Diễn đàn hội Audio PIJAMA

Nghia_PMT

Well-Known Member
Ðề: Re: Diễn đàn hội Audio PIJAMA

Mấy thằng uống dịu là con Ngọc Hoàng
Thiệt, quá đúng cho trường hợp em và lão Tuấn đang hỏi thăm về bé trai sinh năm 2013 , mới có mấy tháng tuổi, thằng cha nó đi nhậu về hai vợ chồng gây nhau thế nào mà ném đứa nhỏ đến dập não , đậu que rau má, mấy thằng này mà tao gặp mặt chắc tao oánh chết cha nó quá, ngồi nghe mẹ bé kể mà ứa gan thiệt

Nó có máu khùng rồi a, nhiều thằng hễ có tí men vô là não nó ko còn nếp nhăn đâu

Nghia_PMT

Well-Known Member

chiều này nhà mình có đi b'day ko vậy? Đi có phải mua vé gì ko các cụ, tình hình lịch đi như thế nào các cụ hê lên cho e biết với :D

Chỉnh sửa lần cuối:

hns

Re: Ðề: Re: Diễn đàn hội Audio PIJAMA

chiều này nhà mình có đi b'day ko vậy? Đi có phải mua vé gì ko các cụ, tình hình lịch đi như thế nào các cụ hê lên cho e biết với :D

Nick Nghĩa PMT là nick lâu năm, có công đóng góp gạch đá cho diễn đàn nên free, ra ngoaic đăng ký tên theo mẫu , 17h PM có mẹt, rút thăm trúng thưởng con LG 84'' 4K

Link : http://www.hdvietnam.com/diendan/26...dang-ky-tham-du-sinh-nhat-29.html#post5382291

Nghia_PMT

Well-Known Member
Ðề: Diễn đàn hội Audio PIJAMA

đâu thấy cái dzụ free đâu a, 300k/vé mà :(, thôi vậy e ở nhà cho lành, từ tết đến h ko có lương oải lắm rồi

Nghia_PMT

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Diễn đàn hội Audio PIJAMA

hic tiền dt còn chưa đóng nè a sao alo đc, pà mịa sắp lên dĩa mổ lấy nẹp ra nữa chứ. Nghĩ hoài mà ko ra khúc này luôn, làm cơ quan nhà nước mà còn làm xăng dầu nữa mà có ngày phải khổ như bây h :((

tieuthieugia

Well-Known Member
xong, anh với anh hns thua chú rùi đó
thôi, lên chơi cho vui, tổi chưc tại Văn Thánh, anh Cuong làm tại trợ mà lỡ đóng tiền nên dư 1 xuất, ảnh nằm trong BTC mà quên

Nghia_PMT

Well-Known Member

thôi mưa tới e ở nhà cho lành, với cũng ko vui vẻ gì mà đi a ơi

tieuthieugia

Well-Known Member
Re: Ðề: Diễn đàn hội Audio PIJAMA

thôi mưa tới e ở nhà cho lành, với cũng ko vui vẻ gì mà đi a ơi

bạn gái anh bị bắt xe, chắc k đi được

minhtuan-tkh

Tối qua vui quá, cảm ơn cụ Cường và các cụ PJM nhiều!
Phần cuối có cái màn trình diễn nghệ thuật đương đại và cổ điển châu âu của con Ma Lai làm em cười tới giờ luôn :))
Chắc mọi người về nhà an toàn cả.
Cụ hns phóng xe như ma đuổi...ghê quá, em đuổi theo để nhắc cụ mà không kịp. May mà không đụng chết mấy chú CA ở góc TQT.
p/s: à em xin tạm rút ra khỏi cái group " Viber nội bộ" của các cụ vì cứ 5" nó báo 1 lần mà lần nào em cũng phun nước miếng không tập trung làm việc được. :D

cuongdoanvan

Well-Known Member

Phần cuối có cái màn trình diễn nghệ thuật đương đại và cổ điển châu âu của con Ma Lai làm em cười tới giờ luôn :))
Cụ hns phóng xe như ma đuổi...ghê quá, em đuổi theo để nhắc cụ mà không kịp. May mà không đụng chết mấy chú CA ở góc TQT

lão ấy chạy nhanh vì sợ trể giờ quỳ gối ấy =))

ngocthanh8106

Re: Ðề: Re: Diễn đàn hội Audio PIJAMA

Cụ hns phóng xe như ma đuổi...ghê quá, em đuổi theo để nhắc cụ mà không kịp. May mà không đụng chết mấy chú CA ở góc TQT.
p/s: à em xin tạm rút ra khỏi cái group " Viber nội bộ" của các cụ vì cứ 5" nó báo 1 lần mà lần nào em cũng phun nước miếng không tập trung làm việc được. :D

lão ấy chạy nhanh vì sợ trể giờ quỳ gối ấy =))

về trả bài bác ạ!!!

hns

Ma đây :))

[video=youtube;GMcufpvx2_o]http://www.youtube.com/watch?v=GMcufpvx2_o&feature=c4-overview&list=UUtoqYLuQSD7zMKhkrRiH1WA[/video]

vinagoh

Well-Known Member

Ặc lão Lai làm kỵ binh luôn hả......bay đâu ngựa của ta đâu. =))

Bên trên