Dino đang ở sài gòn, nhưng không biết đi chơi chỗ nào cho vui, các pác chỉ giúp với

dino

Active Member
Hôm nay vào sài gòn tiễn vợ iu đi US, định ở thêm 2 ngày chơi sài gòn, anh em biết chỗ nào đi chơi ko ? Mình đang ở Khách sạn đường Đào Duy Anh,Q Phú nhuận, giờ ra khu ăn chơi mua sắm PC với HD nó nằm ở đâu nhỉ ? muốn thăm khu vi tính của Sài gòn, rồi thăm nhà mấy anh em trong BQT HD, nhớ quá !!!

HDSaiGon

Super Moderators
Ðề: Dino đang ở sài gòn, nhưng không biết đi chơi chỗ nào cho vui, các pác chỉ giúp với

Hôm nay vào sài gòn tiễn vợ iu đi US, định ở thêm 2 ngày chơi sài gòn, anh em biết chỗ nào đi chơi ko ? Mình đang ở Khách sạn đường Đào Duy Anh,Q Phú nhuận, giờ ra khu ăn chơi mua sắm PC với HD nó nằm ở đâu nhỉ ? muốn thăm khu vi tính của Sài gòn, rồi thăm nhà mấy anh em trong BQT HD, nhớ quá !!!

Haha. Gần Cty anh. Lát chiều anh đi bv về ghé qua chơi. Khách sạn gì ku??!

Chỉnh sửa lần cuối:

minhhoang

Member
Ðề: Dino đang ở sài gòn, nhưng không biết đi chơi chỗ nào cho vui, các pác chỉ giúp với

Nói mấy anh tay to dắt đi Đầm Sen chơi.. :D

cuti

Mới tiễn vợ đi thì thôi, chứ đi lâu thì nên dắt chú ấy vào massage cho đở nhớ.

ankhanhmai

Active Member

Dino thích chơi cái gì? A.., B.., C.., D (cái này chắc hổng cần nhỉ) thì nói rõ để các anh ở SG thiết kế chương trình chứ. Đi vui vẻ nhé, nhớ về có gì hay post để trao đổi nhá.

tieuthieugia

Well-Known Member

qua nhà anh Nam chơi đi kìa...
rảnh thì ghé nhà anh luôn
trong hôm nay chứ mai đi làm tối mới về...............

gaubu

LeechPro

Hix, anh em forum ta tình củm gê, tiếc là hôm nay em phải thi, sáng thi-chiều thi :((

Đúng là kết hôn là bị giam cầm đây mừ, hihi. Vợ iu vừa đi là thoát khỏi sự giam cầm, bác dino gê wóa, lại đòi đi chơi nữa chứ :D

gaubu

tieuthieugia

Well-Known Member

abc... xyz... 12....69...5..10..15..... không Dino oy?????????:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

dino

Active Member

abc... xyz... 12....69...5..10..15..... không Dino oy?????????:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p
sáng nay anh em BQT họp nên lên tám luôn nè, tối nay hoặc sáng mai lên nhà mấy anh chơi được ko ? vui quá, sài gòn tấp nập nhưng nóng quá :D

tieuthieugia

Well-Known Member

sáng nay anh em BQT họp nên lên tám luôn nè, tối nay hoặc sáng mai lên nhà mấy anh chơi được ko ? vui quá, sài gòn tấp nập nhưng nóng quá :D

huhuhuu lo xem phim... bi h mới thấy... tối mai nhé em.. anh đi làm tới 6:30 pm mới về

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

anh vướng con nhỏ nên ko dẫn ku dino đi chơi được. Em đã lang thang khu Tôn Thất Tùng chưa?

dino

Active Member

huhuhuu lo xem phim... bi h mới thấy... tối mai nhé em.. anh đi làm tới 6:30 pm mới về
mai em 5h30 bay về ĐN rồi anh ơi :D hí hí thank anh nhé
anh vướng con nhỏ nên ko dẫn ku dino đi chơi được. Em đã lang thang khu Tôn Thất Tùng chưa?
dạ cảm ơn anh hôm nay, món sushi hoành tráng ngon bổ rẻ quá :D tiếc là chưa lên thăm nhà anh được, hẹn hôm khác anh nhé

Thế Anh

Qua Nhật Tảo là tha hồ ngắm đồ Audio he he

dino

Active Member

nhat tao co loa nao ngon bo re ko nhi, sr xai ip ko co tv

NHMOLS

Member

DINO đang ở nhà NHMOLS.

NHMOLS

Member

Và đã lên taxi ... ra Tân Sơn Nhất rùi. :) Dino về viết review đi, cho anh ké cái khu âm nhạc của anh nữa nhe hihihi. Chúc em thượng lộ bình an.

duycom

Ban Quản Trị

giờ chắc anh dino đang ở Đà Nẵng rồi :)

locke1602

Well-Known Member

Tiếc quá, mấy hôm nay bận vụ Open reg bên hdvnbits rồi mấy vụ gần đây nữa nên k ra chơi cùng Dino được, hẹn cậu dịp sau nhé.

Bên trên