Diễn đàn hội Audio PIJAMA

HayvaDep

Báo cáo các bác là giờ đội ta đang ngất ngư, đội bạn chuyển sang món khô cá nướng uống cùng với rượu, chắc em giấu luôn đội hình pijama để không làm mất mặt pijama, chắc chết sớm rồi, súc miệng từ sáng đến giờ nên chịu không nổi rồi, em đang tìm chổ trốn ngủ tí chứ mệt quá rồi

Cái này là truyền tin trực tiếp chứ không phải truyền hình trực tiếp nhé, vì không có cái hình nào hết :D!

ngoclong

Active Member
Ðề: Re: Diễn đàn hội Audio PIJAMA

Giờ say quá rồi em tìm chổ trốn thoai, tụi nãy giờ ngồi với em chết hết rồic không làm bể mặt anh em pijama. May lac chơi chiêu của anh Long, cứ cả chục thằng mời mỗi thằng 1 ly, chi bằng ta mời lại đôin khách, cứ mỗi người 1 ly làm 100% làm tới, tới ly thứ 2 là anh em ngã ngang hết rồi, giờ em kiếm chổ ngã lưng tí chiều tối chiến đấu tiếp kakakaka

Cái này giải rượu tốt lắm nè. Để gửi siêu tốc xuống hen.

(Ngày mai làm sao xử cho nó hết đây)

ngocthanh8106

Re: Ðề: Re: Diễn đàn hội Audio PIJAMA

Mai em nấu cơm gà xong xuống lấy về. Món cải này đặc biệt ăn kèm với gà luộc thì chời ơi chịu không nổi

Chời ơi từ xí gòn chạy tới Bình Dương???? Thôi cọp ăn onlines, cảm ơn bác, ăn xong cụp hình up....em ăn từ xa cho lành!!

cuongdoanvan

Well-Known Member

Hôm nay gặp được mấy ông sư, hôm nay nghe mấy sư phán cho 1 câu
Sống chỉ là tạm bợ
Chết mới là vĩnh cửu

??????????????????????????
Là sao ta ????

đúng rồi , chết là thiên thu, biét mịa gì nửa đâu =))=))=))=))=))=))=))

SonyNguyen

Active Member

Hôm nay gặp được mấy ông sư, hôm nay nghe mấy sư phán cho 1 câu
Sống chỉ là tạm bợ
Chết mới là vĩnh cửu

??????????????????????????
Là sao ta ????
Ý mấy thầy nói rằng đời sống ngắn lắm lo mà ăn chơi đi kẻo chết lại tiếc,chết vĩnh cửu nên lúc đó thì tha hồ mà tu.

vinagoh

Well-Known Member
Ðề: Diễn đàn hội Audio PIJAMA

Khi nào lên bắt vài con rắn về sg mần xịt Cụ nhé. ;))

ngocthanh8106

Em mới bắt đầu về, oải quá nên không mua gì cả, ngồi gặp các thầy phán cho cái đạo làm người, mệt
Bác hàng nhỏ síu về SG thì hôm nào ra 2 xị, xin bác trang cuối, về ngâm rượu mai này cho chồng em uống, thấm nhuần đạo làm người, làm chồng!! Ko chừng cọp đổi nghề bán rượu thuốc sẽ đắt lắm đây!!!

Bên trên