Điệp vụ chân dài 2015

GDae2811

Member
Ðề: Điệp vụ chân dài 2015

Đọc review ngồi cười từ đầu đến cuối :)) . Review còn mắc cười hơn phim :p

xaximuoi

Active Member

Cô gái mặc váy vàng ở poter mình thấy rất đẹp và giọng hay lắm các bác ạ :) :-*:">
Các bác có thấy vậy không?
áo vàng là Diệu Nhi đó bạn, còn giọng hát thì chỉ là ghép và nhép thôi, đừng tin vào phim VN

therain

Well-Known Member

nhìn thấy mấy anh ăn mặt là biết hàng VN rồi, lúc này phim VN cứ làm mãi thể loại này, hết ý tưởng hay sao ấy .

kisazi

Member
Re: Ðề: Điệp vụ chân dài 2015

Không hiểu mem dragon_war nói gì! Ra rạp tốn bao nhiêu tiền chỉ để ngắm gái!? Lấy tiền làm từ thiện tích đức còn hơn. (15" QC: "Cặp lá yêu thương" 200k/tháng -> trao cơ hội đi học, cho cơ hội đổi đời). Cả Film như hạch cần gì soi mới biết, trừ khi chỉ số IQ sao đó nghĩ hoài mới thấy chán! Mem này hợp với coi film VN nè, dư tiền mà yêu cầu ko cao haha! Film Hollywood cả VN ko coi ko ảnh hưởng $, nhưng film VN chỉ cần Q1 ko đi coi là lỗ sặc gạch rồi. Nói chuyện đúng ng... à mà thôi. :D

Chỉnh sửa lần cuối:

ninanino

rất thích đọc review của Bác @BuiAn, vui mà rất sát thực !

Di Oi Gi

đọc hết bài 1 hiểu ngay phim đỉnh

không hiểu hồi cấp 1 giáo dục thế nào mà sản xuất những phim như vậy

vu1111

mấy phim ngày xưa coi còn có cảm xúc sao bây giờ thảm dữ vậy .Buồn

akuser

Phim việt hết ý tưởng rồi hay sao á. Dạo này thấy dùng vấn đề này để câu khách thôi à

mrtran1201

Active Member

Xem ảnh cứ tưởng giới thiệu cái show gì chứ ko phải phim. Được cái mỗi mấy cái ảnh này có khi đáng xem nhất cả phim.

haipqhn

Active Member

Theo ý kiến cá nhân của mình thì thay vì bỏ tiền đi xem phim này hoặc phim Già gân thì đi xem phim Cuộc đời của Yến sẽ đáng tiền hơn.
Cuộc đời của Yến dù còn có một số sạn nhỏ không đáng có nhưng vẫn khá hay và cảm động, có những cảnh quay đẹp về nông thôn Bắc Bộ. Tiếc là bộ phim này không được quảng bá mạnh như đã từng làm với "Tôi thấy hoa vàng trên cỏ xanh" hay như với "Già gân, mỹ nhân và găng tơ", nên ngoài rạp cũng không có nhiều suất chiếu, và cũng không nhiều người đi xem phim này. Hôm qua mình đi xem suất tối mà chỉ có đúng 1 mình mình ở trong rạp, lần đầu tiên đi xem phim buổi tối mà chỉ có đúng 1 mình trong rạp luôn :)) .

acquycodon

Active Member

Tôi chỉ thấy mỗi bài viết của thí chủ là có giá trị B-)

daikimgia

Active Member

Sao dạo này phim Việt nào cũng lấy bê - đê ra để làm trò, chả nghĩ ra được cái gì mới.

D007

Member

phim Việt thì, chưa nói mấy cái khác, riêng cái kiểu phim điện ảnh mà quay phim như truyền hình là ko thể chấp nhận được

lúc phim hết, cả mấy anh chị mình đi xem cùng mặt vẫn thẫn thờ, tự hỏi đang xem clgt này =)) dở đến mức dở ko thể dở hơn dc, hài nhảm nó còn có ít nội dung với hài vui hơn phim này :v

Bên trên