[Đồ Chơi Âm Thanh] ở Hà Nội - Mua ở đâu cho "KHỎE" ?

Ðề: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Nếu không có việc gì bất thường thì tuần này em chắc là đi được. Dạo này cuối năm nhiều việc nên em cũng chẳng biết trước có việc gì đột xuất không.

Sáng nay em đến NP đặt bộ KOK cho cơ quan (gần 50 củ nhé, sướng thế), bác Dũng NP dự kiến tổ chức một buổi tất niên, giao lưu với anh em. Em thấy hợp lý quá, nhưng chắc phải sau rằm mới rảnh. Ngày giờ thế nào sẽ có thông báo sớm.

Tuần này em ok được, em định sáng thứ Bảy được không các bác?

Thứ bảy tuần này thằng em trai lại chuyển nhà, không biết có đến được không. Các bác cứ tổ chức, nếu em đến được chắc phải gần trưa em đến! Em cũng đang có ý định nghe thử mấy con DAC

Minhsur

Banned

Chiều nay chắc em qua NP nghe thử mấy cặp loa karaoke các bác ạ , hqua vừa nghe thử con aad k10 cũng thấy hay và khỏe các bác tư vấn thêm 1 2 con chiều qua nam phú xin bác dũng cho nghe thử xem như thế nào :D ngon nghe thì thức 6 em đên rước về :D

Bác nên thử cả JBL RM10II nữa. Em đang dùng thấy ok. Hoặc KS308, 310...

Minhsur

Banned

Em sinh năm 91 bác ạ nên chắc cũng là em út ở đây thôi :D mà em cũng đang tham khảo cái đầu karaoke hanet không biết bác đã dùng thử qua chưa , thấy cũng có 1 vài lỗi khá là khó chịu làm em cũng phân vân quá !

Cá nhân mình nói không với sản phẩm Hanet, dù lúc đầu cũng khá ấn tượng với sp này. Có vài cậu làm chủ ở đấy thành công sớm nên hơi cao ngạo, tuổi còn trẻ quá nên không chịu nổi khi thấy người khác không khen sản phẩm của mình.

Nếu lấy đầu phát KOK có ổ cứng thì VietKTV, VinaKTV vẫn đang thông dụng. Cả hai đều dễ dùng.
Mình vừa lấy bộ KOK cho cơ quan thì lấy VinaKTV và cái đầu Acnos SK19.

Minhsur

Banned

Em cũng khá ấn tượng và muốn mua nhưng cũng cẩn thận tìm hiểu thì thấy lỗi cũng nhiều và có 1 vài vấn đề cảm giác như là thiếu chuyên nghiệp và 1 số cái hơi cố chấp nên cũng đang tính vẫn dùng việt ktv anh ạ

VietKTV hình như vừa bị cấm hơn 400 bài. Ở NP có cả VietKTV và VinaKTV, bạn nên kiểm tra cả hai. Thử cùng 1 bài để xem chất lượng.

Em thấy loa BMB 255E hát khá ổn vì cũng đang sử dụng con này, nhìn kiều dáng cũng được. Amply jaguar 203hi thì em chưa thử vì loại này mới, đợt trước em lấy 303xg nhưng chắc chất lượng của nó cũng ok. Mà bác không chọn thêm micro hay ở nhả có sẵn rồi, bác có thể lấy mic tev top1 giống của em hát cũng hay giá một đôi khoảng 1,5tr.

bác dũng bên np giới thiệu con PG 58 hát cũng ok lắm nhưng em thì đang thích con BIK pro 8 1 màu đen ( em rất thích hình thức kiểu này ) bác đã dùng qua con này bao giờ chưa ạ !
Em thì chưa sử dụng con này nhưng thấy mọi người khen con này hát hay cho giọng nam.

Minhsur

Banned

Những đồ bạn chọn đều là đồ ngon cả đấy. Chơi gia đình là vô tư rồi.

TR0JAN

Hôm nay e mới có time đọc lướt cái topic này nhưng thấy lành ít và dữ nhiều.

Sáng nay em đến NP đặt bộ KOK cho cơ quan (gần 50 củ nhé, sướng thế), bác Dũng NP dự kiến tổ chức một buổi tất niên, giao lưu với anh em. Em thấy hợp lý quá, nhưng chắc phải sau rằm mới rảnh. Ngày giờ thế nào sẽ có thông báo sớm.

Tuần này em ok được, em định sáng thứ Bảy được không các bác?
Sáng ngày mai chắc em lại có việc phải đến cơ quan mất rồi, hay là đề chiều mai qua nhà bác Dũng được không bác C_pham, bác Minhsur.

C_Pham

Well-Known Member

Sáng ngày mai chắc em lại có việc phải đến cơ quan mất rồi, hay là đề chiều mai qua nhà bác Dũng được không bác C_pham, bác Minhsur.

Vậy chuyển hẳn sang Chủ nhật có OK không Bác Minhsur

Vậy hôm Cn có lẽ sẽ đông anh em đi được các bác. Vậy chuyển qua Cn đi các bác nhỉ.

Minhsur

Banned

Em chưa dám chắc, nhưng sẽ cố. Sáng CN thì tốt hơn.

Minhsur

Banned

Cho em chốt cái lịch là 9g30 sáng mai được không ạ, bác nào đến sơm được thì đến trước, em có chút việc cơ quan xong mới đi được.

vinagoh

Well-Known Member

Các Bác vào đây bình luận thoải mái ghê..... :))
Bác Minhsur: Con 55VT50 của Bác sao rồi, bệnh tình đã khỏi chưa?

Minhsur

Banned

Các Bác vào đây bình luận thoải mái ghê..... :))
Bác Minhsur: Con 55VT50 của Bác sao rồi, bệnh tình đã khỏi chưa?

Khỏi rồi bác Mod ơi. Mấy bạn NVKT của Pana trực tiếp đến thay. Họ rất trung thực, hôm trước khám thì bệnh board to, hôm nay mới biết là board nhỏ bị, nhưng họ không có ý bịp bơm gì bác ạ. Mà còn mang sẵn cái board nhỏ để thay luôn. Họ mà nói hỏng cả 3 miếng board chắc em cũng gật.

do_long_khach

Well-Known Member

Cho em chốt cái lịch là 9g30 sáng mai được không ạ, bác nào đến sơm được thì đến trước, em có chút việc cơ quan xong mới đi được.

Thế cứ đến thẳng Nam Phú hả anh? Trưa mai em phải đi đám cưới, có lẽ mò đi sớm vậy.

Bên trên