 của K+ sang Vinasat 2 của AVG không chỉ em với. Nge nói AVG cũng có kênh miễn phí. Em đang thừa một chảo của K+ định tận dụng để thu VInasat2

phithien

Well-Known Member

Các bác có bác nào biết cách chỉnh từ Vinasat 1 của K+ sang Vinasat 2 của AVG không chỉ em với. Nge nói AVG cũng có kênh miễn phí. Em đang thừa một chảo của K+ định tận dụng để thu VInasat2
Vs1 và vs2 nắm sát nhau. ko cần phải chỉnh chảo đâu bác. cứ dò kênh như bình thường, bao nhiêu kênh free ở vs2 sẽ có thôi

khanh8121

Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Con C chạy rất ổn định, có thể dùng để xem truyền hình vệ tinh miễn phí và có phí, truyền hình và phim onlie. Mình rất hài lòng với em này. Nhược điểm duy nhất của nó là cấu hình quá thấp nên không thể chơii được XBMC hay KODI

em muốn xem TH có phí trên con C thì ntn bác, thông não hộ em cái, bác nào có cho em xin bản cài remote trên con C (phone server),em tìm đỏ mắt k ra

Vs1 và vs2 nắm sát nhau. ko cần phải chỉnh chảo đâu bác. cứ dò kênh như bình thường, bao nhiêu kênh free ở vs2 sẽ có thôi

Sao em chẳng thấy kênh nào của AVG hả bác. Nghe đâu có mấy kênh ANTV, ANTG mà bác. Mà các bác cho em hỏi sao em dò kênh trên con E1-2 chẳng thấy nó lưu lại thay đổi gì cả. Hay là bản ROM lỗi rồi!

quanganh_08

Active Member

Em cũng chỉnh mãi mà chưa thu dc VN2 vì nghe nói VN2 nó có nhiều kênh free của nước ngoài xem dc cả đá bóng Anh :( ! Bác nào làm dc rồi giúp em với cảm ơn nhiều ạ

Bên trên