Diễn đàn hội Audio PIJAMA

xitrum8x

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Diễn đàn hội Audio PIJAMA

Kinh N\nhỉ tính làm Bí Thư "Tỉnh" Ủy hả =)) (Mà chú có lúc nào Xỉn đâu mà chẳng Tỉnh) =)) =))

Đưa lên Cao Bằng - Bắc Cạn chắc lảm Tĩnh ủy hem nổi đâu ạ, em mới "trung" mà sữa thành "cao" lun mới ghia :))

SonyNguyen

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Diễn đàn hội Audio PIJAMA

Đưa lên Cao Bằng - Bắc Cạn chắc lảm Tĩnh ủy hem nổi đâu ạ, em mới "trung" mà sữa thành "cao" lun mới ghia :))
Bác Mạnh cũng phải luyện tập tại Cao Bằng - Bắc Cạn mãi mới về Thủ Đô làm Tổng Bí Thư nhá.

bao duc

Member
Ðề: Diễn đàn hội Audio PIJAMA

Báo cáo các bác e mới mua con mp3 Sony trị giá 1.5 chai cho con em. Minh nghe ké . Sao mình thấy sao nó nghe hay quá,,,Bass mid treble đầy đủ . Đặc biệt tiếng bass nghe ấn tượng lấm. Cos chuc nang zap bass nen Khơng kéo đuôi gi hết. Chấc đổi dàn 100 chai lấy dàn 1,5 chai này nghe quá ,,,,,,!,,,,,,,,,,,

Nghia_PMT

Well-Known Member
Ðề: Diễn đàn hội Audio PIJAMA

Báo cáo các bác e mới mua con mp3 Sony trị giá 1.5 chai cho con em. Minh nghe ké . Sao mình thấy sao nó nghe hay quá,,,Bass mid treble đầy đủ . Đặc biệt tiếng bass nghe ấn tượng lấm. Cos chuc nang zap bass nen Khơng kéo đuôi gi hết. Chấc đổi dàn 100 chai lấy dàn 1,5 chai này nghe quá ,,,,,,!,,,,,,,,,,,

xuống đao luôn a, thời buổi khó khăn. bán lấy tiền gửi ngân hàng cho nó chắc :D

whitevndragon

Active Member
E có ông a cũng chán Audio nên có mấy món đồ đem cho hết, e lượm 2 cái này ............:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Bên trên