Điểm tin điện ảnh ngày 3/4/2015

culacvang

Well-Known Member
Re: Ðề: Điểm tin điện ảnh ngày 3/4/2015

làm ơn, mình coi arrow có thấy nó hay chỗ chết toi nào đâu,sao ra tới ss3 luôn rồi trời,coi ss1 mà thấy nam chính giống nhảy hip hop hơn là làm anh hùng đường phố, diễn vừa cứng vừa yếu,kịch bản thì ko có gì mới,lý tưởng cũng là 1 mớ xà phòng của anh chàng tưởng là mình đã lớn thôi. ai đồng ý cho em 1 phiếu nào

bác xem mỗi ss1 thì thấy chán là đúng rồi..fim này phải từ ss2 mới hấp dẫn..hay dần đều mà :)
Thím kể cho mình 1 Tv series superhero mà "hay" với, trừ mấy bộ batman thế kỷ trước nhé.
Giờ mình drop hết, xem mỗi Flash :D (dù nói thật nhiều lúc chuối cả nải, lại bấm bụng bảo SH phải chuối vậy)

mình thì lại thấy serie arrow là 1 serie hiếm hoi về superhero mà hấp dẫn đấy ..còn Flash xem đúng chất giải trí :)
về Tvseri thì DC đang bỏ xa marvel

Ðề: Re: Ðề: Điểm tin điện ảnh ngày 3/4/2015

bác xem mỗi ss1 thì thấy chán là đúng rồi..fim này phải từ ss2 mới hấp dẫn..hay dần đều mà :)

mình thì lại thấy serie arrow là 1 serie hiếm hoi về superhero mà hấp dẫn đấy ..còn Flash xem đúng chất giải trí :)
về Tvseri thì DC đang bỏ xa marvel

Đồng quan điểm với bác. Sau series Spartacus thì đây là series xem đều đặn nhất. Còn cuộc chiến ngai vàng, Flash thì ko thích xem lắm. Xem Arrow thấy bối cảnh, cốt truyện hay mà. Còn nhân vật yếu ớt do ko sử dụng kĩ xảo nhiều thôi. Phim truyền hình mà, cốt truyện hây là được.

Bên trên